Nataman sana wote tuliopo kwenye huu Uzi tulambe asali psrsKatika kusheherekea sikukuu ya leo,tuzidishe maombi ya kanzidata pia.
Happy Easter
Nataman sana wote tuliopo kwenye huu Uzi tulambe asali psrsKatika kusheherekea sikukuu ya leo,tuzidishe maombi ya kanzidata pia.
Happy Easter
Heri ya pasaka kwa best losers woteHERI YA PASAKA NDG WAPENDWA WA PSRS!
Wadau tumepoaa kinoma, tunasubiri IT ale ashibe hh Pasaka then akiludi mzigoni atufurahsheeeHeri ya pasaka kwa best losers wote
Hapa PDF ya maana ni had alhamis au ijumaaWadau tumepoaa kinoma, tunasubiri IT ale ashibe hh Pasaka then akiludi mzigoni atufurahsheee
2022 kurudi nyuma kwa nani mkuu??Kuna kipindi kuanzia 2022 kurud nyuma psrs walikua wanatumia maximum 3weeks kutoa placement baada ya kufanya oral interview
Kila PDF ni ya maana sema ni vile tuh huwa hatumo,Hapa PDF ya maana ni had alhamis au ijumaa
Mkuu mbona umepotea sana Mzee mwenzangu
uliadimika mkuu
Maombi ya Kaz au ya nn mm sijaelewa apoKatika kusheherekea sikukuu ya leo,tuzidishe maombi ya kanzidata pia.
Happy Easter
Kitenge amewatumia happy eai🤣2022 kurudi nyuma kwa nani mkuu??
usitukumbushe maumivu mkuu
Labda unaongelea 2002 sio 2022 pdf za 2022 nyingine a majibu yake bado adi leoKuna kipindi kuanzia 2022 kurud nyuma psrs walikua wanatumia maximum 3weeks kutoa placement baada ya kufanya oral interview
Kwanzia 2022 mwez April labda niseme kabla ya kangaLabda unaongelea 2002 sio 2022 pdf za 2022 nyingine a majibu yake bado adi leo
Sent using Jamii Forums mobile app
2020 nilifanya oral interview nilisubir majibu miez 3Kwanzia 2022 mwez April labda niseme kabla ya kanga
Taasisi gan
Sio kipindi cha korona ambapo mikusanyiko ilikua prohibited
Niliwahi kusema humu kuhusu tgs. Motivational speaker mmoja akaja juu na wazo lake la AKILI YA MAISHA. Kwamba HALMASHAURI kuko vizuri kuliko TRA kama una AKILI ya maisha. Nawatakia AKILI ya maisha njema watumishiSipatii picha loans board waanze kukumenya na unapokea kimshahara cha halmashauri kile tgsd ,haaahaaa
Ndio utajua maharage ni mboga au sio mboga