HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hahahhaha! Na wale wa asali na sukari gulu kuna ;la kujifunza. Mmesikia suala la vijana wadogo wa TRA??? Vijana utumishi wa umma ni kama wito usitegeemee kwenda kuwa tajiri kupitia rushwa.
vijana wamefanyaje??
 
😃😃😃😃 , kwamba vijana wa TRA wamezidisha Mbinyo bila huruma mpaka wafanyabishara wa Kariakoo wamepiga mayowe😃😃😃😃😃 ,
Acheni vijana bana ,wana hasira na msoto wa kitaa wakikumbuka mlivyokuwa mnawadharau kwa kejeli , halafu unakuta ni Jobless hawa waliolamba asali juzi ,manina kama vile mwanajeshi aliyetoka depo ,jichanganye upasuke taya 😄😄😄😄
Task force hoyeeeee 😃😃😃😃😃
 
😃😃😃😃 , kwamba vijana wa TRA wamezidisha Mbinyo bila huruma mpaka wafanyabishara wa Kariakoo wamepiga mayowe😃😃😃😃😃 ,
Acheni vijana bana ,wana hasira na msoto wa kitaa wakikumbuka mlivyokuwa mnawadharau kwa kejeli , halafu unakuta ni Jobless hawa waliolamba asali juzi ,manina kama vile mwanajeshi aliyetoka depo ,jichanganye upasuke taya 😄😄😄😄
Task force hoyeeeee 😃😃😃😃😃
Task force imepigwa ban
 
😃😃😃😃 , kwamba vijana wa TRA wamezidisha Mbinyo bila huruma mpaka wafanyabishara wa Kariakoo wamepiga mayowe😃😃😃😃😃 ,
Acheni vijana bana ,wana hasira na msoto wa kitaa wakikumbuka mlivyokuwa mnawadharau kwa kejeli , halafu unakuta ni Jobless hawa waliolamba asali juzi ,manina kama vile mwanajeshi aliyetoka depo ,jichanganye upasuke taya 😄😄😄😄

Hatari sana
 
Mawazo kama hayo ndiyo yamewajaa vijana wengi wanaotafuta ajira. Wanatamani ajira zitakazowapa fursa ya kufanya wizi, ufisadi, ubadhirifu na kujihusisha na ulaji rushwa!! Amini usiamini maisha ya furaha, amani na utulivu wa moyo hautokani na kipato kikubwa cha pesa itokanayo na uchafu huo uliotajwa hapo juu. Si lazima ufanye uharibifu huo ili upate maendeleo ya maisha. Mwamini Mungu kuwa atakufanikisha tu kwa kipato halali unachoweza kukitumia kwa furaha!! Ni aibu yako kuendesha "gari kubwa" huku unajua na jamii inajua kuwa ni matokeo ya wizi na rushwa!! Wengine ndiyo watadhani kuwa unafurahia maisha yako mazuri lakini nafsi yako inafahamu sana kuwa huna furaha wala amani yoyote maishani mwako. Biblia inasema' 'HAKUNA AMANI KWA WABAYA ASEMA BWANA-Isaya 42:22" na ndivyo ilivyo, cheka uwezavyo lakini huna amani, vaa uwezavyo lakini huna amani, nk. Sina tatizo na posho halali kwa mujibu wa sheria.
Kama ni uzalendo kwanini mmoja umlipe milioni 2 na mwengine laki 7. Wakati wote wana degree moja
 
Kama ni uzalendo kwanini mmoja umlipe milioni 2 na mwengine laki 7. Wakati wote wana degree moja
Inabidi ukubali kuwa digrii pia hupishana uzito!! Kuna wanaohitimu baada ya miaka 6 yaani miaka 5 chuoni na mwaka 1 internship! Zingine ni miaka 3. Risk factor pia hutofautiana kati ya kazi moja na nyingine. Tofauti hizi hupelekea malipo tofauti hata kama mwajiri ni mmoja!! Kufumbia macho au kutokuuelewa ukweli huu itawafanya watu watilie shaka upeo wa uelewa wa vijana wetu!! Hiyo tofauti uliyoitolea mfano ni ya kufikirika wala haipo!!
 
Dahh ngoma nzito mpaka sasa mpaka unahisi kama umerogwa au una laana.

Nimepiga oral ya MDA LGA ila kila pdf inayotoka patupu ila wana wanapata na wameshaenda kuripoti kazini.

Nimepiga oral ya takukuru juzi tu hapa nayo matokeo patupu ila wana wamepata na wapo kozi sasa ccp moshi.

Naamini na mimi nitapata kazi hata kama sio leo ila nitapata tu kwa uwezo wa MUNGU.
 
Miongoni mwa sifa ya Mwenyezi mungu ni uadilifu na mwingi wa kuruzuku na wala hapangiwi nini cha kufanya dhidi ya mtu fulani, basi tambua rizki yako ipo tangu uko tumboni mwa mama na utaipata kama vile ulivyoandikiwa kabla ya roho yako kufika kwenye mitulinge miwili ya shingo.

Subiria buyu la Asali linakuja.
 
tth
Miongoni mwa sifa ya Mwenyezi mungu ni uadilifu na mwingi wa kuruzuku na wala hapangiwi nini cha kufanya dhidi ya mtu fulani, basi tambua rizki yako ipo tangu uko tumboni mwa mama na utaipata kama vile ulivyoandikiwa kabla ya roho yako kufika kwenye mitulinge miwili ya shingo.

Subiria buyu la Asali linakuja.
100% true
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] , kwamba vijana wa TRA wamezidisha Mbinyo bila huruma mpaka wafanyabishara wa Kariakoo wamepiga mayowe[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] ,
Acheni vijana bana ,wana hasira na msoto wa kitaa wakikumbuka mlivyokuwa mnawadharau kwa kejeli , halafu unakuta ni Jobless hawa waliolamba asali juzi ,manina kama vile mwanajeshi aliyetoka depo ,jichanganye upasuke taya [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Task force hoyeeeee [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Task force ni vibarua tu wa tra wala sio waajiliwa ni kama mgambo fulani
 
Habari, mimi ni mhitimu wa chuo fulani. Bado sijaanza kufanya mchakato wowote wa kutafuta ajira popote, natumai nitaanza siku za usoni. But huwa napata faraja sana napoona watu wanasema wamepata ajira japo siwajui wala hawanijui, huwa nawafurahia sana.
 
IMG-20230518-WA0026.jpg
 
Back
Top Bottom