Trinity
JF-Expert Member
- Jul 20, 2017
- 1,896
- 3,667
Mmh.! Uvuvi idara ya fedha kivipi abdul!?Na afisa uvuvi
Hawa sio wapo idara ya kilimo na mifugo??
Ndani ya mifugo ndo unampata mvuvi.
Mmh.! Uvuvi idara ya fedha kivipi abdul!?Na afisa uvuvi
Yaani naulizia vp swala la posho kwa upande wa afisa uvuviMmh.! Uvuvi idara ya fedha kivipi abdul!?
Hawa sio wapo idara ya kilimo na mifugo??
Ndani ya mifugo ndo unampata mvuvi.
Chenji IPO ukiwa Afisa wa kujichanganya site na wavuvi na wadau ila ukijifanya Bench officer kuna ukameYaani naulizia vp swala la posho kwa upande wa afisa uvuvi
Mawazo kama hayo ndiyo yamewajaa vijana wengi wanaotafuta ajira. Wanatamani ajira zitakazowapa fursa ya kufanya wizi, ufisadi, ubadhirifu na kujihusisha na ulaji rushwa!! Amini usiamini maisha ya furaha, amani na utulivu wa moyo hautokani na kipato kikubwa cha pesa itokanayo na uchafu huo uliotajwa hapo juu. Si lazima ufanye uharibifu huo ili upate maendeleo ya maisha. Mwamini Mungu kuwa atakufanikisha tu kwa kipato halali unachoweza kukitumia kwa furaha!! Ni aibu yako kuendesha "gari kubwa" huku unajua na jamii inajua kuwa ni matokeo ya wizi na rushwa!! Wengine ndiyo watadhani kuwa unafurahia maisha yako mazuri lakini nafsi yako inafahamu sana kuwa huna furaha wala amani yoyote maishani mwako. Biblia inasema' 'HAKUNA AMANI KWA WABAYA ASEMA BWANA-Isaya 42:22" na ndivyo ilivyo, cheka uwezavyo lakini huna amani, vaa uwezavyo lakini huna amani, nk. Sina tatizo na posho halali kwa mujibu wa sheria.Hao wengine wako jikoni wakati mwalimu yuko Dinning.
Nakupa mifano miwili :
1. Afisa hesabu wa Halmashauri anaesimamia Zahanati na hospital madokezo yote ya Hela na miradi mbali mbali lazima yapite kwake hapa lazima adake chochote akikusanya Zahanati zote sio haba
2. Procurement hawa ndio hawaendi mbinguni kabisa Kila mradi wa Halmashauri lazima wale. Hawa wanaenda sambamba na wahandisi. Mmoja anakagua utaalamu wa vifaa mwingine anakagua bei. Ukisikia Halmashauri imejenga soko Kwa milioni 800 basi ujue gharama halisi ni milioni 450-500, hizi nyingine mgao umetembea bila kumsahau pacha wao Afisa hesabu na mchumi.
Pia Hawa wa Halmashauri makao makuu wana OT wanajilipa.
Mwalimu Hana kitu chochote mkavu kama mkaa Hadi mwisho wa mwaka apate fursa ya mitihani
Amina Mtumishi wa Bwana umenena , tuishi kwa kipato halali, Mungu mwenyewe ndio hutulishaMawazo kama hayo ndiyo yamewajaa vijana wengi wanaotafuta ajira. Wanatamani ajira zitakazowapa fursa ya kufanya wizi, ufisadi, ubadhirifu na kujihusisha na ulaji rushwa!! Amini usiamini maisha ya furaha, amani na utulivu wa moyo hautokani na kipato kikubwa cha pesa itokanayo na uchafu huo uliotajwa hapo juu. Si lazima ufanye uharibifu huo ili upate maendeleo ya maisha. Mwamini Mungu kuwa atakufanikisha tu kwa kipato halali unachoweza kukitumia kwa furaha!! Ni aibu yako kuendesha "gari kubwa" huku unajua na jamii inajua kuwa ni matokeo ya wizi na rushwa!! Wengine ndiyo watadhani kuwa unafurahia maisha yako mazuri lakini nafsi yako inafahamu sana kuwa huna furaha wala amani yoyote maishani mwako. Biblia inasema' 'HAKUNA AMANI KWA WABAYA ASEMA BWANA-Isaya 42:22" na ndivyo ilivyo, cheka uwezavyo lakini huna amani, vaa uwezavyo lakini huna amani, nk.
