Rukundo JB
Senior Member
- Jan 30, 2019
- 156
- 387
Nakubalii kaka...Za masiku wadau, hongereni mlioitwa kazini na mapambano yaendelee sisi tuluobaki, hamna kukata tamaa mpk kieleweke ni suala la muda tu.
Nakubalii kaka...Za masiku wadau, hongereni mlioitwa kazini na mapambano yaendelee sisi tuluobaki, hamna kukata tamaa mpk kieleweke ni suala la muda tu.
Naona ramli yako imekubali kaka japo pdf fupi kinomaa sasa sjui ramli yako inasemaje tenaramli yangu leo inasema proba ya pdf ni 85%
Hyo ni ramli kweli!? Mbna unaipa 100% ? Why?Leo inatoka nyingne sio ya Halmashuri 100%
za ndaani ??Leo inatoka nyingne sio ya Halmashuri 100%
Aide hicho ndo hata mm nafikiliaZa masiku wadau, hongereni mlioitwa kazini na mapambano yaendelee sisi tuluobaki, hamna kukata tamaa mpk kieleweke ni suala la muda tu.
IT anasafisha njiaa ya pdf la page nyingii 🤣Kwa hali hii wanakaa siku 5 hadi wiki halaf wanatoa pdf la watu 17 tuuu kweli bongo zozo
Nyongeza hapo mkuu, draft ujumbe tumtumie inbox madame president kwenye mitandao yake ya kijamii, haiwezekani watu wafanye kazi kama vile ni hisani wakati wapo hapo wanalipwa mishahara (kodi za watanzania) kwa ajili ya kazi hii.Hivi kweli tumekosa best way ya kuwashinikiza watoe majina yote kwa mkupuo kulingana na idadi ya nafasi wazi zilizofanyiwa usaili.??
Napendekeza, twende instagram page yao tuwalalamikie huku tukimtag waziri chawene na rais mwanzo-mwisho.
Ila hakikisha jina la insta halisomi jina lako halisi. Blender mfwende sawadogo n.k tuamke.
Wanatoaje placement shingo upande as if wanalipa mishahara kutoka mifuko yao binafsi???
Kesho tu tamisemi vijana 20 elfu wanaingia kazini, why kada nyingine iwe interview kibao na bado final placement iwe longolongo hivi???
Sekretarieti ya Ajira
Uvumilivu unakaribia kufika mwisho acheni ujinga wenu.
Hapa huwa wanazingua kweli, ukijiongeza kidogo tu, unamtoa nje ya mstari. Hii inazingua sana mkuu.My friend 8 minutes ni muda mrefu sana kama utampa candidate ajieleze based on the above standards. Kupitia maelezo na presentation yake unaweza kujua all of the above skills.
Anyway point ni kuwa MTAZAMO wa usaili ubadilike kulingana na standards za saili zilivyo. Panelist awe na uwezo wa kufanya conversation na msailiwa sio kuinama kusoma swali alafu marking scheme pembeni thats bullshit.
Ukimpokonya karatasi na yeye ukamuuliza anabaki amekodoa hawezi kujibu WHY sababu na yeye mpaka asome japo ni kada yake.
Ardhi University wanasubiria nao.Nyongeza hapo mkuu, draft ujumbe tumtumie inbox madame president kwenye mitandao yake ya kijamii, haiwezekani watu wafanye kazi kama vile ni hisani wakati wapo hapo wanalipwa mishahara (kodi za watanzania) kwa ajili ya kazi hii.
Wazo zuri, lakini meseji huwa wanasoma wasaidizi wake tu.Nyongeza hapo mkuu, draft ujumbe tumtumie inbox madame president kwenye mitandao yake ya kijamii, haiwezekani watu wafanye kazi kama vile ni hisani wakati wapo hapo wanalipwa mishahara (kodi za watanzania) kwa ajili ya kazi hii.
Kuna vitu ukifikiria inashangaza kweli imagine nafasi ya kumpata Raisi wa nchi mchakato wake huwa hauzidi hata miezi minne, njoo sasa kwenye hizi ajira zetu jobless mtu anakaa mpaka mwaka mzima hajajua hatima yake ni ipi?Ardhi University wanasubiria nao.
Harati sana hizi mamboKuna vitu ukifikiria inashangaza kweli imagine nafasi ya kumpata Raisi wa nchi mchakato wake huwa hauzidi hata miezi minne, njoo sasa kwenye hizi ajira zetu jobless mtu anakaa mpaka mwaka mzima hajajua hatima yake ni ipi?
JHIyo 10,000 yenyewe ni uongo mtupu yan