HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nitakuwa mchoyo wa shukran nisipotoa ushuhuda huu nimepata kazi leo kwenye ka pdf kadogo
Hakuka MUNGU ni mwema sanaaa nilikua nafatilia huu uzi kimya kimya

Asanteni wote kwa maoni yaliyonipa nguvu ya kupambana

Sent using Jamii Forums mobile app
hongera sana ila ni database au majibu ya interview..?
 
Back
Top Bottom