HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwenye issue ya kuchelewesha matokeo ya oral na placements psrs naamini haihusiki. Mfano kwenye matokeo ya Written mbona wanatoa matokeo ndani ya siku 1-5
Hapo kwenye kuchelewa placement kuna wa kulaumiwa ila sio psrs. Bajeti, bajeti, bajeti, bajeti
Hapo kwenye bajeti ndio kuna ukiritimba mwingi kweli kweli
 
Naomba niliongelee ili suala la Mzumbe na uzoefu wangu katika kupambanaaa Asali..issue iko ivii,wale wote walioitwa kwenye usahili wameshapigiwa simu na wanazo taarifa bila shaka, naikumbuka hii pia mwaka jana nlipigiwa simu interview moja UDOM pale ambapo pdf walilitoa siku moja kabla ya interview.

Bila shaka angekwepo mtu umu aliyeomba hizo za Mzumbe na kaitwa na hana taarifa ndio kajua leo,hapa tunalalamika tu kwakua hatufanyi sisi ila naamini walioomba hizo ajira wanajua tarehe ya usahili vzuri.

Pia hamjawai ona placement inatolewa na chuo then inapita siku kama 4 au 5 psrs ndo wanaipandisha, nawasilisha ilo last Mzumbe, point to note me sio mkandaji ni jobless najaribu kuwaza na uwenda ikawa ni ivoo.
 
Duh tangazo limetolewa na Mzumbe. Hapa kuna sintofahamu kati ya Utumishi na Mzumbe yaani mkazi wa Kigoma asafiri leo leo.
Mwenyezi Mungu ni mwingi wa Rehema.
Hizi post zinazo itaji mtu 1 au 2 Alafu unakuta kwenye hiyo taasisi Kuna intern, alafu zinaletwa utumishi,

Ni kupoteza muda TU, .

Najua utumishi hawataki kuachia atakama Post ni ya mtu Moja, .

Wanataka kukomba posho zote za wasaka mirija ya asali nchi nzima,mwaka huu msipo nunua Yutong , BaSi hamtanunua Tena Yan 😂
 
Haya kazi kwenu inayowahusu. Tuchangamkie fursa.
Asante Ndugu, kwa kutupa ushirikiano.

Ina maana hakuna programers, cyber security, Database administrators an other ICT field, walio fanya oral interview Waka baki kwenye database.

Wanangu wa ICT , nawapa pole sana, jiandaeni na interview, kwenye mkeka ampo kabisa Yan 😂,,
 
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
Maelezo mazuri sana
 
Asante Ndugu, kwa kutupa ushirikiano.

Ina maana hakuna programers, cyber security, Database administrators an other ICT field, walio fanya oral interview Waka baki kwenye database.

Wanangu wa ICT , nawapa pole sana, jiandaeni na interview, kwenye mkeka ampo kabisa Yan 😂,,
Dah inaumiza sana kada na TAASISI nilofanya usaili imetangaza Tena nafasi means kanzdata chenga
 
Asante Ndugu, kwa kutupa ushirikiano.

Ina maana hakuna programers, cyber security, Database administrators an other ICT field, walio fanya oral interview Waka baki kwenye database.

Wanangu wa ICT , nawapa pole sana, jiandaeni na interview, kwenye mkeka ampo kabisa Yan [emoji23],,
Huenda wamezingatia ushauri wako wasije kuwapangia watu kazi sehemu ambazo hawazitaki Mkuu.
 
Asante Ndugu, kwa kutupa ushirikiano.

Ina maana hakuna programers, cyber security, Database administrators an other ICT field, walio fanya oral interview Waka baki kwenye database.

Wanangu wa ICT , nawapa pole sana, jiandaeni na interview, kwenye mkeka ampo kabisa Yan [emoji23],,
Nchi nguma sana!!!!
Tuendelea kuomba Mungu naona maombi yanajionesha sasa mpk wanapost Tangazo bila wao kupitia kama lipo wrong au......mfano Tangazo hilo wanaficha salary scale kwa ajili gani
 
Back
Top Bottom