HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
MOCU ilikuwa oral yangu ya kwanza ninaiman nitaingia kwenye oral zengine. Kwa mimi kozi niliyoisoma(Public Administration) in relation to GPA,siamin kama kutakuwa na database, so kwa upande wangu i will not believe on database.

Nimekuja kugundua kuwa unaweza ukajibu vizur kabisa na usipate nafasi. Naamini nilikua na confidance nilijibu vizur tyu maana majibu yalikuwa so open.Lakin kuna sababu nyingi sana za ziada inaweza kuchakia mtu kupata nafasi:
1.Experience
2. Age
3.Upepo wa panel(minor)

Kama niongea lugha ambayo itawakera watu naomba radhi.
 
mwnangu alipiga NAOT zile post za kina mfwifwa kama mchumi ,leo katoboa database wizara ya ujenzi kama mchumi pia. fairness ipo wakuu ni kismart chako tuu
Hongera sana kwake, na akawe mtumishi mwema!

Mimi kama wakala wa PSRS huyo tumempendelea kama ilivyo kawaida yetu kufanya faulu.

Siwezi kuwaambia tena mvumilie maana mimi ndio natambulika kama wakala siku hizi.
 
MOCU ilikuwa oral yangu ya kwanza ninaiman nitaingia kwenye oral zengine. Kwa mimi kozi niliyoisoma(Public Administration) in relation to GPA,siamin kama kutakuwa na database, so kwa upande wangu i will not believe on database.

Nimekuja kugundua kuwa unaweza ukajibu vizur kabisa na usipate nafasi. Naamini nilikua na confidance nilijibu vizur tyu maana majibu yalikuwa so open.Lakin kuna sababu nyingi sana za ziada inaweza kuchakia mtu kupata nafasi:
1.Experience
2. Age
3.Upepo wa panel(minor)

Kama niongea lugha ambayo itawakera watu naomba radhi.
Kwan walitaka mtu mwenye experience?
 
Hongera sana kwake, na akawe mtumishi mwema!

Mimi kama wakala wa PSRS huyo tumempendelea kama ilivyo kawaida yetu kufanya faulu.

Siwezi kuwaambia tena mvumilie maana mimi ndio natambulika kama wakala siku hizi.
Jaman ww si unatusaidiaga kuleta risit ukiona majina yamejirudia[emoji2356],tuvumiliane boss hivo hivo tutafika tu
 
Hongera sana kwake, na akawe mtumishi mwema!

Mimi kama wakala wa PSRS huyo tumempendelea kama ilivyo kawaida yetu kufanya faulu.

Siwezi kuwaambia tena mvumilie maana mimi ndio natambulika kama wakala siku hizi.
thanks on behalf mkuu, bado mm sawadogo maana tangu nile kichapo cha migration & NIRC Sijawa sawa
 
Wakuu utumishi wanazingua sana hadi tulalamike ndio wanatoa PDF ya kutuliza
Tunataka PDF la database 1767
Mnaonaje tumtumie mange kimambi Instagram ili amtag mama na waziri taarifa ifikie Uma maana jobless tunateswa Sana hadi sio poa cha kushangaza matangazo ya kazi Kada ambazo database ina watu asa wanatafuta posho tu bila kujali na sisi jobless tunatumia gharama na changamoto
 
Jobless wenzangu mnaonaje tumtafute mange kimambi Instagram tumuombe atupostie kuhusu PDF la database la waziri alafu taarifa imfikie mama na waziri. Pia tuseme changamoto zote utumishi wanazitupa tujue moja kuliko kunyamaza na kuvumilia vitu visivyovumilika.
Mfano kutangaza kazi za Kada ambazo database watu wapo.
Kuhusu uwazi matokeo ya oral na ijulikane nani kapita database.

Tumechoka na kupitia maumivu mengi plus gharama kwa kuhangaika na utumishi. Tusikubali kudanganywa kama watoto wakiona tumelalamika wanatoa PDF za kuzugia tena ndogo page hadi 1 alafu cha ajabu watu majina yanajirudia
 
Jobless wenzangu mnaonaje tumtafute mange kimambi Instagram tumuombe atupostie kuhusu PDF la database la waziri alafu taarifa imfikie mama na waziri. Pia tuseme changamoto zote utumishi wanazitupa tujue moja kuliko kunyamaza na kuvumilia vitu visivyovumilika.
Mfano kutangaza kazi za Kada ambazo database watu wapo.
Kuhusu uwazi matokeo ya oral na ijulikane nani kapita database.

Tumechoka na kupitia maumivu mengi plus gharama kwa kuhangaika na utumishi. Tusikubali kudanganywa kama watoto wakiona tumelalamika wanatoa PDF za kuzugia tena ndogo page hadi 1 alafu cha ajabu watu majina yanajirudia
Mange si mpaka hela au
 
Back
Top Bottom