mosses15
JF-Expert Member
- Dec 27, 2018
- 1,003
- 2,294
Nimepewa hongera na nimeambiwa wiki ijayo ntapigiwa simu ni lini nikafate barua so nasikizia
Hiyo ni mpya kwangu, unaweza unaweza kweli kwny pdf. Utatupa mrejesho jins itakavyokuwa.
Nimepewa hongera na nimeambiwa wiki ijayo ntapigiwa simu ni lini nikafate barua so nasikizia
Status inasaidia kujua kama kafika 50 au hajafikaStatus haijawahi kumjuza mtu kama kapata kazi au la.
PDF pekee ndio huwa inatukatisha tiketi ya kwenda Masijala ya nje
Nimepigiwa na chuo mzeeUnapigiwa na wenyewe na wanakwambia hongera?[emoji85][emoji85][emoji85]
Hii ni mpya
Hiyo ni mpya kwangu, unaweza unaweza kweli kwny pdf. Utatupa mrejesho jins itakavyokuwa.
Kama ni chuo kafuate barua nlikutana na jamaa alipigiwa na chuo kwamba awaishe vyeti vyake na walkuwa wakimwuliza kwann anachelewa kuripoti ilihali tangazo la PDF lilikuwa limetolewa kama leo kesho yake anapigiwa simu....yaan hajajipanga kwenda kwa Dr. Migiro masijala ya wazi ila ashapigiwa na chuoNimepigiwa na chuo mzee
Mtu asipopokea simu inakuwaje?Nimepigiwa na chuo mzee
Mzee nenda karipoti, mimi ninao ushuhuda very vivid juu ya hili suala.Sawa basi ngoja nisikilizie ila nimepigiwa simu kama siku 4 before na pdf bado
Mtu asipopokea simu inakuwaje?
Pamoja mkuuMzee nenda karipoti, mimi ninao ushuhuda very vivid juu ya hili suala.
😅😅😅😅Unapigiwa na wenyewe na wanakwambia hongera?[emoji85][emoji85][emoji85]
Hii ni mpya
Kivipi wakati matokeo ya oral hayawahi kuwekwa wazi?Status inasaidia kujua kama kafika 50 au hajafika
Hivi status ya kweny web baada ya usahili itabadilika kwenda neno SHORTLISTED au Inabaki selected for oral tu [emoji23][emoji23], wenye uzoefu wa status waje watuambie hapa Mbanti
Mimi kwangu status ni hiyo ya kijani selected for oral interview , Kwahiyo Mwifwa unanishaurije hapo ? nijiandae kufuata barua ya ajira au sio Kaka ?
Mliofanya written mwaka huu mfumo ni ule ule maswali 5 saa 1 Kwa taasisi zote ?
Ukielezea unachukua muda sana kuliko kuorodhesha.Kuna jambo linakera sana utumishi hasa kwenye “Oral”. Unakuta umeulizwa swali umeanza lijibu kwa kutaja point ile unaanza elezea wanakukatisha wanakwambia just mention wanakera sana. Kama mtu anataka kuelezea wamwache kumkatisha mtu haiependezi kabisa.
Sidhani kama inawezekana uwe na not selected alafu ukapata post ila kama ni hivyo labda wadau wenye ushuhuda huu waje watupe abcJ
Kuna wadau ilikuwa inasoma not selected na kwenye mkeka walikuwepo ndo maana inaleta ukakasi
Jamaa angu kapangiwa kazi izi za MDAs & LGAs
Lakini status yake ni not selected kwenye app na web ni selected
Apa ndo napo pata shida hebu wazoefu watolee ufafanuzi.
Ni kweli kabisa mkuu status inakupa mwanga kama umefaulu au umefeli ila kupata kazi itategemea na competition ya marks ulonayo na wenzako kwenye hiyo postStatus inasaidia kujua kama kafika 50 au hajafika
Kama ni yako ukipigiwa usipokea ,,utajulishwa kwa msg fika ofisi Fulani ,,kuchukua barua yako ya kwenda kaziniMtu asipopokea simu inakuwaje?