HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mm naona wawe wanatoa majibu ya oral dah hii torture ni Kali
Alaf PDF la database la mhagama hawataki kutoa vijana tukitaka kulalamika wanasema vuta subra
Hapo unalalama hujui huko database upo au haupo[emoji16]

Siku ya natoka majina ya walio database mara pap jina lako halipo[emoji3][emoji3]
Itakuwa n kilio na kusaga meno.

Sisi jobless tunahali mbaya aisee Mungu atusaidie tupatemo asali mtaaani sio poah.
 
Back
Top Bottom