HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sikua mchangiaji sana humu , ila nilikuwa nikija maramoja moja kusoma comments za wadau.Hakika kuna mda nilikata tamaa nikijua kuwa kazi nilishakoza kwasababu idadi iliokuwa inatakiwa ilishakamilika. Namshukuru mwenyezi nami nimepata kazi.Msikate tamaa wengi mpo database!
Hongera sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binafsi nimekata tamaa,nilikuwa na group la washkaji zangu watano baada tunadiscuss pamoja hasa inapokuja suala la hizi interview hata saa 2 usiku tulikuwa tunakutana na kudiscuss pamoja na kupeana moyo japo kila mmoja ana mishe inayomuingizia mia mia za kusukuma maisha,bad enough watano wenzangu wote wamelamba asali na mm peke yangu kubaki,baadhi wanasema ukweli walijibu kwa ufasaha maswali matatu na kati yao hakuna aliyejibu yote kwa ufasaha (naamini maneno yao japo sina uhakika),mimi upande wangu nikakomaa na manne moja nikababatiza lkn mwisho wa siku MDA &LGA imeniachia huzuni tu,kibaya kutegemea huko kumefanya nikae na mawazo,rasmi nimetupa taulo acha niendelee na harakati zangu huenda ndio nimepangiwa maana interview zinamaliza hela,zinatupa mawazo na zinakatisha tamaa kabisa kwa kuona kama vile sehemu nilipo hakuna maisha.
Sijui shida ni PSRS,sijui ni UTUMISHI (kama wizara),au ni katibu mkuu kiongozi ila yote kwa yote hata utoaji wa majina nusunusu nao unawaacha wengi na depression maana bora utoe mara moja mtu kakosa amekosa maisha yaendelee.
Nikuambie kitu: Unapojisikia kukata tamaa ujue muujiza wako uko karibu sana!! Jitie nguvu, jipe moyo na uendelee kuomba nafasi kila zinapotokea na kufanya usaili. Ni kweli zinamaliza pesa lakini hayo ndiyo matumizi sahihi ya pesa!! Kuna watu ninaowajua walikuwa wamekata tamaa sana baada ya kufanya saili kadhaa bila mafanikio. Tunapozungumza leo tayari walisharamba asali na wako kazini tayari.
 
MD yupi???? Wa nchi gani???? Labda NGOs kwa hapa bongo ilaa Daktari baada ya makato hafiki hata milion.
Unasema kweli kabisa!! Ma-MD wakipita hapa wanashangaa sana!! Ni kweli kuna tofauti ya viwango vya ma-MD wale wanaofanya moja kwa moja serikalini na wale wanaofanya kwenye taasisi za sertikali. Lakini kwa MD anayeanza kazi hakuna anayetoboa 2M gross salary. Wa kwenye taasisi kama vile Muhimbili hospital, MOI nk wako juu kidogo kuliko walioko LGA. Wale wa LGA baada ya makato milioni haipati. Wale wa kwenye taasisi baada ya makato anapata milioni na ushee kidogo!.
 
Wakati wa Mungu ni wakati sahihi sana kikubwa tusikate tamaa kuapply na kuattend kwenye interviews na kufanya maombi piah, kila mtu atapata kwa wakati wake.
Nashukuru Mungu nimebahatika kupata kazi kwenye pdf ya jana hakika Mungu ni mwema[emoji119].
Hongera sana na ukawe mtumishi mwema. Endelea kuwaombea waliobaki nao warambe asali.
 
Sa kwanini walimu wanalalamika sana maisha magumu kuliko hao MaHR, na wengineo walioko Halmashauri?
Hao wengine wako jikoni wakati mwalimu yuko Dinning.
Nakupa mifano miwili :

1. Afisa hesabu wa Halmashauri anaesimamia Zahanati na hospital madokezo yote ya Hela na miradi mbali mbali lazima yapite kwake hapa lazima adake chochote akikusanya Zahanati zote sio haba

2. Procurement hawa ndio hawaendi mbinguni kabisa Kila mradi wa Halmashauri lazima wale. Hawa wanaenda sambamba na wahandisi. Mmoja anakagua utaalamu wa vifaa mwingine anakagua bei. Ukisikia Halmashauri imejenga soko Kwa milioni 800 basi ujue gharama halisi ni milioni 450-500, hizi nyingine mgao umetembea bila kumsahau pacha wao Afisa hesabu na mchumi.
Pia Hawa wa Halmashauri makao makuu wana OT wanajilipa.
Mwalimu Hana kitu chochote mkavu kama mkaa Hadi mwisho wa mwaka apate fursa ya mitihani
 
Hao wengine wako jikoni wakati mwalimu yuko Dinning.
Nakupa mifano miwili :

1. Afisa hesabu wa Halmashauri anaesimamia Zahanati na hospital madokezo hotel ya Hela na miradi mbali mbali lazima halite kwake hapa lazima adake chochote akikusanya Zahanati zote sio haba

2. Procurement hawa ndio hawaendi mbinguni kabisa Kila mradi wa Halmashauri lazima wale. Hawa wanaenda sambamba na wahandisi. Mmoja anakagua utaalamu wa vifaa mwingine anakagua bei. Ukisikia Halmashauri imejenga soko Kwa milioni 800 basi ujue gharama halisi ni milioni 450-500, hizi nyingine mgao umetembea bila kumsahau pacha wao Afisa hesabu na mchumi.
Pia Hawa wa Halmashauri makato makuu wana OT wanajilipa.
Mwalimu Hana kitu chochote mkavu kama mkaa Hadi mwisho wa mwaka apate fursa ya mitihani
Vipi kuhusu ma afisa wa idara ya ukaguzi wa ndani Halmashauri nao wapoje upande wa posho?
 
 
Back
Top Bottom