Sheria iko wazi, ukitaka kufanya Objection lazima ulipe 1/3 ya kiwango cha kodi ambacho Kamishna ameona kinastahili, then utalog file. Hiyo ni sheria, kwanza ukubali umeshaingiza mzigo, au umeshafanya biashara na faida imeonekana, au ulijaribu kudanganya na maofisa wameona hivyo kamishna amekuassess na kukupa kodi stahiki. Sasa unapotaka kupinga hukatazwi, ila anza kulipa 1/3 ya hayo madai ila mambo mengine yaendelee. Hii iko Worldwide, lengo kubwa ni Serikali kuendelea kukusanya kodi hata kama shauri lako likiwa linasikilizwa, hukumu ikitoka Adjustments zitafanywa.