HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
We Mzee unataka kusema u
Kama taasisi zimetuma mahitaji basi tusubiri utaratibu kutoka utumishi.
Kama watatutoa tuliopo database itakua bora zaidi.
Subira muhimu katika haya mambo.
Rejea maneno ya waziri wako alisema mkeka wa database unatoka lini vile 😂
 
Alafu mtu anakwambia database haipo hatutaki kuelewa sisi tunasubiria database hata Kama mwez wa 2 umeisha
Sawa
NB:hiyo post ya kumfikisha mtu kilele haisuiani na waziri😋
 
M
Mkuu inaonesha unaingiaga kwa kuvizia humu,,, So mambo mengi yanakupita. Actually watu wengi wamelamba Asali humu kupitia mikeka ilivyotoka katikati na mwishoni mwa Ferbuary.
Watu wamelamba Asali TRA, TARI, ASA, NIRC, PSRS, Wizara ya kilimo na taasisi kibao tu.
Na wengi wao washakimbia humu kwa kuwa washatimiza kile walikuwa wanakihitaji Ila si wengine tupo kwa kuwa tushafanya JF ni sehemu ya Maisha yetu hata kama majukumu yakitamalaki huko Job but hatutoshindwa kuingia humu mara mojamoja
Tuko pamoja sana mkuu. Huu uzi una historia ya pekee sana.
 
Hv naomba mnisaidie nkiclick attachment kwe jamii forum haifungukagi...napelekwa kule kwenye general forums...sjui madude dude yale ya home yaaan nashindwa kufungua hyo...nafanyeje sasa nikipelekwa huko?
Huenda App unayotumia ila tatizo, tumia browser au App ya Browser version hutapata hilo tatizo
 
Back
Top Bottom