Tena ingependeza tusubiri mpaka Agosti. Ili tuikomeshe hiyo patience.It normally takes 3 to 4 months maximum kutoa placement,so this march placement za nov amd mayb dec zitatolewa. Ndo kwanza tar 8 leo.
Hakika Mungu yupo na wenye kusubiri,patience is the key.
Hbr njema hii.!Kada gani mkuu ?
Kama taasisi zimetuma mahitaji basi tusubiri utaratibu kutoka utumishi.Database ipo , taasisi zimeshatuma maaombi utumishi tayar kwa hiyo utumishi wanajua mahitaji halisi,
Kwani nn utumishi watoe majina kidogo kidogo
Upo Jimbo la Manyoni Mashariki au Magharibi ?kweli huyu maza ni muelewa, halafu mimi sawadogo ni mtu wa manyoni. hawa watu wa pwani ni watu waliojaa huruma sana na leo kakiri kuwa jukwaa la JF analipitiaga sana. jk nk suala la fursa za ajira kwao ni nje njee
Umeniwahi nilitaka nije niseme huu ujumbe huku.Rais Dkt. Samia leo amekiri kwamba huwa anatembelea Jamii Forums, vijana mkitumia vzr na namna nzuri ya kufikisha ujumbe basi haraka sana keka la kanzidata litakuwa hewani kama lile la siku ya valentine.
Hv mtangulizi wake kwann alivurugua michakato yote ya ajira??Mhe.Rais ni msikivu sana na mwenye huruma.Huyu mama Tumuombee sana.Vijana wengi tunaopenda kufanya kazi Serikalini tutapata kazi tu.
Nchi Sasa imefunguka.Matumaini ni makubwa sana.
Washauri wake mtangulizi hawakuwa watu Wazuri,walimpoteza naweza sema...Hv mtangulizi wake kwann alivurugua michakato yote ya ajira??
Yaaaan aliparaganyisha system nzma mpaka hivi sasa mtu anatafuta mwaka wa 8+ bila kueleweka hatma yake baada ya masomo ya juu
Na watu walichukulia kawaida
Kabisa kiongozi, ujumbe sahihi, jukwaa sahihi, lugha yenye staha nk atasikia tu.Umeniwahi nilitaka nije niseme huu ujumbe huku.
Tuendelee kuchochea kuni humu hadi kieleweke
Mh.Rais anapenda sana na anamatumain sana na vijana ukimwangalia speech zake....Na anapenda alipokosea asahishe makosa yake kuliko kukaa nayo moyoni....Tuwe na matumain yapo ya kazi data ....Tumtangulize Mungu zaidiMhe.Rais ni msikivu sana na mwenye huruma.Huyu mama Tumuombee sana.Vijana wengi tunaopenda kufanya kazi Serikalini tutapata kazi tu.
Nchi Sasa imefunguka.Matumaini ni makubwa sana.
Kwa hyo vjana walikuwa wanamnafikia??Washauri wake mtangulizi hawakuwa watu Wazuri,walimpoteza naweza sema...
Ukiangalia Sasa Nchi inavyoenda chini ya Mama,furaha na matumaini ya Vijana wengi yapo,ila Mzee baba matumaini ya Vijana aliyazika kabisa
Amezungumzia swala gan kwanUmeniwahi nilitaka nije niseme huu ujumbe huku.
Tuendelee kuchochea kuni humu hadi kieleweke
Amezungumzia swala gan kwan
Rais Samia: Hakuna kisichowezekana kwenye mazungumzo, tumesuhudia nchi kadhaa zimeingia kwenye vita hawakupata suluhu, suluhu imepatikana kwenye mazungumzo kwahiyo tuendelee kuzungumza. Najua si rahisi kabisa watu kuja na utamaduni huu mpya ukakubalika mara moja, si rahisi, kwangu kuna vikwazo kwangu kuna vikwazo.
Huwa napitia Jamiiforums naangalia maoni yenu kule ndani, nasoma nnacheka, nasema lakini huu ni utamaduni mpya, si rahisi kukubalika kwa ghafla, kwahiyo pande zote Tanzania nzima si rahisi kukubali utamaduni huu mpya kwa haraka.
Na ww tukuwele list ya wakandajiKabla march kuisha wa nov mtapata placement zenyu.
Source: trust me broh[emoji3061]