HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwanini


utumishi


Wanatumia


Muda mrefu kuita watu



kazini ​

Wadau wa huu uzi kindly kapigeni kura na kutoa comments kwenye jukwaa la Ajira na Tenda

📌📌SWALI MTAMBUKA
Je Taasisi na mashirika wafanye saili kama kipindi Cha jk ?
👇👇
KIteng€ kapitie report ya CAG Kuna taarifa pale umeachiwa
 
Makofia sema neno lolote vijana wanyooshe suti wiki ijayo au tuendelee kusikilizia hadi May
 
Bado sijapata new kuanzia kesho tutajua
Sawa hustle man, tunakutegemea hiyo kesho kwa utabiri.

Halafu vipi LGA na MDA mbona wanachomoa mmoja mmoja kila pdf sasa mpaka 100 waishe ni lini kwa mfano ma afisa mifugo.!??
Hili jambo tutegemee mwendo huu huu au kuna jambo linaweza kufanyika wakaitwa kwa mkupuo respectively to halmashauri needs them?
makofia360
 
Kama viongozi wa nchi hii wangekuwa wazalendo na wachapakazi wanaotaka taifa liende mbele kusingekuwa na kuchelewa kwa vitu kama kusaini barua ya kazi, barua ya Manispaa, Leseni ya Biashara, na huduma nyingine lukuki

Unaenda kuchukua leseni municipal unaambiwa itakuwa tayari baada ya wiki mbili imebaki sehemu ya kutia saini , na mtiaji saini amekaa tu ofisini ukimpa 10k unapata leseni siku hiyohiyo

sawa na hili barua ya tarehe 14 ya ajira imesainiwa tarehe 27 ya mwezi huo huo.

Alafu the same people wanatajwa na CAG wameiba pesa alooooo!
 
Kama viongozi wa nchi hii wangekuwa wazalendo na wachapakazi wanaotaka taifa liende mbele kusingekuwa na kuchelewa kwa vitu kama kusaini barua ya kazi, barua ya Manispaa, Leseni ya Biashara, na huduma nyingine lukuki

Unaenda kuchukua leseni municipal unaambiwa itakuwa tayari baada ya wiki mbili imebaki sehemu ya kutia saini , na mtiaji saini amekaa tu ofisini ukimpa 10k unapata leseni siku hiyohiyo

sawa na hili barua ya tarehe 14 ya ajira imesainiwa tarehe 27 ya mwezi huo huo.

Alafu the same people wanatajwa na CAG wameiba pesa alooooo!
Sas hv mm ngoja nichague kukaa tu kimya!
Maana tukiongea inaonekana ni nongwa la kukandwa na PSRS......
Haijalishi tunachoongelea ni uhalisia au makasiriko
 
Kama viongozi wa nchi hii wangekuwa wazalendo na wachapakazi wanaotaka taifa liende mbele kusingekuwa na kuchelewa kwa vitu kama kusaini barua ya kazi, barua ya Manispaa, Leseni ya Biashara, na huduma nyingine lukuki

Unaenda kuchukua leseni municipal unaambiwa itakuwa tayari baada ya wiki mbili imebaki sehemu ya kutia saini , na mtiaji saini amekaa tu ofisini ukimpa 10k unapata leseni siku hiyohiyo

sawa na hili barua ya tarehe 14 ya ajira imesainiwa tarehe 27 ya mwezi huo huo.

Alafu the same people wanatajwa na CAG wameiba pesa alooooo!
Ndo binadamu tulivyo hasahasa wa-tanzania. Hizo ofisi za umma watu wanaziringia sanaa si mchezo mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom