HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
Hongera mwaya
 
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
Hongera sana. Ukawe mtumishi mwema huko uendako.
NB:
Usitukimbie humu!!😁😁
 
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
Hongera mkuu kwa nafasi uliyopata, kama hutojali naomba utupe experience yako ya oral ilivyokua.

Why unahisi ulikandwa oral? Ulijibu maswali mangapi kwa usahihi (unaweza kutaja na idadi ya points)?

Ni placement ya moja kwa moja au database?

Karibu kwa majibu, na hongera kwa mara nyingine.
 
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
hongera afsa ,umetoboa post gani mkuu?
 
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
Hongera sana kwa kuingia kuwa mtumishi wa umma, na ukawe mtumishi mwema,
 
Na hapo ndo utaanza kuamini kuwa utumishi wanatenda haki bila upendeleo na hata kama pdf ina nusu page niamn mm hizo page utaona ni nyingii..

Mm siku nikipata asali then hyo ile page ya jina langu nta i print then ntaifanyiwa lamination kabisa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kaka ukipata placement unakuwa kila saa unaiangalia ile pdf, mpk unahisi wamekosea,... au unaenda kwenye web unaidownload tena[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Yaani kiufupi unajifeel a human being, utafikia tu ni suala la muda tu siku yako inakuja...
 
hivi jamii forum haina option ya kumblock mtu husione comments zake??? me huyo jamaa natamani nifanye hivyo mana huwa ana comment negativity tu kwenye huu uzi wa walamba asali
kama hiyo option ipo kwa anae jua anielekeze nimblock chap nisiwe naona anachopost hapa
Tumuombe
Maxence Melo na Timu yake watuondolee Huyu kijana Kwa kuwa anaharibu maana ya Uzi huu kuwepo Wasomi tukijadili mambo ya msingi sana...
JF Tunaomba mtuondelee Huyu kijana👇Hapa chini,Nina Imani Kubwa hata wenzangu watakubaliana nami humu ndani......
Hii ID ni tatizo sana kwenye huu uzi
Blender
 
Tumuombe
Maxence Melo na Timu yake watuondolee Huyu kijana Kwa kuwa anaharibu maana ya Uzi huu kuwepo Wasomi tukijadili mambo ya msingi sana...
JF Tunaomba mtuondelee Huyu kijana👇Hapa chini,Nina Imani Kubwa hata wenzangu watakubaliana nami humu ndani......
Hii ID ni tatizo sana kwenye huu uzi
Blender
Hawa waharibifu wa uzi Kuna wakati wanakua chachu ya mageuzi na mabadiliko. Aendelee kuwepo tena apatikane mwingine!
 
Nimejaribu sana kujikaza lakini nimeshindwa.
Leo ngoja nikiri wazi na kuwatia moyo wasakatonge wenzangu msio na connection kama Mimi. Mwanzoni sikuwa naamini kama unaweza kufaulu oral utumishi na kupata kazi pasi na connection! Huu mwezi umekua wa baraka sana maishani mwangu, maana nimelamba asali iliyokua Ina nafasi mbili, tena kwenye interview ambayo baada ya kutoka kwenye pannel niliamini nimekandwa vilivyo!. All in all Mungu ni mwema sana na wakati wa Mungu ni wakati sahihi. Hakuna underdog kwenye interview za utumishi, Cha muhimu ni kujiandaa tu na kujiamini! All the Best kwa wasakatonge wenzangu msikate tamaa, One day yes![emoji123][emoji123][emoji123]
Hongera sana Mungu ni mwema.Kachape kazi,Ukawe mtumishi mwema.
Sekretarieti ya Ajira Endeleeni kuchapa kazi,Sisi Vijana tunafurahi sana kuona hizi comments,Muendelee kutenda Haki hivyo hivyo.
 
Huwa anateuliwa afisa mmoja kutoka utumishi anaenda halmashaur husika kwenye hizo interview za watendaji na hata za mkataba za halmashaur huwa anakuja na analipwa posho na halmashaur husika ila kuhusu maswali anatumiwa asubuhi na tume ya utumishi kabla ya interview kuanza na kufungua maswali ili ayaprint anakuwepo afisa kutoka ofisi ya usalama yani kwa DSO kiufupi wanajitahidi sana kutenda haki usawa unakuwepo ukifanya vizuri unachukuliwa bila upendeleo na akishatangaza matokeo ndipo anaondoka kurudi dodoma
Check hio bureaucracy, unaweza ukafa njiani
 
Hawa waharibifu wa uzi Kuna wakati wanakua chachu ya mageuzi na mabadiliko. Aendelee kuwepo tena apatikane mwingine!
Mabadiliko gani? Kuna muda ambao wengi wetu tutatumia humu ni baada ya kufanya Oral tu au labda kabla ya Written,ila muda mwingi mtu inabidi utumie kujiandaa Kwa kusoma sana kuelekea Written na Oral.Hakuna Maajabu ya kufaulu usaili wa Utumishi kama hujipangi kisawa sawa na kujithamni kuelekea saili zingine.

Kuingia Oral ni Ushindi tosha, ndio maana hata wao hutoa Hongera, na uzuri unabakia kwenye Database, mini na rafiki Zangu wengi sana wamepata shavu kupitia Database......

Tujifunze sana kupitia
Mwifwa aliamini kwenye kujipanga ndio nguzo pekee ya Mafanikio. Huwezi ukasema unataka kuajiriwa Serikalini halafu ukasema unaikwepa PSRS, Hilo haliwezekani labda Ajira za vyombo vya Ulinzi na Usalama tu....

Mtu kama
Blender Huyu anaonekana ana hasira na PSRS na labda ana ndugu zake Wakubwa kwenye baadhi ya Mashirika, ndio maana ana hasira na Chuki na PSRS, ila angetambua tu PSRS ni Taasisi ya Serikali na ipo chini ya Ofisi ya Rais basi angewapa Heshima na angejitahidi kwenye kuongeza Juhudi na kumuomba Mungu Ili na yeye afanikiwe kupata kazi, muda wa kulalamika humu asingekuwa nao.
 
Back
Top Bottom