HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
hivii wakuu, nimepokea text ya call for interview ASA microfinance loan officer, vipi wakuu pakoje huko usahili wao pia incase nimepita, coz huku security nako sio pabaya sana chai inanyweka tu vizuri!
Nenda kapige usaili!! Ukapate pia uzoefu wa saili za private sector. Huko mara nyingi ni oral tu!
 
Mimi binafsi nin mida mrefu sijaona tangazo la ajira kwa mifumo ya jamii kama NSSF na PSSF na sijui wanapataje watumishi,ata za mkataba sizioni kabisa

Wakati wa Magufuli, taasisi nyingi zilikua zinatumia utaratibu wa kuazima watumishi kutoka sehemu nyingine ili kutokuongeza burden kwenye wage bill.

Magu alikua sensitive sana na gharama inazotumia serikali kuwalipa watumishi wa umma.

Nadhani kuna taasisi zilitumia sana hii style huenda na hizo ni miongoni mwazo.
 
Kweli mkuu, hii nchi inataka kutengenezewa matabaka ndani ya serikali. Yani wewe ukajitolee buree halafu wenzako ndani ya mwezi mmoja wakunje 4M. Hapana aiseee Mungu aliyeumba Jua tangu liwepo hadi leo hii atatuonekania kila mmoja kwa namna yake. Tutazidi kudharauliana sana. Kama viongozi wetu wameshindwa kutoa ajira kupitia serikali basi watumie rasilimali za nchi kunufaisha wananchi wake kama ilivyo kwa baadhi ya nchi nyingine. Mbona Libya waliwahi kufanya?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa aisee
 
Kuna placement nmepata sjaridhika nayo, ila kuna zingine, mbili super zaid nilifanya vizuri ila hawajatoa placement na nahisi zitatoka soon. Sa nawaza nikaripoti au ningoje?
Karipoti kiongozi kuliko kukaa kusubiri usichojua kitakuja vipi.

Usichezee hiyo nafasi ndugu.
 
Back
Top Bottom