perky
JF-Expert Member
- Mar 22, 2022
- 356
- 537
Amina
Amina
Hao TCRA usiwaguse. Mtu anasukuma gari sio usafiri namaanisha gari CC 3000+ tena 4*4 kila siku zaidi ya 40km kwenda kazini na kurudi na bado familia inaenda chooni vizuri na ada za shule zinalipwa.Yes junior officer. Wakienda Bagamoyo au Kibaha for 2 weeks wanarudi wako safi. Napatamani balaa
Mungu atakuinua kwa majira yake usiache kuomba.Tunasali Kila saa lakini wap
cc 300 si boda boda zile honda aisee.!Hao TCRA usiwaguse. Mtu anasukuma gari sio usafiri namaanisha gari CC 300+ tena 4*4 kila siku zaidi ya 40km kwenda kazini na kurudi na bado familia inaenda chooni vizuri na ada za shule zinalipwa.
Alimanisha 3000 CC huyocc 300 si boda boda zile honda aisee.!
CC 3000+ FOUR WHEEL DRIVE. Mafuta kwa mwezi anatumia laki 7+. Hiyo ni basic ya mtu huko kwa madiwanicc 300 si boda boda zile honda aisee.!
Madereva 60, afisa hesabu 1Data base wanajaza madereva,wapishi na baadhi ya watu wa certificate records management .Bachelor 2😁😁 imeis!!ha hiyo.Database tayari!!
yaani mkuu ww ndio umefanya watu wanaopata kazi halmashauri wasitoe ushuhuda humuCC 3000+ FOUR WHEEL DRIVE. Mafuta kwa mwezi anatumia laki 7+. Hiyo ni basic ya mtu huko kwa madiwani
Umenena mkuuUKITAKA UISHI KWA AMANI ACHA MAMBO YA KUJILINGANISHA NA WATU
KILA MTU NA RIZKI ALIYOANDIKIWA.
Huo ndio ukweli wenyewe, tunaishi kwa jinsi vile Mungu anavyotujalia na sio kujifananisha na watu wengine.UKITAKA UISHI KWA AMANI ACHA MAMBO YA KUJILINGANISHA NA WATU
KILA MTU NA RIZKI ALIYOANDIKIWA.
Wote hatuwezi fanya kazi TCRA , pale unapopata kwa wakati huo ndipo Mungu anapaokuwa amekupangia, akitaka kukuinua atafanya njia zake atakutoa tena hapo ulipo na kukupeleka pale atakapotaka, kwa kawaida Mungu wetu ni wa utaratibu na humpa mtu ridhiki kwa mapenzi yake mwenyewe na siyo mapenzi ya wanadamu, hivyo nawashauri vijana wenzangu popote utakapopata mshukuru sana Mungu na nenda ukafanye kazi, unajua daima Mungu humuazia mwanadamu mema, anapokupangia sehemu ya kazi kwa wakati huo ujue ndio hapo alipopenda uwe kwanza , hebu jiulize unafanya saili ngapi na unakosa?yaani mkuu ww ndio umefanya watu wanaopata kazi halmashauri wasitoe ushuhuda humu
unawakandia balaa.
Ujumbe tosha....Na usiforce riziki ya mwenzio ije kwako hii kitaluma tunaita ni ushirikinaUKITAKA UISHI KWA AMANI ACHA MAMBO YA KUJILINGANISHA NA WATU
KILA MTU NA RIZKI ALIYOANDIKIWA.
