HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
 
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
Mkuu nafasi y kz ilitangazwa kupitia utumishi hivyo ilikua wajibu wao watoe tngzo la kuita usaili kwa wakti muafaka...hamna la kuwattea hao psrs wamezngua ktk hili
 
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
Ukisikia Usanii ndo huo!!Vyuoni mbona kawaida kupachika watoto zao kwenye idara hizo....Bora Mh;mhagama achie Pdf
 
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
Kwa hyo hapa tumlaumu MZUMBE au PSRS??
Nani atafanyisha usaili??
Usaili utafanyikia wapi yaaani??
Kama ni PSRS watasimamia show wanaepukaje lawama hizi???
 
Wakuu nimeona mnalalamikia tangazo la kuitwa kwenye mkando Mzumbe lililowekwa leo kwenye website ya PSRS.

Naomba niwaambie hii sio mara ya kwanza kitu kama hiki kutokea kwa Chuo cha Mzumbe, kilitokea na Mwaka jana, watu walilalamika hivi hivi.

Ukiangaliwa hilo tangazo limeandikwa na Chuo cha Mzumbe na likatolewa na Makamu Mkuu wa Chuo na sio Katibu wa PSRS. Tukumbuke pia hizi Mamlaka za Vyuo vikuu wanaendesha sahili zao chini ya Usimamizi wa PSRS.

Kosa ninaloliona kwenye kuchelewa kutangazwa kwenye website ya PSRS ni uzembe/kosa la Chuo kutotuma tangazo mapema PSRS ili litangazwe, wao chuo huwa wanatangaza kwenye website yao ila wanasahau kulituma mapema PSRS na likatangazwe kule.

Pia MUCE mwaka jana walifanya uhuni kama huu wa kuchelewa kutoa placement badala yake watu walipigiwa simu wakaenda kuanza kazi kimya kimya halafu baadae ndio wakaja kutuma placement PSRS ili ikatangazwe. Muhanga wa hii kitu ya MUCE alikuwa ni Ahmet , alifanya oral akawa anasubiri placement kumbe wenzio washaitwa kazini kimya kimya, placement ilipotoka na akawa hayumo ndipo akaja kujua kumbe watu waliitwa zamani kwa simu.

Hizi ndio taasisi zinazopigiwa chapuo na baadhi yetu humu ili zipewe mamlaka ya kurecruit na huu ndio uhuni wao wanaoufanya ingawa sio zote.

Nashauri endapo ukipata received ya Taasisi ya Chuo jitahidi kutembelea website zao mbali na website ya PSRS ili endapo wakichelewa kuleta tangazo PSRS ilihali tayari washalitangaza kwenye website yao uweze kuliona.
Hata kwenye website ya Mzumbe hakuna hilo tangazo.
 
Mkuu nafasi y kz ilitangazwa kupitia utumishi hivyo ilikua wajibu wao watoe tngzo la kuita usaili kwa wakti muafaka...hamna la kuwattea hao psrs wamezngua ktk hili
Hivi usichoelewa nini mkuu? Tangazo limeandikwa na kutolewa na Chuo, PSRS wakasubiri kuletewa nakala ili na wao waitangaze, sasa kama wameletewa leo ulitaka walitangaze tarehe 10?

Uliona tangazo gani likatolewa na PSRS tofauti na tarehe lililoandikwa na wao PSRS? Kama lipo liweke hapa uniprove wrong.

Hivi hujaona matangazo ya Halmshauri nyingi yanatangazwa PSRS yakiwa yamechelewa kulingana na tarehe yaliyoandikwa? Mbona sijaona ukosoe kuhusu haya matangazo?
 
Hivi usichoelewa nini mkuu? Tangazo limeandikwa na kutolewa na Chuo, PSRS wakasubiri kuletewa nakala ili na wao waitangaze, sasa kama wameletewa leo ulitaka walitangaze tarehe 10?

