Tumbusi
Member
- Jun 19, 2022
- 84
- 178
Saluti kwa mwamba. Maswali mengine ni ya kikuda, unakuta wanauliza, " Fasihi ni chungwa na fanani ni chungwa, menya"
Saluti kwa mwamba. Maswali mengine ni ya kikuda, unakuta wanauliza, " Fasihi ni chungwa na fanani ni chungwa, menya"
Sawa mkubwaAcha utoto
PSRS ni taasisi ya hovyo sana aiseeNdio wakuu tujipange tuingie ulingoni psrs tumechoka na jipu uchungu litumbuliwe
Sekretarieti ya AjiraYaaan kwa ufupi ni kwamba....ka-appear mara mbili
Moja ni PDF ilopita the same position yaaaani hapo hapo Muhimbili na alikuwa pekeee yake
Halaf na PDF la leo ambapo leo yametoka majina mengi....
Sasa imekuwaje mtu mmoja kuitwa mara mbili
Mwanzo akiwa peke yake halaf mara ya pili akionekana kwenye watu wengi????
Hii ya kukaa kaaa na majina ndo inaleteleza misunderstanding za hivi
Au kuendelea kutangaza nafasi za kazi ilihali wapo watu kbao washafanya usaili wa kada hiyo hyo inayokuwa inaendelea kutangaza kazi
Kuna na hiii yaaan wanamwacha mtu alomaliza chuo 2014 15 na 16 labda wanakuja kumchukua wa 21 na 22...hii haijakaa sawa hata kidogo
Uwezo wa huyu alomaliza miaka 7 nyuma kukumbuka mambo aloyasoma miaka kbao ilopita haiwezi kulingana na hawa wa juzi juzi
Malalamiko hayataisha kwa staili hii
ZUMARADITwinanee
Uje utoe ushuhuda mkuu
Nimerise hoja kama hii kuna kibaraka wa psrs anaibuka anasema niache utoto, wakati ndo lilikua lengo la kuanzisha uziHUKO KWA MANGE MUMUELEZE KUA KUNA WATU WAMESUBIRI PLACEMENT ZAIDI YA MIEZI 10 HAIJATOKA ILI KUKAZIA MADUDU YA psrs
Muulizeni kitenge , atakuwa anayajua hayahao jama wanakatisha tamaa sana yani mtu kisa yeye ana connection anaonekana kila pdf
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Tunasubiria placement za kuanzia jumatatu wiki ijayo[emoji4][emoji4]maana mambo s mamboHakuna waliokula asali leo,,,,,nilifika asubuhi masijala kulipoa sana nikaona leo siku haiwezi pita bila placement
Wa hivo ni wa kuignore tu wala humjibu chochoteNimerise hoja kama hii kuna kibaraka wa psrs anaibuka anasema niache utoto, wakati ndo lilikua lengo la kuanzisha uzi
Hao wenzio hapo masijala ua wanafanya nini? Mbona kazi haziendi?Hakuna waliokula asali leo,,,,,nilifika asubuhi masijala kulipoa sana nikaona leo siku haiwezi pita bila placement
Kitenge tumloge awe gashiMabwege sana hawa 😆😆😆😆 ,halafu yatakuwa humu yanafuatilia huu mjadala , tukikiwasha sana ndio yanatuma mkeka wa kupooza watu , always inakuwa hivi ,what does this suggests ?, ni makusudi au coincidence ? ,sidhani kama ni coincidence ,Mimi naona wanafanya makusudi ,godamn sons of swines !
Tuwawashie moto mpaka waache undezi wao
Hongera sana tena sana kiongoziNakosa jinsi ya kuelezea furaha hiii ndugu zangu .
Nami ni miongoni mwa waliolamba asali jioni ya leo.
Mungu mkubwa .
Mwifwa
abeche
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
👌nilikuitaa mkuu uje utoe ushuhudaa hongera sana bwasheNakosa jinsi ya kuelezea furaha hiii ndugu zangu .
Nami ni miongoni mwa waliolamba asali jioni ya leo.
Mungu mkubwa .
Mwifwa
abeche
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app