Nipo mkuu, mbona nimepost hata leoMti mnene wapi saiv daily nilikuwa lazima nione post zako uku...
Nipo mkuu, mbona nimepost hata leoMti mnene wapi saiv daily nilikuwa lazima nione post zako uku...
Blessed!!Nawaona watu wakilimo huu mwaka ni wenu yaani wanangu wote waliopiga waliofika oral kwenye kada ya Kilimo naona wote mkilamba asali sehemu mbalimbali kabla ya huu mwaka kuishaa coz hh trend inaonekana mama anataka watu walime kilimo haswa, hiyo agenda 10/30 itaondoka na nyomi.
Mwanangu mfwende sawadogo Rukundo JB , anzenii kuandaa suti kufika masijala ya wazi..
# Hii ni lamuli tuh, wadau wangu...
Mlifanya makosa kwa kutofanya risk assessment.Halmashauri hizi inategemea na mkurugenzi mlie nae. Mshahara sio issue sana kwasababu tofauti ya TGTS D na E take home ni laki 1.5
Issue ni OT. Mimi nilifanya halmashauri moja tulikuwa tunapewa OT laki 3 kila mwezi ilipita miaka miwili akaletwa mkurugenzi mpya akaondoa OT. Tuliishi maisha magumu sana maana mshahara tulishakopea imebaki take home laki 2.5
Halafu hausemi, upo kimya[emoji23][emoji23]Mmh hiyo laki tisa mshahara wa kima cha chini tanesco
kwa siku?Aisee kwel halmashaur hakuna maisha field ngo per diem ikishuka sana 800k
[emoji28][emoji1787]Mkurugenzi wa hizi halmashauri akulipe 600k ka OT dhubutu, ikizidi sana 300k
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh kama kwa siku hii nomaAisee kwel halmashaur hakuna maisha field ngo per diem ikishuka sana 800k
Cha msingi kama ni halmashauri uombee iwe halmashauri yenye mishe mishe nyingi hasaa za manispaa tena inategemea na kada yako.. ... Ila kama imepoa hamna mishe mishe hapo ndo mateso yanaanza.[emoji28][emoji1787]
[emoji38][emoji38][emoji38]Halafu hausemi, upo kimya[emoji23][emoji23]
Hata liteni basi🤣🤣🤣🤣[emoji38][emoji38][emoji38]
Fuata moyo wako unapopendaHivi kufanya kazi Bank na Halmashauri ukiwa kama Internal Auditor Bora wapi wakuu??
Apo sawa, hio 250k huko TCRA ni kwa junior officers?Sidhani kama ni kwa siku unless hiyo ni overseas. Posho za kujikimu kwa shughuli za ndani ya nchi huwa haziwi kubwa sana nadhani wenye kubwa sana ni TCRA ambayo ni 250k kwa officers.
NIRC mkuu,bado hatujafikiwaWakuu hivi hawa " Agricultural Officer II" wanaopangiwa halmashauri mbalimbali ni waliofanya taasisi ipi usaili?
Au MDA and LGA walitoa hizo post?
Yaan navugikaaa kichwa hata sielewi...
Msaada plz,!!
Hongera mkuu kwa kulamba asaliNiliapply zile za MDs na LGAs
Yes junior officer. Wakienda Bagamoyo au Kibaha for 2 weeks wanarudi wako safi. Napatamani balaa
kwa namba ipiHata liteni basi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ile ile ya siku zote[emoji120]kwa namba ipi
job security + kukopeshekaWakuu nina swali ipi bora halmashauri TGS D au private salary 900k basic per month na mkataba ni ku renew after one year (uhakika).