HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nawaona watu wakilimo huu mwaka ni wenu yaani wanangu wote waliopiga waliofika oral kwenye kada ya Kilimo naona wote mkilamba asali sehemu mbalimbali kabla ya huu mwaka kuishaa coz hh trend inaonekana mama anataka watu walime kilimo haswa, hiyo agenda 10/30 itaondoka na nyomi.

Mwanangu mfwende sawadogo Rukundo JB , anzenii kuandaa suti kufika masijala ya wazi..

# Hii ni lamuli tuh, wadau wangu...
hahaaaa mkuu
 
Back
Top Bottom