Umeona wapi na lini??wakuu kitenge kaondoshwa au? mbona naona kaimu katibu sekretarieti ya ajira?
na mhagama na ridhiwani walikua na kikao nao !naona database ikonjiani mazee
Umeona wapi na lini??wakuu kitenge kaondoshwa au? mbona naona kaimu katibu sekretarieti ya ajira?
na mhagama na ridhiwani walikua na kikao nao !naona database ikonjiani mazee
leo. kwenye web yao PSRSUmeona wapo na lini??
Rudia uangalie na usome vizuri between linesleo. kwenye web yao PSRS
mkuu nimesoma jina la mwanzo linaanza na samweli,lets waitRudia uangalie na usome vizuri between lines
Hiyo taarifa umeitoa wapi mkuu?mbn kwenye web haionekani hyo taarifa?mkuu nimesoma jina la mwanzo linaanza na samweli,lets wait
soma hii champ, then njoo na maoni yako kama nitakua sahihiHiyo taarifa umeitoa wapi mkuu?mbn kwenye web haionekani hyo taarifa?
Hio picha ni ya zamani huyo bwana alikaimu baada ya xavier kutoka before kiteng3 kujasoma hii champ, then njoo na maoni yako kama nitakua sahihi
noted champHio picha ni ya zamani huyo bwana alikaimu baada ya xavier kutoka before kiteng3 kuja
wasagie kunguni mkuuUfanisi Ufanisi ni Kilio; siku nepotism zikiondoka kwenye hayo mashirika labda utaonekana.
"Kuna taasisi nyingi za serikali zinapeleka maombi katika Wakala wa Huduma za Ununuzi (GPSA) lakini muda mrefu GPSA inachukua,nadhani tuangalie sasa kama kuna haja ya kuendelea kuwa nayo, maana tuliziagiza taasisi zikitaka kufanya manunuzi ziende GPSA lakini GPSA yenyewe haina ufanisi" Mhe. Rais Dkt.
@SuluhuSamia
Mimi mwenyewe Niko halmashauri miaka 9 Sasa ila nataka kupakimbia.Niko Halmashauri miaka 11 (since Feb 2012)
Katika mshahara ambao huwa sishauri kijana achukue ni TGS na hasa iwe halmashauri ya vijijini.
Nachowashauri, ingia TGS pata Cheki namba halafu sepaaa kwenye taasisi huko.
TGS ni njaa tu, unless una madili na maposho mengii mjini.
HR mwenye kuanza Kazi Leo Halmashauri ni TGS D = 745k HR huyohuyo akianza BRELA 1.6Mil
Wapi njaa?
#YNWA
Kada gan Mkuu?Mimi mwenyewe Niko halmashauri miaka 9 Sasa ila nataka kupakimbia.
Na bila masters kuziacha TGS ni ngumu kwa kada yangu[emoji42]
We jamaa utakua na asili flani ya unoko unoko hivi, kiranja au monitor mstaafu!Kikubwa kuingia kwenye mfumo tu haijalishi Mshahara gani,hakuna mfanyakazi Tajiri kupitia Mshahara,ukitaka kuwa hivyo lazima uwe mwizi na ambapo hutadumu kazini,Kikubwa ingia jiongeze Kwa kufanya vitu vingine vya ziada.
kwa nn ?NAOT achana nao kabisa, katika taasisi ambazo staff wake hawategemei mishahara basi moja wapo ni NAOT, hata staff wa tra anaweza asitie maguu kwa NAOT, naongea from experience sio story za vijiweni, NAOT auditor asie CPA(T) anaanza na salary ya 700,000+ ila kila kaz kwake ni extra duty, hapo hajaenda field kwenye audit. Ogopa ofisi ambayo haifanyiwi audit. Ndomana mtu pekee baada ya kustaf au kuacha kaz au kuondolewa kazin hawez Fanya kaz kwenye ofisi yeyote ya umma ni CAG
KAma wameamua kumla kichwa itakuwa wamemuonea TU, kwa sababu issues sio kitenge Bali,Umeona wapo na lini??
Kitenge bado yupo, huyo jamaa sijui taarifa ameiona wapiKAma wameamua kumla kichwa itakuwa wamemuonea TU, kwa sababu issues sio kitenge Bali,
mfumo mzima wa utendaji KAzi wa Psrs inabidi ulekebishwe, Ili kuendana na wakati na kuleta ufanisi
Waziri wa UTUMISHI kashatupiga Chenga.Leo kuna kila dalili ya uwepo wa pdf