1. Ridhika na kipato chakoWote hatuwezi fanya kazi TCRA , pale unapopata kwa wakati huo ndipo Mungu anapaokuwa amekupangia, akitaka kukuinua atafanya njia zake atakutoa tena hapo ulipo na kukupeleka pale atakapotaka, kwa kawaida Mungu wetu ni wa utaratibu na humpa mtu ridhiki kwa mapenzi yake mwenyewe na siyo mapenzi ya wanadamu, hivyo nawashauri vijana wenzangu popote utakapopata mshukuru sana Mungu na nenda ukafanye kazi, unajua daima Mungu humuazia mwanadamu mema, anapokupangia sehemu ya kazi kwa wakati huo ujue ndio hapo alipopenda uwe kwanza , hebu jiulize unafanya saili ngapi na unakosa ? Kwa nini upate hiyo uliopata sasa?. Halafu huko halmashauri kunako semwa vibaya kwani hakuna wafanyakazi wanaofanya kazi huko? , mbona kama magari watumishi wa halmashauri wanayo, wanasomesha watoto wao katika shule nzuri tu, swala la msingi katika maisha ni kuridhika na hali na utakatifu hayo ndio mambo yanayompendeza Mungu, kwa maana bado hata ukienda huko TCRA na kwingineko usipo ridhika bado hata huo mshahara unaosema ni mkubwa bado kuna kipindi utaona hautoshi , mwisho wa siku utaingia tu kwenye madili ya upigaji. Tusidanganyike na kauli za vijana wenzetu humu kuhusu halmashauri, ukipata Mshukuru Mungu nenda kafanye kazi kwa bidii , ukimtanguliza Mungu na kuweka jitihada katika mambo mbalimbali ikiwemo kujiendeleza kitaaluma uwe na hakika yeye aliyekupa hapo atakufanikisha zaidi na zaidi na maisha yatasonga mbele kwa ushindi kabisa.KWA MUNGU YOTE YANAWEZEKANA.
Okay,Alimanisha 3000 CC huyo
Point ila wabezaji wengi ni wale ambao hawajapata.Tatizo letu vijana ni hili,usipopata kazi tabu!ukipata waanza kubeza maslahi,mmh kuna watu wanatamani hata hizo nafasi na hawazipati, tuache majitambo
Sure manUKITAKA UISHI KWA AMANI ACHA MAMBO YA KUJILINGANISHA NA WATU
KILA MTU NA RIZKI ALIYOANDIKIWA.
Umemaliza kila kitu mkuuWote hatuwezi fanya kazi TCRA , pale unapopata kwa wakati huo ndipo Mungu anapaokuwa amekupangia, akitaka kukuinua atafanya njia zake atakutoa tena hapo ulipo na kukupeleka pale atakapotaka, kwa kawaida Mungu wetu ni wa utaratibu na humpa mtu ridhiki kwa mapenzi yake mwenyewe na siyo mapenzi ya wanadamu, hivyo nawashauri vijana wenzangu popote utakapopata mshukuru sana Mungu na nenda ukafanye kazi, unajua daima Mungu humuazia mwanadamu mema, anapokupangia sehemu ya kazi kwa wakati huo ujue ndio hapo alipopenda uwe kwanza , hebu jiulize unafanya saili ngapi na unakosa ? Kwa nini upate hiyo uliopata sasa?. Halafu huko halmashauri kunako semwa vibaya kwani hakuna wafanyakazi wanaofanya kazi huko? , mbona kama magari watumishi wa halmashauri wanayo, wanasomesha watoto wao katika shule nzuri tu, swala la msingi katika maisha ni kuridhika na hali na utakatifu hayo ndio mambo yanayompendeza Mungu, kwa maana bado hata ukienda huko TCRA na kwingineko usipo ridhika bado hata huo mshahara unaosema ni mkubwa bado kuna kipindi utaona hautoshi , mwisho wa siku utaingia tu kwenye madili ya upigaji. Tusidanganyike na kauli za vijana wenzetu humu kuhusu halmashauri, ukipata Mshukuru Mungu nenda kafanye kazi kwa bidii , ukimtanguliza Mungu na kuweka jitihada katika mambo mbalimbali ikiwemo kujiendeleza kitaaluma uwe na hakika yeye aliyekupa hapo atakufanikisha zaidi na zaidi na maisha yatasonga mbele kwa ushindi kabisa.KWA MUNGU YOTE YANAWEZEKANA.