HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hatari sana
Duh
Nililiongea Hapa kuhusu TRA ya juzi waliopangiwa kuna mtu alijibu inaonyesha waliofanya TRA ya nyuma hawakukidhi mahitaji ya mwajiri.....
Utumishi wanatafuta posho tena hasa vitengo vya taasisi kubwa(mishahara ya juu)..
Mama(Rais) atizame kwa jicho la tatu hapa Utumishi
 
Ukiona hvyo ujue mwajiri hataki watu wa database, anataka wale waliopiga interview husika fresh.... Mkuu eGA hapo si unajua kuna unyama mwingi hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tusidanganyane kwenye ishu hy ya mwajiri hataki wakati Utumishi wamepewa nguvu ya control taaasisi zote ambazo zipo chini yake...Wanatumia mwanya huo kupitisha watu kwa rushwa kwa neno hilo la mwajiri hataki au hujakizi ..
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Umekuja na comeback ya kibabe sana, huyu jamaa anatetea mambo halafu anasahau alichokitetea
[emoji23][emoji23][emoji23] mimi nipo kumkubusha tuu Mkuu hahahah!
 
Tusidanganyane kwenye ishu hy ya mwajiri hataki wakati Utumishi wamepewa nguvu ya control taaasisi zote ambazo zipo chini yake...Wanatumia mwanya huo kupitisha watu kwa rushwa kwa neno hilo la mwajiri hataki au hujakizi ..

Tuhuma nzito sana hizi. Kuna ushahidi? Tunaweza kuwapeleka PCCB. Njoo inbox kama una evidence tufanye kitu
 
Hivi kwa wale ambao wapo makazini private sector wanaotakiwa kutoa notice ya mwezi mmoja wanaporesign ( mikataba) baada ya kupata kazi serikalini huwa inakuaje? Maana nasikia kureport kituo cha kazi ni within 15 days.

Kuna bwana mmoja aliamuliwa kulipa mishahara 3 kwenye kampuni X kama anataka kutoka bila 28 days notice sijui waliishia wapi.
 
Hivi kwa wale ambao wapo makazini private sector wanaotakiwa kutoa notice ya mwezi mmoja wanaporesign ( mikataba) baada ya kupata kazi serikalini huwa inakuaje? Maana nasikia kureport kituo cha kazi ni within 15 days.

Kuna bwana mmoja aliamuliwa kulipa mishahara 3 kwenye kampuni X kama anataka kutoka bila 28 days notice sijui waliishia wapi.
Kufata barua utumishi ni siku 7, kupeleka kwa muajiri ni siku 7 pia...kuna siku 7-14 nyingine za taasisi kuhakiki vyeti na ishu nyingine.

Ukipiga hesabu hapo ni kama mwezi hivi, hivyo ukiwahi kutoa taarifa mapema baada ya kuona placement, unaweza kuwa ndani ya muda wao wanaotaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom