Nani kakuambia? Mitihani ya Utumishi karibu yote inauzwa kabla ya kufanya usaili.
Wewe ndio umekosa hiyo channel, most guys hawana uwezo wa kujieleza wala kuelekeza mtu ikiwa amepatiwa Training fulani.
Waajiri wanataka Competent ya mtu, maswali ya uelewa ndio yanakupa picha halisi ya namna gani Kijana anaweza kufanya kazi fulani.
Maofisi mengi wameletwa vijana VILAZA, hawana uelewa wala weledi, kutatua changamoto kwa akili ya kawaida hawawezi.
Tunahitaji sasa Recruitment bora ambayo itampima mtu kwa uelewa not kukariri. Vilaza hawa ndio wanasababisha matatizo kwenye jamii zetu.
Watu wapimwe kwa uelewa, huku wakijua wanaenda kufanya nini, sio mention 5 characteristics za good taxation.
Utaongea sana ila VILAZA mmejaa makazini, hadi unajiuliza miaka 15 au 20 ijayo tutapa