HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nililiongea Hapa kuhusu TRA ya juzi waliopangiwa kuna mtu alijibu inaonyesha waliofanya TRA ya nyuma hawakukidhi mahitaji ya mwajiri.....
Utumishi wanatafuta posho tena hasa vitengo vya taasisi kubwa(mishahara ya juu)..
Mama(Rais) atizame kwa jicho la tatu hapa Utumishi
Utumishi wezi aisee
 
Asante Ndugu, kwa kutupa ushirikiano.

Ina maana hakuna programers, cyber security, Database administrators an other ICT field, walio fanya oral interview Waka baki kwenye database.

Wanangu wa ICT , nawapa pole sana, jiandaeni na interview, kwenye mkeka ampo kabisa Yan [emoji23],,
[emoji1787][emoji1787][emoji1787], nchi ngumu sana hiii , ni ngumu kuwaelewa watendaji na wanasiasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushalamba asali umesahau ulipotoka utumishi wanawatesa vijana hilo halipingiki. Suala la ucheleweshaji ni wao wenyewe kama taratibu bado wanatangaza ili iweje. Mama mwenyew amekiri utumishi ndio wanachelewesha utaratibu huku taasis zikisubiri mda mrefu lakin bado wewe unawatetea.
Pia jifunze kusimamia ukweli usipende kupelekwa na upepo.

Jobless wenzangu kuhusu PDF la database tuwadai tusikubali kabisa tunatumia mda mwingi na pesa nying alafu unafaulu then Kuna watu wanachomekwa kirahis tu wewe uliyepambana hupati nafasi
Tuandamane mpaka ng'ong'ona kwa Migiro Yan
 
Hata mm napenda kuwacheki Sekretarieti hasa kwa namba ya ttcl hvi anapokeaka mdada/mama yuko pisi sana mnaweza ongea hata lisaa lizima akakupa na faraja,

Nikamuulizia ishu ya mkeka wa database akanambia piga tena satisa then mi nikamcheki akanijibu hivii
- hilo suala halijafika mezani kwao ila wamelisikia kama mlivosikia ila kama utumishi watalileta mezani pa sekratariat basi wataanza kulifanyia kazi.

Hitimisho.nimebaini UTumishi ni mkubwa kuliko sekretariat ya ajira. so hawa sekretariat wanapokea order na kuzitekeleza kutoka utumishi kuu so nazani hili suala la database na ile idadi ya 1700+ ipo ila haijawekwa mezani official kuanza kufanyiwa kazi ama labda wanatekeleza ila hawatuambii cc.
Sekretariet ipo chini ya Utumishi!!!hilo ombi linaweza kuwa limewafikia ila yajayo kwenye hiyo pdf....?maana wanaojua data base ni sekretarit hapo watachomeka watu hata oral hawajawai kufany ?Swali la kujiuliza dogo tu

Walioitwa TRA oral mwaka jana 2022 idadi ilikuwa watu 580-(down) waliowapangia kwenye kazi ni 500+ na bado kunawatu wanasema hawajakizi marks 50%

Baada ya Tangazo la Mh.Jenista Mhagama.

Walioitwa TRA oral mwaka huu idadi ilikuwa 790(down)waliopangiwa 180+
Hapo tutafakari hiyo Data base
Mh:Jenista Mhagama alikosea wakati anatangaza hilo Pdf ilitakiwa lipo kwenye system ila kwa style ile tena sekretari wanafurahi tunapolalamika huku ndo maana ukiwauliza majibu yao wanakupa yakukuchochea uzidi kukoleza moto ili walambe Pesa kwa mgongo wa PDF.

Tuzidi kuwaombea Mbele za Bwana wawe na huruma ndani yao
 
Sekretariet ipo chini ya Utumishi!!!hilo ombi linaweza kuwa limewafikia ila yajayo kwenye hiyo pdf....?maana wanaojua data base ni sekretarit hapo watachomeka watu hata oral hawajawai kufany ?Swali la kujiuliza dogo tu
-Walioitwa TRA oral mwaka jana 2022 idadi ilikuwa watu 580-(down) waliowapangia kwenye kazi ni 500+ na bado kunawatu wanasema hawajakizi marks 50%
Baada ya Tangazo la Mh.Jenista Mhagama
-Walioitwa TRA oral mwaka huu idadi ilikuwa 790(down)waliopangiwa 180+
Hapo tutafakari hiyo Data base
Mh:Jenista Mhagama alikosea wakati anatangaza hilo Pdf lipo kwenye system ila kwa style ile tena sekretari wanafurahi tunapolalamika huku ndo maana ukiwauliza majibu yao wanakupa yakukuchochea uzidi kukoleza moto ili walambe Pesa kwa mgongo wa PDF
aiseeh
 
Nina imani na psrs .

Wale tunasubiri database la muhagama tujaribu kuwa Wapole kidogo jana nilipata bahati ya kuzungumza na afisa mmoja wa psrs.

