Wansakieki
Senior Member
- Mar 23, 2023
- 182
- 656
Huna majibu punguza storyMtusaidie, nani na nani unayemrefer?
Sisi tujue, wewe na nani mnataka kujua?
Uwe na usiku mwema Kiongozi.
Huna majibu punguza storyMtusaidie, nani na nani unayemrefer?
Sisi tujue, wewe na nani mnataka kujua?
Uwe na usiku mwema Kiongozi.
Kwahiyo IT ana pdf kubwa ameikalia au unamaanisha nn?Cha kusukumia skukuu hicho IT manager ana pdf anatakiwa aweke ngoja tuone next week Eid Mubarak
PSRS waongo , watoe ushahidi wa Excel, ndipo tutakapo waamini,Oya Jobless ,hivi utumishi bajeti hii iliyopita wametoa placement za ajira 10000 kweli ? Au ndio kupigia debe hizo bajeti waende kulipana wao na vimada wao posho za kufuru na vikao vya kipuuz
J
On the contrary uko sahihi my friend, ila sasa dhumuni kuu la saili (wrriten na oral) za psrs nadhan hua ni kupunguza candidates tu.My friend 8 minutes ni muda mrefu sana kama utampa candidate ajieleze based on the above standards. Kupitia maelezo na presentation yake unaweza kujua all of the above skills.
Anyway point ni kuwa MTAZAMO wa usaili ubadilike kulingana na standards za saili zilivyo. Panelist awe na uwezo wa kufanya conversation na msailiwa sio kuinama kusoma swali alafu marking scheme pembeni thats bullshit.
Ukimpokonya karatasi na yeye ukamuuliza anabaki amekodoa hawezi kujibu WHY sababu na yeye mpaka asome japo ni kada yake.
Watu kama wewe wenye maswali ya kebehi mnajibiwa kwa mtindo wenu huo huo.Huna majibu punguza story
Dogo Kwa lishwa matango pori kutoka PSRS 😂😂Kikwete mdogo anasema kabla mwaka kuidha wanamalizia ajira 21,000 za mwaka jana
Kwahiyo dhumuni ni kupunguza watu na sio kuwapelekea watu competent staff ambao wakiwa brush kidogo tuu waendane na mifumo ya taasisi?!On the contrary uko sahihi my friend, ila sasa dhumuni kuu la saili (wrriten na oral) za psrs nadhan hua ni kupunguza candidates tu.
Wadau wangu wa nguvu wa database naona mmepoa,
Amkeni tu push ajenda hivyo hivyoo..
Nmeshangaa sana kuona hiz nafasi moja moja. Serikali iko radhi ku advertise post moja moja kila siku wakifikiri watu wataona inatoa nafas nying sana.Sio taarifa inashangaza bunge kutoa kazi mfano ya Uchumi nafasi 1 wakati kuna wachumi ambao bado wanasubiri placement toka November 2022 wamekosa iyo mtu mmoja hadi waitangaze tena iyo nafasi moja? Mbona mambo yanaleta ukakasi jamani.
Hakuna kitakacho shindikana kma wote tutaongea lugha moja. Vijana wenyewe bado hatuko tayari kujipambania yan tunasubir wanasiasa ndo watupambanie kitu ambacho akitakuja kutokea. UMOJA....UMOJA....UMOJAHivi kweli tumekosa best way ya kuwashinikiza watoe majina yote kwa mkupuo kulingana na idadi ya nafasi wazi zilizofanyiwa usaili.??
Napendekeza, twende instagram page yao tuwalalamikie huku tukimtag waziri chawene na rais mwanzo-mwisho.
Ila hakikisha jina la insta halisomi jina lako halisi. Blender mfwende sawadogo n.k tuamke.
Wanatoaje placement shingo upande as if wanalipa mishahara kutoka mifuko yao binafsi???
Kesho tu tamisemi vijana 20 elfu wanaingia kazini, why kada nyingine iwe interview kibao na bado final placement iwe longolongo hivi???
Sekretarieti ya Ajira
Uvumilivu unakaribia kufika mwisho acheni ujinga wenu.
Tuanzishe movement ambayo ni endelevu itakayokoma hadi pale wataacha kucheza na hisia zetu.Nyongeza hapo mkuu, draft ujumbe tumtumie inbox madame president kwenye mitandao yake ya kijamii, haiwezekani watu wafanye kazi kama vile ni hisani wakati wapo hapo wanalipwa mishahara (kodi za watanzania) kwa ajili ya kazi hii.
Hapana kaka hua zinawafikia vizuri kabsa. Shda n kwamba wao waishapata izo massages hua wanasoma seriousness ya watuma ujumbe au wahanga.. mkituma ujumbe afu mkatulia kusubiri majibu nao hukaa kimya na kupotezea kabsa and they will assume it's not a serious issue..Wazo zuri, lakini meseji huwa wanasoma wasaidizi wake tu.
na over time anaipataje akat Leo lazima mwezi uandame, kwaiyo ni mwendo wa mdogo mdogo lenye Mb zake baadae akiwa na chake mkononi hahahaaa🤣🤣🤣Cha kusukumia skukuu hicho IT manager ana pdf anatakiwa aweke ngoja tuone next week Eid Mubarak
Sawa mkuuWatu kama wewe wenye maswali ya kebehi mnajibiwa kwa mtindo wenu huo huo.
Mambo sio magumu ivo bro,Kwahiyo dhumuni ni kupunguza watu na sio kuwapelekea watu competent staff ambao wakiwa brush kidogo tuu waendane na mifumo ya taasisi?!
Kada za afya tu ama na zingneWizara ya Afya nayo imeachia mzigo huko. Tembeleeni tovuti kwa maelezo zaidi
Tuanzishe movement ambayo ni endelevu itakayokoma hadi pale wataacha kucheza na hisia zetu.
Ni sheria kupewa. Ila tambua Halmashauri ndo below the food chain. Unaweza pewa au usipewe.Jamani kwa watumishi wapya walio chaguliwa kwenda halmashauri wanapewaga ela ya kujikimu ya mwazo kama sehemu zingine?