Bro hatuendi hivyo watanzania tufunguke.Waziri ni kiongozi mkubwa sana kaka labda hujui mandate walio nayo hawa watu, wanakaa na waziri mkuu na Raisi wakijadili mustakabli wa mambo. Akiongea kitu waziri ndio kimeafikiwa na wakuu usidhani wanaropoka, yeye ni representative ndio maana lazima uwe mbunge kwanza, wale wamebeba dhamana kubwa kuendelea kuwaita wanasiasa haisaidii, tunatakiwa tuwabane wasipo tumiza wajibu wao ipo hivyo kaka kama hujui, eeh ni siasa hizo ni siasa hatuelewi sisi kwanza huku Afrika ndio tulivyo ingekuwa nchi za watu they are accountable.Borison alibanwa akashikizwa akajiuzuru, yule Bimkubwa nae hata miezi miwili hakumaliza aling'atuka yaani ni hivi waziri asipo timiza wajibu anawajibishwa au ajiuzuru yeye mwenyewe, ila huku huo utamadduni haupo maana wote akili zetu sawa hee ni siasa, siasa, siasa, we are talking very important issuies sio siasa hapa kama ni mwana siasa sisi hatujui hayo anajua yeye na CCM yake hapa saizi tunangalia utendaji kwanza, hujamsikia roma anakuambia siasa ndo inaamua sukari iuzwe bei gani lazima tuwe makini na siasa other wise tutabaki kama ndege john. Nakama huijui siasa lazima ziwe safi ndio mambo ya ende...
Mh.Waziri vijana tunaimani na wewe hata kama amehamishwa wizara bado kilio chetu kero na mambo tunayo taka tafanyiwe kazi, nimesikia ajira 45000 za budget mpya, PSRS tunaomba msimamie vizuri, Raisi anataka vijana wapate ajira ila mnamuangusha mkuu wa nchi mafungu mmeshapitishiwa mshindwe nyie, fedha zote mmeomba wabunge wamewapitishia leo hatutaki zengwe.
.