Mnajimu nyota
Senior Member
- Oct 29, 2018
- 144
- 415
Hapa tunaanza upya kusubir pdf ingne,j3 ijayo,machozi tupuuuNa huu ndio mtizamo/imani yangu
Hapa tunaanza upya kusubir pdf ingne,j3 ijayo,machozi tupuuuNa huu ndio mtizamo/imani yangu
Hongera nyingi zimfikieYeah kalamba mzee WCF amepungua imebaki 4999 Approximatn [emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona mimi naona haifiki jumatatu ijayoHapa tunaanza upya kusubir pdf ingne,j3 ijayo,machozi tupuuu
Ramli inàoneshaje hapo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mbona mimi naona haifiki jumatatu ijayo
Nije na fact kamiliRamli inàoneshaje hapo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
wiki imekaa kiasali sali,ipitie upya statement yangu pale juu,jpo pdf ya leo ninenee mnoHapa tunaanza upya kusubir pdf ingne,j3 ijayo,machozi tupuuu
Hao wa TACAIDS hao mwaka hauishi huu 2023 watakuwa wanatembelea ndinga na mwaka 2024 hauishi watakuwa washajenga. Ila yote ya yote hongereni mliopata kazi maana kutafuta kazi ni kazi kuliko kusomaHii PDF ya leo waliopata eGa na TACAIDS nadhani wanaenda kuogelea kwenye ziwa la asali nzito!!!
[emoji41][emoji41][emoji41]
Wewe unalijibu kwa point zipi mkuulinaulizwa sana., mimi pia nilishawahi ulizwa.
Na kuna jamaa zangu pia walishaulizwa so ni swali fulan common.
Kwaio possible points ni zipi kiongoziiiSijawahi kusikia hili swali liulizwe na PSRS, wadau wengi humu hawajawahi kulisema hili swali badala yake wengi waliwahi kujiandaa nalo ila hawakuwahi kuulizwa
Try not to sound you could be a problem...Inategemea kazi na kazi
1. Shortage of staff
2. New technology
3.
4.
Wengine wataongezea
Probably next pdf,,,,,,,,Hii PDF ya leo waliopata eGa na TACAIDS nadhani wanaenda kuogelea kwenye ziwa la asali nzito!!!
[emoji41][emoji41][emoji41]
Dah mungu atusaidie maana hali tete sanaaTIC
NHIF
TPA
KADCO
Probably next pdf,,,,,,,,
kuna jamaa amelijibu hapo juu na mm nafikilia the same kama yeye isipokuwa epuka kutaja challanges negative na zile ambazo personal sana.Wewe unalijibu kwa point zipi mkuu
Habari kiongozi na wadau wote,mimi mfuatiliaji wa uzi huu ila sijawahi changia,nilifanya usaili January DUCE(laboratory scientist II),naomba tusaidie kudodosa dodosa huko vipi tumechinjiwa baharini nini,au taasisi imetukataa jamani maana wenzetu muce na udsm walishasahau hii stressTIC
NHIF
TPA
KADCO
Probably next pdf,,,,,,,,
Kama huyo Daktari anakula ngapi kabla ya makato?Hao wa TACAIDS hao mwaka hauishi huu 2023 watakuwa wanatembelea ndinga na mwaka 2024 hauishi watakuwa washajenga. Ila yote ya yote hongereni mliopata kazi maana kutafuta kazi ni kazi kuliko kusoma