yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,585
- 4,590
Yankule keshalamba asali,hapo mbanti na abeche...mkuu na msaidiz wake
Yankule keshalamba asali,hapo mbanti na abeche...mkuu na msaidiz wake
umepata taasisi gan Yakunlekazi
Kumbe!Nilikuwa na Furaha sana Jana,nikawa Sina Cha kuandika kabisa.
Kuna muda yesamrich alisema nikumbushe Taasisi Fulani,nikawa nipo mahali siwezi sema chochote.Ki ukweli Jana Usiku sijalala kabisa.Mungu ni mwema sana kaka
Dk 10 za kuja kusabahi humu zinatosha kabisaAsante mkuu Kwa nafasi Ila mm sitoweza kuwa Captain humu coz majukumu ya kazi soon yataanza ukicheck na nature ya kazi yangu ni ya Field zaidi.. Humu nitaingia mara mojamoja tu kuwasabahi na kucheck kinachojiri
Mwifwa
ASAItakuwa TRA
hivi maryjuan toka ale maisha katukimbia!!
Hongera sana mkuu, kila la kheri kwako.Jambo limetiki kaka
Hongera sana Bro....Ukawe mtumishi mwema katika kuitumikia taifa Mama (rais) anahuruma na vijana wake .......Mungu akusimamieJambo limetiki kaka
Karibu sana mkuu, jisikie huru.Habari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Karibu sana boss.Habari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Shukrani mkuujisikie
Asante sana dadaKaribu sana boss.
Karibu sanaa.....Habari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Idadi inaendelea kuongezeka, karibu.Habari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Sekretarieti ya AjiraNI BORA WAKATOA PLACEMENTS TUJUE KAMA UMEPATA HATA KWA MIEZI SITA NI RAHISI KUVUMILIA KUSUBIRIA ISHU NI WASEME UKWELI, KUSUBIRIA MATOKEO MDA MREFU NI NGUMU ASEE INATESA