Swali langu lilienda direct kuhusu mkeka wa database kama alivyosema Jennester Mhagama.

Jamaa alisema hivi ni kweli mkeka utakuwepo lakini mpaka sasa haijulikani ni lini kwa jinsi serikali inavyofanya kazi unaweza shangaa inapita hata miaka miwili kwa sababu mpaka sasa hakuna utekelezaji wowote wa hili suala .

Waziri alisema ndio ila watekelezaji ni psrs na wao wanasubiri mpango kazi kwa maboss na miongozo ya namna ya kulitekeleza hilo ila haiwezi kua ndani ya huu mwaka wa fedha.

Nawasilisha wakuu naomba msinipige mawe mimi nimewasilisha ujumbe tu.

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787], daaaa kweli usimuamini mwanasiasa sasa yule mh kujibalaguza mbele ya vyombo vya habari kwamba February kuna mkeka ndo nini sasa? Na huu ni mwezi March!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kamba hiyo uongo haiwezi kuwa miaka 2 wakati huku watu bado wanaendelea kuingia kanzidata maelezo ya waziri yalisema mwezi wa 2 na sio miaka kama unavyosema. Tatizo utumishi jipu chungu wanachotoa matangazo ya kazi ni nini wakat database watu wapo.
Poa kanuni zao zinaelezea kabisa hawataitisha usahili ikiwa kanzidata ina watu means hapo wanatafuta posho tu hamna la ziada.
Kikubwa tumtafute mama atusaidie kwa hili au waziri mhusika mwenyew atupe maelekezo
Hii nchi imekaa kama yale ma-bus ya zamani ya kwenda mikoani yalikuwa flat mbele na nyuma mpaka unashindwa kuelewa nyuma wapi na mbele ni wapi? Yani haileweki mh, alitoa ile kauli kwa kuwahadaa tuu watu au alikuwa anamaanisha?[emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa upande wangu naona PSRS Wana afadhali maradufu.

Siku hizi watoto wa masikini wanapata kazi

Sahili zikirudi kwenge taasisi binafsi tumekwisha

Mambo ya-

"Mwambie aje aanze kazi jumatatu"

"Baba kanituma.."

"nipe utamu basi nikupe kazi..."

"Nipe milioni 1 nikufanyie connection..."

"aaah yule si wa machame, Kagera, same... Mlete tu"

Hayo mambo yatarudi kwa Kasi kubwa sana.

Ni kweli utumishi Wana mapungufu yao ni jambo zuri kutafuta mbinu za kuyapunguza mapungufu kama sio kuyaondoa kabisa

Watoto wa masikini wote pigeni Sala zenu mandate ya kufanya usaili isirudi mashirikani, mtakuwa mmekwisha.

Mimi binafsi Niko serikalini miaka 9 nasaka mrija mpya wa asali huu nilio nao Sasa niwaachie wengine jobless wa mtaa
 
Mimi binafsi Niko serikalini miaka 9 nasaka mrija mpya wa asali huu nilio nao Sasa niwaachie wengine jobless wa mtaa
Wewe ni Mnafki.. Upo kazini miaka 9
Uliingiaje kazini? Au PSRS ndio walikupa placement?

Au wewe mtoto wa TAJIRI?

MAANA umesema watt wa maskini hawawez kutoboa kama utaratibu si wa PSRS!

Umepata kazi kupitia PSRS au kabla ya PSRS?
 
Dereva wa EWURA analipwa Salary zaidi ya 1.35m
Mzee unasifia sana mishahara ya watu unaponda mingine[emoji1787]

Wewe unalamba asali tokea pande zipi

Anyway mi najua hata ukiwa ticha ukipamba kuanzia m Moja wewe uko vizuri [emoji1]sema umekosea posho tu.

Wewe unainyonya asali ya mama tokea mrija upi!?
 
Hata mm napenda kuwacheki Sekretarieti hasa kwa namba ya ttcl hvi anapokeaka mdada/mama yuko pisi sana mnaweza ongea hata lisaa lizima akakupa na faraja,

Nikamuulizia ishu ya mkeka wa database akanambia piga tena satisa then mi nikamcheki akanijibu hivii
- hilo suala halijafika mezani kwao ila wamelisikia kama mlivosikia ila kama utumishi watalileta mezani pa sekratariat basi wataanza kulifanyia kazi.

Hitimisho.nimebaini UTumishi ni mkubwa kuliko sekretariat ya ajira. so hawa sekretariat wanapokea order na kuzitekeleza kutoka utumishi kuu so nazani hili suala la database na ile idadi ya 1700+ ipo ila haijawekwa mezani official kuanza kufanyiwa kazi ama labda wanatekeleza ila hawatuambii cc.
Kingine hizo nafasi 1700+ zinaweza kuwa zipo ila idadi ya watu wa database ikawa pungufu, maana hakuna anayejua juu ya database. Mkashangaa ndo haya matangazo yanayotangazwa ya Nafasi za kazi.
 
Back
Top Bottom