Uliona tangazo gani likatolewa na PSRS tofauti na tarehe lililoandikwa na wao PSRS? Kama lipo liweke hapa uniprove wrong.

Hivi hujaona matangazo ya Halmshauri nyingi yanatangazwa PSRS yakiwa yamechelewa kulingana na tarehe yaliyoandikwa? Mbona sijaona ukosoe kuhusu haya matangazo?
Watu wanaconfuse taasisi na PSRS , Kimsingi PSRS wanapewa mapungufu mengine si yao
 
Nimesoma mijadala mingi ya watu kukosoa utumishi wengine kuwatetea ila kiukweli kuna sehemu hawa jamaa wanazingua big time.

Haiwezekani mchakato wa ajira kuanzia tangazo la kazi hadi placement lichukue zaidi ya miezi 9, lazima kuna sehemu haipo sawa.

Ngoja nielezee kisa kimoja hivi.

Mwezi wa 3 2022 utumishi walitangaza nafasi za ajira ya mkataba wa miezi 3 (wizara ya ardhi), wataalamu tukaomba fresh.

Ilipofika tar 26 April, majina ya interview ya oral yakatoka, usaili unaonesha tutafanya tar 2 May Singida Lake secondary.

Wataalamu tukakata ticket ili kuanza safari hiyo tar 1 May. Nakumbuka nipo kwenye bus la Singida saa 1 asubuhi ndo tunaingia kibaha, napigiwa simu na rafiki yangu anasema utumishi wameweka tangazo lingine kwamba hakuna interview bali tunatakiwa kuripoti tar 9 May kwenye vituo vya kazi tulivyopingiwa(waliainisha kwenye tangazo).

Imagine tangazo la mabadiliko limetolewa saa 12 asubuhi May 1, kuna watu walikua wanatoka Mtwara hawa walishanza safari tangu April 30, wanakuja kupata taarifa kama hii.

Wengi tulilalamika sana kuchomeshwa nauli zetu, ila ndo hivyo hatukua na jinsi.

Ndo kama ishu iliyotokea leo, Tangazo linaonesha ni la tar 10 ila limetolewa leo tar 15 likionesha interview tar 16[emoji119]

Sent using Jamii Forums mobile app
Vijana wasaka ajira tunaonekana kama ni wasumbufu fulani hivi, ukienda kwenye usaili unakutana na vihoja vingi sanaa. Kwa kweli hapo ni kuwakatisha tamaa vijana wa kitanzania wenye nia ya kutafuta ajira.

Sasa hapo mtu ameshtukizwa alikuwa ameshaandaa nauli? Au ndo wanaanza mchujo tangia nyumbani? This is not fair at all.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hyo hapa tumlaumu MZUMBE au PSRS??
Nani atafanyisha usaili??
Usaili utafanyikia wapi yaaani??
Kama ni PSRS watasimamia show wanaepukaje lawama hizi???
Mzumbe wa kulaumiwa.

Usahili unafanywa na Chuo

Usahili unafanyikia Chuoni Mzumbe.

PSRS wanahusika kwenye uangalizi na hapo wao ndio wanajulishwa na Chuo ili wakaangalie, sasa kuwajulisha kwao inaweza ikawa imechelewa pamoja na wao kuletelewa tangazo.

Tangu nianze kuwafuatilia PSRS kwenye kutangaza kazi, usahili na placement sijawahi kuona tangazo liandikwe leo halafu litangazwe kesho au kesho kutwa(tarehe tofauti na ya kuandikwa)
 
Mtaitaja PSRS mtamalizia Mzumbe , narudi pale pale tanzania kama haupo kwenye mfumo lazima uchapike na maisha mpaka udate, ukiwa kwenye system haya mambo na controversial zote zinazojiri sasa utaona sawa tuu. wazee tuzidishe juhudi ,maombi na njia zozote kupata kazi otherwise tutaishia kulaumiana hapa jukwaani
 
Back
Top Bottom