HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Walioomba kazi ambao mna digrii yoyote mwaka haushi buree,,,,sasa utakopangiwa popote msiache kwenda na mumshukuru mungu kesho inshallah saa nnne nitakuja na taarifa za ndani kuhusu next placement,,,,wiki iliyoisha nilipewa taarifa kuhusu vitaasisi vizuri tofauti na hizi Halmashauri vinafanya upembuzi wa database kulingana na uhitaji na moja wapo ilikuwa ni Tarura nadhani tayari pia kuna taasisi za bima mpaka kesho nadhani tutapata mpya
 
Walioomba kazi ambao mna digrii yoyote mwaka haushi buree,,,,sasa utakopangiwa popote msiache kwenda na mumshukuru mungu kesho inshallah saa nnne nitakuja na taarifa za ndani kuhusu next placement,,,,wiki iliyoisha nilipewa taarifa kuhusu vitaasisi vizuri tofauti na hizi Halmashauri vinafanya upembuzi wa database kulingana na uhitaji na moja wapo ilikuwa ni Tarura nadhani tayari pia kuna taasisi za bima mpaka kesho nadhani tutapata mpya
Vipi TRA kwenye zile nafasi 1000 za mwaka ujao WA fedha walisema wanaanza na database ndipo watangaze zinazobakia wamefikia wapi
 
Vipi TRA kwenye zile nafasi 1000 za mwaka ujao WA fedha walisema wanaanza na database ndipo watangaze zinazobakia wamefikia wapi
Hizo sijapata taarifa zake na hata maendeleo ya mchakato wao hadi sasa huenda zipo labda mimi sijafahamu
 
Walioomba kazi ambao mna digrii yoyote mwaka haushi buree,,,,sasa utakopangiwa popote msiache kwenda na mumshukuru mungu kesho inshallah saa nnne nitakuja na taarifa za ndani kuhusu next placement,,,,wiki iliyoisha nilipewa taarifa kuhusu vitaasisi vizuri tofauti na hizi Halmashauri vinafanya upembuzi wa database kulingana na uhitaji na moja wapo ilikuwa ni Tarura nadhani tayari pia kuna taasisi za bima mpaka kesho nadhani tutapata mpya
Bila shaka ulikuwa unawapa ushauri watu wa Halmashauri.Ki ukweli Halmshauri kutamu sana kama ukiishi kwenye Mshahara wako.Tatizo la Watumishi wengi Mtaani huwa wanapenda kuishi maisha yasiyo Yao/Kutokulingana na Mshahara wake.
 
Bila shaka ulikuwa unawapa ushauri watu wa Halmashauri.Ki ukweli Halmshauri kutamu sana kama ukiishi kwenye Mshahara wako.Tatizo la Watumishi wengi Mtaani huwa wanapenda kuishi maisha yasiyo Yao/Kutokulingana na Mshahara wake.
Kuna mijitu kibao barua zimemaliza muda utumishi masijala zimetimwa ktk anuani zao hawajaripoti hadi leo hawatambui kuna watu wanaomba walau wapate hizo nafasi yani,,,Ukiona hujapenda fika utumishi waeleze wana change kwa haraka mno kwa kumpigia simu msailiwa mwengine aliopo kanzi data kuliko kukaa kimya
 
Kuna mijitu kibao barua zimemaliza muda utumishi masijala zimetimwa ktk anuani zao hawajaripoti hadi leo hawatambui kuna watu wanaomba walau wapate hizo nafasi yani,,,Ukiona hujapenda fika utumishi waeleze wana change kwa haraka mno kwa kumpigia simu msailiwa mwengine aliopo kanzi data kuliko kukaa kimya
Akili za Kuambiwa changanya na zako.Hakuna watu wanapata raha kama watumishi wanoajiriwa miaka ya hivi karibuni.Serikali imeboresha sana Maslahi ya Watumishi wa Umma.
 
Back
Top Bottom