Mr Spider
JF-Expert Member
- Feb 28, 2020
- 2,003
- 3,613
Na huu ndo mkeka wa kufungia week. Haya tusubirie week ijayo nini kitajiri.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Na tuseme tawiree[emoji23]week imeishaNa huu ndo mkeka wa kufungia week. Haya tusubirie week ijayo nini kitajiri.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo hakuna kupoa yani,tutaendelea kupiga kelele daily.[emoji23][emoji23][emoji23], na tutawasema tuuu! Jumla Ya watu 198 wamelamba asali. Hongera nyingi sanaa kwao. Naona TPDC ndo imetawala huu mkeka.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu hapa watetezi watasema alikuwa kwenye ajira ya mkataba.Katafute hili jina kwenye tangazo la leo uoneView attachment 2564036
Yaaan kwa ufupi ni kwamba....ka-appear mara mbiliHuyu hapa watetezi watasema alikuwa kwenye ajira ya mkataba.
auditing skills n Kwa kila jobless [emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16], daaah kwa jinsi watu walivyokaa bench muda mrefu wame-develop investigative skills...Hongera mwamba kwa kuwa mfuatiliaji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tuendelee kunywa mtori nyama tutazikuta chini.Yaaan kwa ufupi ni kwamba....ka-appear mara mbili
Moja ni PDF ilopita the same position yaaaani hapo hapo Muhimbili na alikuwa pekeee yake
Halaf na PDF la leo ambapo leo yametoka majina mengi....
Sasa imekuwaje mtu mmoja kuitwa mara mbili
Mwanzo akiwa peke yake halaf mara ya pili akionekana kwenye watu wengi????
Hii ya kukaa kaaa na majina ndo inaleteleza misunderstanding za hivi
Au kuendelea kutangaza nafasi za kazi ilihali wapo watu kbao washafanya usaili wa kada hiyo hyo inayokuwa inaendelea kutangaza kazi
Kuna na hiii yaaan wanamwacha mtu alomaliza chuo 2014 15 na 16 labda wanakuja kumchukua wa 21 na 22...hii haijakaa sawa hata kidogo
Uwezo wa huyu alomaliza miaka 7 nyuma kukumbuka mambo aloyasoma miaka kbao ilopita haiwezi kulingana na hawa wa juzi juzi
Malalamiko hayataisha kwa staili hii
Sina ujuzi wa wanachotumia hawa jamaa zetu!Tuendelee kunywa mtori nyama tutazikuta chini.
Hivi wanatumua system au excel? Naomba ufafanuzi kwa anayefahamu.
Jibu unalo kumbe! [emoji16]Endelea kula mtori nyama utazikuta chini."Kuwa mvumilivu, jipange kwa saili zijazo, kusoma iwe ratiba yako ya kila siku"
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Khaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Kuwa mvumilivu, jipange kwa saili zijazo, kusoma iwe ratiba yako ya kila siku"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sawa me wacha "niwe mvumilivu, nijipange kwa saili zijazo, kusoma iwe ratiba yangu ya kila siku"Jibu unalo kumbe! [emoji16]Endelea kula mtori nyama utazikuta chini.
Wanafuturu ww huna kwa resma wala ramadhani ukae Kwa kutulia[emoji16][emoji16][emoji16]Mbona mrejesho hakuna au ndo mnafuturu bado
Siku yako ipo hakuna kukataa tamaa mkuu.Nilikuwa nasubiri mocu admin officer lakin hatimae nimekosa onto the next one i will never give up