Kwa kweli niliingia Whatsapp nikaona hongera nyingi na PDF Juu,ikabidi niende faster kwenye Web kudownload tangazao jipya.Mazaga one tupe feedback ya status
Je Jana ulipigiwa simu au kutumiwa message kabla placement haijatoka
Nina uhakika 100% Hukupata Usingizi[emoji3][emoji3][emoji3]Kwa kweli niliingia Whatsapp nikaona hongera nyingi na PDF Juu,ikabidi niende faster kwenye Web kudownload tangazao jipya.
Lakini Wakati huo Kuna simu nyingi za wadau zikawa zimepigwa na wengine nilikuwa sijawasiliana nao muda mrefu kidogo.
Kweli kabisaNina uhakika 100% Hukupata Usingizi[emoji3][emoji3][emoji3]
Amen brotherMy Eyes full of joyful tears with this shocking news, congratulation brother!
Ulituanzishia uzi, ukawa ni Lulu miongoni mwetu katika hii safari ya kuusaka mrija wa Asali.
Wengi tumeingia kwenye mrija wa Asali na tunaendela kuingia kupitia uzi huu na leo wewe una ungana nasi kwenye mkongo wa Taifa wa Asali.
Karibu sana kwenye Utumishi, uvumilivu uliouonesha hapa ukawe nguzo kwenye Utumishi wako.
Wale ambao bado mnaendelea kusubiri mrija wa Asali, msife moyo tupo pamoja nanyi. Tunaingia kwenye mrija wa Asali makundi kwa makundi na kila kundi lina muda wake. Tuwe na subira!
Hongera mkuuNdugu Zangu nawashukuru sana,tuendelee kupambana,nami ni mojawapo niliyepata placement Jana.Sio Kwa uwezo wangu ila najua ni Kwa uweza wa Mungu pekee.
Tusikate tamaa,mapambano yaendelee.
Napenda kuwatakia kazi njema watumishi wote wa
Sekretarieti ya Ajira.Hili ndio kimbilio letu wasaka Ajira wote.Sina connection nilipambana baada ya kufeli saili kadhaa bila kwenda Oral.Ila sikuchoka niliamini kama ipo na ipo.Hatimaye siku imefika.
Wale wote mnaosubiri placements pia msikate tamaa,Kikubwa ni kuombea mchakato wako kila siku,Mungu ni mwema sana.
#Tusikate Tamaa.
#Kazi Iendelee
karibu sana MkuuHabari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Uwakika au....maana ule mkeka ulitoka haraka sana kiasi kama walisahau watu wengine kuendelezaTangazo kwa waajiriwa wapya TRA linaweza kutoka tarehe 14 March 2023alafu tarehe 18-19 March jumamosi na j2 ni usajil na j3 tarehe 20 March tukaanza training.
Hahaha Mkuu Yaani umefanya usaili na kufika Oral ushindwe kuwa unachungulia Placements pale ilhali ndio mchongo unaokuwa unausikilizia......Sawa mm nikafikiri utumishi kabla hawajashusha pdf wanakutafuta kwanza.
Status inasomekaje
Wale MDA &LGA wa tarehe 19.02.2023 wa lini ukienda pale kwenye matangazo au mlifanya kwa interval2 tofauti make naona kazi zenu zinatoka sana.16.01.2023
- nani kakudanganya maswali yale manne/ matano Ndio kipimo Cha U-Genius?
-kwa hiyo wewe wa IFM unajilinganisha na wa Harvard,? Vigezo vya kujiunga IFM division hadi Three, Harvard je?
Umetoa wap hzi habar kiongoziTangazo kwa waajiriwa wapya TRA linaweza kutoka tarehe 14 March 2023alafu tarehe 18-19 March jumamosi na j2 ni usajil na j3 tarehe 20 March tukaanza training.
Sorry halafu nmechapia oral ilkua 16.2.2023Wale MDA &LGA wa tarehe 19.02.2023 wa lini ukienda pale kwenye matangazo au mlifanya kwa interval2 tofauti make naona kazi zenu zinatoka sana.
Nyie mambo yenu mwezi wa nne kati hapo.Sorry halafu nmechapia oral ilkua 16.2.2023
Yes tulifanya kwa interval
Oral zilianza 15-19 kama skosei
Ubaya wa selected for oral ni hujui kama utakuepo au lah,tofaut na NOT mtu akiona anajua kabisa shughuli ishaisha.Hahaha Mkuu Yaani umefanya usaili na kufika Oral ushindwe kuwa unachungulia Placements pale ilhali ndio mchongo unaokuwa unausikilizia......
Hata akina na wengine wote ambao tulifika/walifika oral,muda wote walikuwa wanachungulia sehemu ya placement pia..
yesamrich
mfwende sawadogo
Status ni Selected For Oral Interview,Web and App...
Yes bt May katikati ndo uhakika zaidi,haiwez vuka May tutakua tushajuaNyie mambo yenu mwezi wa nne kati hapo.
Hawa wamefanya lin?Utabiri; mikeka ilio karibu kutoka ni:-
[emoji95]CPB
[emoji95]NEMC
[emoji95]TPDC
[emoji95] MWAUWASA
[emoji95]RUWASA
[emoji95]SUA
Mikeka hiyo yote itatoka pamoja kabla ya tarehe 15.03.2023