Halaf kuna mtu anatoka atokako anasema database ni best losersmwnangu alipiga NAOT zile post za kina mfwifwa kama mchumi ,leo katoboa database wizara ya ujenzi kama mchumi pia. fairness ipo wakuu ni kismart chako tuu
Halaf kuna mtu anatoka atokako anasema database ni best losersmwnangu alipiga NAOT zile post za kina mfwifwa kama mchumi ,leo katoboa database wizara ya ujenzi kama mchumi pia. fairness ipo wakuu ni kismart chako tuu
Bure anaweza kukubali hata Kama ni pesa tutoe kwani utumishi si wanatumalizia pesa tuMange si mpaka hela au
Hapo ukute riziki ya mtu ya mchongo ishazibwa🤣🤣🤣Yaaan kwa ufupi ni kwamba....ka-appear mara mbili
Moja ni PDF ilopita the same position yaaaani hapo hapo Muhimbili na alikuwa pekeee yake
Halaf na PDF la leo ambapo leo yametoka majina mengi....
Sasa imekuwaje mtu mmoja kuitwa mara mbili
Mwanzo akiwa peke yake halaf mara ya pili akionekana kwenye watu wengi????
Hii ya kukaa kaaa na majina ndo inaleteleza misunderstanding za hivi
Au kuendelea kutangaza nafasi za kazi ilihali wapo watu kbao washafanya usaili wa kada hiyo hyo inayokuwa inaendelea kutangaza kazi
Kuna na hiii yaaan wanamwacha mtu alomaliza chuo 2014 15 na 16 labda wanakuja kumchukua wa 21 na 22...hii haijakaa sawa hata kidogo
Uwezo wa huyu alomaliza miaka 7 nyuma kukumbuka mambo aloyasoma miaka kbao ilopita haiwezi kulingana na hawa wa juzi juzi
Malalamiko hayataisha kwa staili hii
PointWakuu utumishi wanazingua sana hadi tulalamike ndio wanatoa PDF ya kutuliza
Tunataka PDF la database 1767
Mnaonaje tumtumie mange kimambi Instagram ili amtag mama na waziri taarifa ifikie Uma maana jobless tunateswa Sana hadi sio poa cha kushangaza matangazo ya kazi Kada ambazo database ina watu asa wanatafuta posho tu bila kujali na sisi jobless tunatumia gharama na changamoto
Kuna kulala basi😀😀😀Nilkua natania tu mkuu siwez kulala na marehemu naogopa.
muhimu sana hii afsa ,nchi yetu soteeWakuu utumishi wanazingua sana hadi tulalamike ndio wanatoa PDF ya kutuliza
Tunataka PDF la database 1767
Mnaonaje tumtumie mange kimambi Instagram ili amtag mama na waziri taarifa ifikie Uma maana jobless tunateswa Sana hadi sio poa cha kushangaza matangazo ya kazi Kada ambazo database ina watu asa wanatafuta posho tu bila kujali na sisi jobless tunatumia gharama na changamoto
Duh aisee mambo n mengiMOCU ilikuwa oral yangu ya kwanza ninaiman nitaingia kwenye oral zengine. Kwa mimi kozi niliyoisoma(Public Administration) in relation to GPA,siamin kama kutakuwa na database, so kwa upande wangu i will not believe on database.
Nimekuja kugundua kuwa unaweza ukajibu vizur kabisa na usipate nafasi. Naamini nilikua na confidance nilijibu vizur tyu maana majibu yalikuwa so open.Lakin kuna sababu nyingi sana za ziada inaweza kuchakia mtu kupata nafasi:
1.Experience
2. Age
3.Upepo wa panel(minor)
Kama niongea lugha ambayo itawakera watu naomba radhi.
Ehe hehe kumbe tena! Aya tuwaachie wahusika tupambane na sekretariet yetuKuna kulala basi[emoji3][emoji3][emoji3]
Mwifwa ndugu hapo ndo unaharibu cv yako.Hongera sana kwake, na akawe mtumishi mwema!
Mimi kama wakala wa PSRS huyo tumempendelea kama ilivyo kawaida yetu kufanya faulu.
Siwezi kuwaambia tena mvumilie maana mimi ndio natambulika kama wakala siku hizi.
Kuna mzee alikuwa mortuary miaka mingi iliyopita... ana nyumba kadhaa na watoto walisoma bila shida, kwake hakukuwa na njaa ila baada ya kustaafu ile kazi kawa chizi. Yaan zimecheza. Unaambiwa madudu ya kule lazima udateEhe hehe kumbe tena! Aya tuwaachie wahusika tupambane na sekretariet yetu
kama mm mkuuSASAIVI NI MWENDO WA KUSOMA JINA KWA JINA HADI KIELEWEKE
[emoji4][emoji4], Pole mkuuuthanks on behalf mkuu, bado mm sawadogo maana tangu nile kichapo cha migration & NIRC Sijawa sawa
![]()
, daaah kwa jinsi watu walivyokaa bench muda mrefu wame-develop investigative skills...Hongera mwamba kwa kuwa mfuatiliaji.![]()
Sent using Jamii Forums mobile app
Wakuu utumishi wanazingua sana hadi tulalamike ndio wanatoa PDF ya kutuliza
Tunataka PDF la database 1767
Mnaonaje tumtumie mange kimambi Instagram ili amtag mama na waziri taarifa ifikie Uma maana jobless tunateswa Sana hadi sio poa cha kushangaza matangazo ya kazi Kada ambazo database ina watu asa wanatafuta posho tu bila kujali na sisi jobless tunatumia gharama na changamoto
database unaweza pata patamuHalaf kuna mtu anatoka atokako anasema database ni best losers
Kwa sisi wapenzi wa horror movie itakua normal tu[emoji23]Kuna mzee alikuwa mortuary miaka mingi iliyopita... ana nyumba kadhaa na watoto walisoma bila shida, kwake hakukuwa na njaa ila baada ya kustaafu ile kazi kawa chizi. Yaan zimecheza. Unaambiwa madudu ya kule lazima udate
Nyoooo! Thubutuuuu 😂Kwa sisi wapenzi wa horror movie itakua normal tu[emoji23]
Duuu!!! Ndo maana wengi wao huwa ni watumiaji wa kilaji hadi mchana.[emoji848]Kuna mzee alikuwa mortuary miaka mingi iliyopita... ana nyumba kadhaa na watoto walisoma bila shida, kwake hakukuwa na njaa ila baada ya kustaafu ile kazi kawa chizi. Yaan zimecheza. Unaambiwa madudu ya kule lazima udate
Nyoooo! Thubutuuuu 😂Kwa sisi wapenzi wa horror movie itakua normal tu[emoji23]
Kwann hii ishu vyama mbadala(UPINZANI) hapa nchini visilivalie njuga kwa kuliaddress vizuri TATZIZO LA AJIRA kwa ujumla wake lisemwe kwa umma ili raia wapate uelewa wa kinachoendelea??Wakuu utumishi wanazingua sana hadi tulalamike ndio wanatoa PDF ya kutuliza
Tunataka PDF la database 1767
Mnaonaje tumtumie mange kimambi Instagram ili amtag mama na waziri taarifa ifikie Uma maana jobless tunateswa Sana hadi sio poa cha kushangaza matangazo ya kazi Kada ambazo database ina watu asa wanatafuta posho tu bila kujali na sisi jobless tunatumia gharama na changamoto
Thanks afsa