yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,585
- 4,590
Mbona hamna placement ya leo?Mapolisi huko mkaangalie majina yenu mzigo ushatema
Mbona hamna placement ya leo?Mapolisi huko mkaangalie majina yenu mzigo ushatema
Naomba tuzungumzie kipengele cha takwimu pekee, kulingana na comment yako hii.Mbona miaka iliyopita mambo yalikua chapu, tena sio mbali (angalia trend za interview na placement kuanzia 2021 kurudi nyuma) michakato ilikua inaisha ndani ya mwezi hadi miezi 2....
Sasa hivi ni kama hatuelewi jinsi mambo yanavyoenda, tupo tupo tu
Ki ufupi Serikali ya Awamu ya Sita Chini ya Mhe.Rais Dkt.Samia Suluhu Hassan imemwaga Ajira za Kutosha na Inaendelea kumwaga Ajira.Naomba tuzungumzie kipengele cha takwimu pekee, kulingana na comment yako hii.
Ebu linganishe idadi ya sahili za mwaka 2021 kurudi nyuma na sahili za mwaka 2022.
Mf, Mwaka 2021 mwezi January sahili zilikuwa kadhaa
na Mwaka 2022 mwezi January sahili zilikuwa kadhaa.
Baada ya hapo tufanye analysis ya workload.
Assumption: Factors zingine tuziweke constant kama vile idadi ya Watumishi na mfumo wa uendeshaji sahili.
Hapa sikuungi mkono champTumuombe
Maxence Melo na Timu yake watuondolee Huyu kijana Kwa kuwa anaharibu maana ya Uzi huu kuwepo Wasomi tukijadili mambo ya msingi sana...
JF Tunaomba mtuondelee Huyu kijana👇Hapa chini,Nina Imani Kubwa hata wenzangu watakubaliana nami humu ndani......
Hii ID ni tatizo sana kwenye huu uzi
Blender
Kuna wakati mpaka unahisi kuzaliwa bongo ilikuwa ni bahati mbaya fulani hivi. Watu wakatili sanaaa aisee, inashangaza mchakato wa ajira unachukua more than six months tangu tangazo mpaka placement. Ni aibu kubwa it means hata uwepo wa teknolojia huku serikalini unafanya uonekane hauna maana. Mungu akaliponye hili taifa kuna mahali linaugonjwa sugu.Interview ya trade officer tumefanya 16.2.2023.
Juzi tayari nmeona jina moja TU la mtu aliepata trade officer kapangiwa geita which means MATOKEO TAYARI YAPO.
So hapo bado majina 80(walitaka 81 people),kwa mfumo huo wa jina moja moja hadi 81 wote waishe ni leo kweli????
Mtu unakaa unajiuliza hupat majibu why wanafanya hivo,why wasitoe matokeo mana tunajua kabisa yapo tayari.
Ili maisha mengine yaendelee,mtu unashindwa hata kuplan vitu vyako mana unaishi kwenye uncertainty tu[emoji2356].
Haya basi maybe mna sababu zenu,basi communicate with us,tuambien kwamba bana eeh taratibu zipo hivi na hivi ndomana matokeo yanachelewa,tutaelewa na sio kutesana kibabe hivi[emoji2356].
Na tunauliza hata hatujibiwi maskin ya Mungu tunabak tunafarijiana wenyew na kupeana majibu ya kuassume tu[emoji2356]
Its so unfair[emoji22]...
You have just spoken my mind,acha tu.Kuna wakati mpaka unahisi kuzaliwa bongo ilikuwa ni bahati mbaya fulani hivi. Watu wakatili sanaaa aisee, inashangaza mchakato wa ajira unachukua more than six months tangu tangazo mpaka placement. Ni aibu kubwa it means hata uwepo wa teknolojia huku serikalini unafanya uonekane hauna maana. Mungu akaliponye hili taifa kuna mahali linaugonjwa sugu.
Sent using Jamii Forums mobile app
AmenMungu akufungue kila mlango uliofungwa kwa wasaka asali wa hapa katika kipindi hiki cha mfungo wakakumbukwe wote waliopo database na wanaongojea placement kitokana na oral wawemo inshallah
Naomba nikuajiri mimiYou have just spoken my mind,acha tu.
Tena hiyo six months mbona nafuu,sisi bado kama miez miwili hivi ifike mwaka.
[emoji16][emoji16][emoji16], safi sanaa vizuri kwa kufuatilia.Tulifanya nae majina si yapo tangu written mpaka oral unaachaje kujua sa,we nae
Psrs Kuna Nuka rushwa mno YanRushwa tatizo kubwa
Umeongea kwa uchungu sana. Inauma sana kwa ambao tupo nje ya box na tunasubiri tusichojua nini kinachoendelea huko.Interview ya trade officer tumefanya 16.2.2023.
Juzi tayari nmeona jina moja TU la mtu aliepata trade officer kapangiwa geita which means MATOKEO TAYARI YAPO.
So hapo bado majina 80(walitaka 81 people),kwa mfumo huo wa jina moja moja hadi 81 wote waishe ni leo kweli????
Mtu unakaa unajiuliza hupat majibu why wanafanya hivo,why wasitoe matokeo mana tunajua kabisa yapo tayari.
Ili maisha mengine yaendelee,mtu unashindwa hata kuplan vitu vyako mana unaishi kwenye uncertainty tu[emoji2356].
Haya basi maybe mna sababu zenu,basi communicate with us,tuambien kwamba bana eeh taratibu zipo hivi na hivi ndomana matokeo yanachelewa,tutaelewa na sio kutesana kibabe hivi[emoji2356].
Na tunauliza hata hatujibiwi maskin ya Mungu tunabak tunafarijiana wenyew na kupeana majibu ya kuassume tu[emoji2356]
Its so unfair[emoji22]...
PSRS wanahujumu Serikali ya Raisi SamiaMbona miaka iliyopita mambo yalikua chapu, tena sio mbali (angalia trend za interview na placement kuanzia 2021 kurudi nyuma) michakato ilikua inaisha ndani ya mwezi hadi miezi 2....
Sasa hivi ni kama hatuelewi jinsi mambo yanavyoenda, tupo tupo tu
Raisi samia afute hu mfumo wa psrs maana wanashindwa kufuata kanuni zao wenyewe.PSRS wanahujumu Serikali ya Raisi Samia
Rais alihoji kwanini utumishi wanatumia mda mrefu kutoa placement na kibali walichapewa, kama sio rushwa ni nini alafu kuna mtu anakuja kutetea utumishi jamani kama hawana madudu rais asingesemaPsrs Kuna Nuka rushwa mno Yan
Acha tu[emoji22]Umeongea kwa uchungu sana. Inauma sana kwa ambao tupo nje ya box na tunasubiri tusichojua nini kinachoendelea huko.
Ni watoto wa maskini ponapona yetu ni PSRSRais alihoji kwanini utumishi wanatumia mda mrefu kutoa placement na kibali walichapewa, kama sio rushwa ni nini alafu kuna mtu anakuja kutetea utumishi jamani kama hawana madudu rais asingesema