Ofcoz ilikuwa ni luxury, ila nilikosea kdgo hapo BM ni 30,000/= afu Shabby ni 33,000/=
Ofcoz ilikuwa ni luxury, ila nilikosea kdgo hapo BM ni 30,000/= afu Shabby ni 33,000/=
Kwani uko hawalipwi kwa TGS?Kama huyo Daktari anakula ngapi kabla ya makato?
Na mimi nataka kufahamu ndio maana nimeuliza kutokana na maelezo ya hao waliodai wanaenda kuogelea kwenye pipa la masegaKwani uko hawalipwi kwa TGS?
Kawaida ni 25KHv nauli basi la kawaida Dar to Dom kwa sasa ni ngp?
Mwenye idea ,majibu pleaseOya wadau hivi Tamisemi mtonyo wa Engineer entry level ni kiasi gani ?
[emoji23][emoji23]Humu ndani watu wanarahisisha sana mambo!Na mimi nataka kufahamu ndio maana nimeuliza kutokana na maelezo ya hao waliodai wanaenda kuogelea kwenye pipa la masega
Ngoja tusubir mkuu,,, ni matumani yangu Kuwa wapo tena wengi tu.kwamba wadau wameacha kutoa shuhuda amaa!!
pdf yote ile hakuna hata wakutupa faraja
Binafsi Namshukuru Mungu kwenye huu mkeka nami jina langu limo kweny kada ya Civil Engineer. Niliingia oral kweny zile nafasi za Tume ya Umwagiliaji na status ilipitia mabadiliko yote ila kweny ile Pdf sikuwepo.Nashukuru sana kumbe nilikuw kwenye database.Wakati wa Mungu ni wakati sahihi kwahiyo tusivunjike moyo bali tuendelee kumwomba yeye na tuzidi kuongeza juhudi hadi mambo yakae poa.Asanteni.Wakuu kisiwa kimetulia sana!! Hatuna Civil Engineers humu? Maana PSRS wamewasomba si mchezo!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera sana mkuu,Ukawe mtumishi mwema,ukalitumikie taifa kwa uadilifu.Binafsi Namshukuru Mungu kwenye huu mkeka nami jina langu limo kweny kada ya Civil Engineer. Niliingia oral kweny zile nafasi za Tume ya Umwagiliaji na status ilipitia mabadiliko yote ila kweny ile Pdf sikuwepo.Nashukuru sana kumbe nilikuw kwenye database.Wakati wa Mungu ni wakati sahihi kwahiyo tusivunjike moyo bali tuendelee kumwomba yeye na tuzidi kuongeza juhudi hadi mambo yakae poa.Asanteni.
Hongera sana afsa, na ahsante kwa ushuhuda huu.Binafsi Namshukuru Mungu kwenye huu mkeka nami jina langu limo kweny kada ya Civil Engineer. Niliingia oral kweny zile nafasi za Tume ya Umwagiliaji na status ilipitia mabadiliko yote ila kweny ile Pdf sikuwepo.Nashukuru sana kumbe nilikuw kwenye database.Wakati wa Mungu ni wakati sahihi kwahiyo tusivunjike moyo bali tuendelee kumwomba yeye na tuzidi kuongeza juhudi hadi mambo yakae poa.Asanteni.
Hongera sana mkuu!Binafsi Namshukuru Mungu kwenye huu mkeka nami jina langu limo kweny kada ya Civil Engineer. Niliingia oral kweny zile nafasi za Tume ya Umwagiliaji na status ilipitia mabadiliko yote ila kweny ile Pdf sikuwepo.Nashukuru sana kumbe nilikuw kwenye database.Wakati wa Mungu ni wakati sahihi kwahiyo tusivunjike moyo bali tuendelee kumwomba yeye na tuzidi kuongeza juhudi hadi mambo yakae poa.Asanteni.
ShukraniHongera sana afsa, na ahsante kwa ushuhuda huu.
ShukraniHongera sana mkuu!
kwani wameshaita usailiWakuu,masada tafadhali kwa waliowahi kufanya usaili wa kada ya Station Master, Shirika Reli (TRC) ni aina gani ya maswali huwa kuna uwezekano wa kutoka...Naomba nipate mwanga tafadhali! Thanks in advance
Kweli ndugu, Ahsante.Hongera sana mkuu,Ukawe mtumishi mwema,ukalitumikie taifa kwa uadilifu.
Wakati wa Mungu ndo wakati sahihi👏.
Oya wadau hivi Tamisemi mtonyo wa Engineer entry level ni kiasi gani ?