HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kulikuwa na haja gani ya kutoa ki-PDF kidogo
Halaf baada ya muda mfupi linakuja li-PDF lingine likubwa kubwa????
Yaaani lengo ni nini aswa?? IT na anaeidhinisha kutolewa kwa matangazo ni watu tofauti?????
Ila...au basi
 
Ahahahahah na umeshindwa kukazia hapo huwa na wabeba mno na bajaji yangu wanaoenda kuchukua barua pale masijala na kuwarudisha maana zoezi pale halizidi dakika tano,,,kwahiyo napata dodoso za pale kwa haraka mno. Na pia huwa zinatangulia barua kufika pale kabla placement na leo nimepeleka mmoja nikaingia nimejionea mkae kwa kutulia 🤣
We ni mtu muhimu sana kaka humu endelea kutupa updates...sio jambo dogo kudadisi
 
Back
Top Bottom