HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Watu wanakula placement bwana[emoji91][emoji91]View attachment 2551167


Hongereni sana wakuu kwa kupata nafasi katika utumishi wa umma. Aidha kama mnavyojua, kuajiriwa ni bahati so mlifanya vizuri lakini Mungu ameamua this time iwe zamu yenu.

Kafanyeni kazi zenu kwa weledi na haki, epukeni rushwa, msinyanyue mabega yenu kwa kuvimba na mjue pia hizi kazi ni za muda, leo upo kesho haupo so jitahidini kujiandaa na maisha baada ya utumishi.

Kuna nafasi za kazi kwenye sehemu mbali mbali hua zinatokea kwenye mashirika makubwa Africa na duniani, EAC, SADC, AU, UN na mashirika yake etc. Kazi hizi huwa zina mamishahara makubwa up to 100k USD per annum.

Ukiweza, omba hizi uchukue likizo bila malipo ukapamanie kombe for few years.

Adios muchachos
Duh 100k usd??
 
Mzee wa migration...

Upo sehemu salama kabisa mwaka huu wizara ya kilimo itachukua watu wa kutoshaaa,,

Yaan nchi inataka ilimee haswaa,

Hapo ulipo jipige kifua sema huu mwaka kopo la asali ntaingia
Saana sana, wajiandae kisaikolojia na kuomba sana, Mungu ni mwema wizara ina jambo lake huu mwaka muda wowote wanachukuliwa
 
Hii sasa ndo LGA sio?,naona tunaendelea kulambishwa asali watu wangu wa MDA LGA tunachomoka mdogo mdogo
Screenshot_20230317-204846_BlueWhatsApp.jpg
 
Back
Top Bottom