Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,839
- 10,954
Kuna asali na maji ya kunywaHongereni sana kwa wote mlio lamba asali leo na mkawe watumishi wema/waadilifu.
NB:ASALI NI ASALI HAIJALISHI UMEPATA WAPI
Kuna asali na maji ya kunywaHongereni sana kwa wote mlio lamba asali leo na mkawe watumishi wema/waadilifu.
NB:ASALI NI ASALI HAIJALISHI UMEPATA WAPI
SAwa dereva bajajiMambo mazuri yapo hii mitaasisi ndiyo mizinguzi la sivyo watu wangecheka mno,,, ila kuna bomu kubwa nadhani wiki ijayo inshallah
Unamaana sisi wa halmashauri tunakunywa maji kwenye jagi auKuna asali na maji ya kunywa
GuduguduguduUnamaana sisi wa halmashauri tunakunywa maji kwenye jagi au
Yap ni km mchana sijui wanapakia au laaaSite aifunguki mda huu watakuwa wanapakia nn wakubwa
imezidiwa...watu wanaingia sana😅Site aifunguki mda huu watakuwa wanapakia nn wakubwa
Ndugu yangu Mfwende CPB napo wamezingua? Daah I feel ur pain bro!pdf nzito imetoka kada yangu nimewaona saba ,bado mfwende simo .aiseeh huenda sipo database ngoja nijifue na sahili zijazo
hongereni PSRS na wakuu mliopata njoo mtoe shuhuda hapa
Kupakia pdf ni next week tena
Mpe Hongera sana Kiongozi.....PSRS wanatoa matumain Mungu azidi kuwapa Moyo huo mnapowabana waajiri taasisi!!!Unapoona mtu wako wa karibu kala shavu, aisee ndo unapotambua kuwa kumbe PSRS wapo..
Kuna mwana ni Dereva kwenye hii Taasisi tuliopo sema tumeajiriwa kwa Contracts Renewable upon succesfully performance..
Hongera sana kwake kadumbukia kwenye pipa la Asali la TRA..
Since jana usku haifunguki.. ilo file bas ltakua la gb nyingWebsite yao haifunguki huenda bado wanapakia mzigo,
Mi nashangaa kwa nini halmashauri 2 tu ndo zimepangiwa ma afisa mifugo daraja la II akati walihitaji nafasi 75?Since jana usku haifunguki.. ilo file bas ltakua la gb nying
Reporter wetu alisema kilitakiwa kishushwe kitu kingne Ila hajui nn kilitokea akasema tutegemee next weekSince jana usku haifunguki.. ilo file bas ltakua la gb nying
Nadhan watakua wanatoa majina kulingana na nafas znazopatkana ktk halmashaur.. so wataendela kutoa kdgo kidgo.Mi nashangaa kwa nini halmashauri 2 tu ndo zimepangiwa ma afisa mifugo daraja la II akati walihitaji nafasi 75?
Nimeona hata afisa uvuvi watu wa 4 pekee wamepangwa wakati walihitaji watu 100 na usaili walifanya watu 300.
Tunalisubiri pdf la mlongo sio hizi za kudonoa ka kuku kwa mganga.!
Jina lenyewe makofia360 ...hahaha jina limebeba mambo.Makofia alishasema kuna pdf linakuja hakika jamaa ana taarifa zilizo sahihi[emoji23]
Pole aisee, wengine taasisi zetu bado tuwe wapole.pdf nzito imetoka kada yangu nimewaona saba ,bado mfwende simo .aiseeh huenda sipo database ngoja nijifue na sahili zijazo
hongereni PSRS na wakuu mliopata njoo mtoe shuhuda hapa
Hongera sana mkuu.Nitakuwa mchoyo wa shukran nisipotoa ushuhuda huu nimepata kazi leo kwenye ka pdf kadogo
Hakuka MUNGU ni mwema sanaaa nilikua nafatilia huu uzi kimya kimya
Asanteni wote kwa maoni yaliyonipa nguvu ya kupambana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata Afisa Wanyamapori II walihitaji 20, lakini mpaka sasa ni wawili (pdf ilopita na hii amepangiwa Halmashauri) ndio wameitwa. Bado wanadonoa donoa.Mi nashangaa kwa nini halmashauri 2 tu ndo zimepangiwa ma afisa mifugo daraja la II akati walihitaji nafasi 75?
Nimeona hata afisa uvuvi watu wa 4 pekee wamepangwa wakati walihitaji watu 100 na usaili walifanya watu 300.
Tunalisubiri pdf la mlongo sio hizi za kudonoa ka kuku kwa mganga.!