Amina. Baraka ya Mungu hutajirisha!! lakini laana ya uovu hufukarisha hata kama kwa muda utaona kama vile unafanikiwa, lakini mwisho wa siku ni balaa!!Amina Mtumishi wa Bwana umenena , tuishi kwa kipato halali, Mungu mwenyewe ndio hutulisha
Mr. Tutor amenijibia kwa ufasaha kabisa.!Yaani naulizia vp swala la posho kwa upande wa afisa uvuvi
Sema hongereni sana mnaomudu gharama za kwenda Dodoma ktk usaili..kiukweli nina maisha magumu mno..Kuafford hizi interview + malazi huko dom ni mtihani..
nimefululiza sana nenda rudi za dodoma nmepoteza almost 500k kwa nauli na malazi..na nimetoka Kapa..Wacha nipumzike tu..
Kila la kheri muendao.
Maneno ya kizalendo sana, hii inasikitisha sana m binafsi naamin katika jitihada, huu ndo uzalendo sasa, 🙏 Amina, Amina mtumishiMawazo kama hayo ndiyo yamewajaa vijana wengi wanaotafuta ajira. Wanatamani ajira zitakazowapa fursa ya kufanya wizi, ufisadi, ubadhirifu na kujihusisha na ulaji rushwa!! Amini usiamini maisha ya furaha, amani na utulivu wa moyo hautokani na kipato kikubwa cha pesa itokanayo na uchafu huo uliotajwa hapo juu. Si lazima ufanye uharibifu huo ili upate maendeleo ya maisha. Mwamini Mungu kuwa atakufanikisha tu kwa kipato halali unachoweza kukitumia kwa furaha!! Ni aibu yako kuendesha "gari kubwa" huku unajua na jamii inajua kuwa ni matokeo ya wizi na rushwa!! Wengine ndiyo watadhani kuwa unafurahia maisha yako mazuri lakini nafsi yako inafahamu sana kuwa huna furaha wala amani yoyote maishani mwako. Biblia inasema' 'HAKUNA AMANI KWA WABAYA ASEMA BWANA-Isaya 42:22" na ndivyo ilivyo, cheka uwezavyo lakini huna amani, vaa uwezavyo lakini huna amani, nk. Sina tatizo na posho halali kwa mujibu wa sheria.
Asante sanaHongereni sana asee
Asante Mungu atawasaidia mtapata kikubwa msikate tamaa kila jambo lina wakati wake.Hongera sana na ukawe mtumishi mwema. Endelea kuwaombea waliobaki nao warambe asali.
Amina. Inabidi tuseme. Tukisema kuna baadhi watabadili mtazamo, tusiposema wengi watakumbwa na huu mtazamo wa ufisadi na ni hatari kwa Taifa na kwao binafsi!!Maneno ya kizalendo sana, hii inasikitisha sana m binafsi naamin katika jitihada, huu ndo uzalendo sasa, 🙏 Amina, Amina mtumishi
College of informatics.Hivi hii venue ipo college ipi CIVE AUDITORIUM
Msada jmn
Oohoo asante ndio tulikandagwa kwenye usaili wa TRACollege of informatics.
venue maarufu sna hii kama unapambania sahili za serikali ikiwemo na ajira za majeshi pia hupigwa hapo ,venue mbonyeoOohoo asante ndio tulikandagwa kwenye usaili wa TRA
Wale wana pesa chap wanasikilizwa had na waziri mkuu!!!Jobless tunachakujifunza toka kwa wafanya biashara tuacheni kulia tuu kwenye forum ifikie hatua tuchukueni hatua, mabadiliko ya kweli yatakuja.
Hahahhaha! Na wale wa asali na sukari gulu kuna ;la kujifunza. Mmesikia suala la vijana wadogo wa TRA??? Vijana utumishi wa umma ni kama wito usitegeemee kwenda kuwa tajiri kupitia rushwa.Jobless tunachakujifunza toka kwa wafanya biashara tuacheni kulia tuu kwenye forum ifikie hatua tuchukueni hatua, mabadiliko ya kweli yatakuja.