TUnique
JF-Expert Member
- Jan 20, 2023
- 287
- 665
sasa ndo nini izo story?Tuzidi kurudi mbele za Bwana...kuna mema yanakuja....Mama(Rais) msikivuView attachment 2541754View attachment 2541753
Sent using Jamii Forums mobile app
sasa ndo nini izo story?Tuzidi kurudi mbele za Bwana...kuna mema yanakuja....Mama(Rais) msikivuView attachment 2541754View attachment 2541753
Tuma taarifa yote tusome basi.Tuzidi kurudi mbele za Bwana...kuna mema yanakuja....Mama(Rais) msikivuView attachment 2541754View attachment 2541753
Mm nakumbuka nikiwa naagwa pale baada ya oral walinambia taarfa nitazipata kupitia wovuti ya utumishi kama nilivyopata taarfa za tangazo la kazi.Hii kweli kuna Jamaa ameanza kazi amepigiwa simu na taasisi ingawa Utumish bado hawajatoa PDF ila ameanza kazi tulikuwa nae ktk mishe mishe pamoja
Mimi mwenyewe nilijiuliza sana hili swali pia nimetafuta tarehe waliyofanya usaili sikupata. Narudia Tena database haipo kama ipo basi ni kichaka.Vyovyote itavyokua, utekelezaji wa hili swala lina ukakasi kwa namna yake. Mfano, tangazo la mwisho placement, katika maelezo yao wanasema, waliofauli sahili na kupata kazi,.. Wameenda mbali zaidi kuwa, majina yale pia yanahusisha watu toka database baada ya kupatikana nafasi.
Lakini hawa wakandaji hawakuweka tangazo la kazi, kwanini wasiweke maelezo sahihi ku-reflect kile walichodhamiria?
Nenda tu kusoma kijana[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Wewe unashangaa Hilo...
Kuna watu humu wa mwezi wa 11
Mfano SUA,OUT,IAA,ARIMO,MoCu,TMC...Sijui wengine ila oral Zilikuwa tarehe 28/11/2022-01/12/2022 ila mpaka Sasa mzigo wa Placements haujatoka.
Malalamiko Makubwa ya PSRS ni kuchelewesha Placements tu,mfano Mimi hapa nilipo nasubiri placements au kwenda kuripoti kituo cha kazi/kwenda Masomoni,ila mpaka Sasa sieleweki nishike lipi...
Mbanti
Database ipo , taasisi zimeshatuma maaombi utumishi tayar kwa hiyo utumishi wanajua mahitaji halisi,Upo sahihi, 1700+ kweli huenda wapo ila eti kutoa at once sidhani.
Nilivyoelewa ni kwamba watakua wanachomoa kidogo kidogo mpaka mwaka uishe huenda wote tukawa tumechaguliwa au laa kulingana na uhitaji wa kazi husika na sifa za aliyepo database.
Database aipo jaman ,waziri ameudanganya uma hadharanMimi mwenyewe nilijiuliza sana hili swali pia nimetafuta tarehe waliyofanya usaili sikupata. Narudia Tena database haipo kama ipo basi ni kichaka.
SaSA Ii inasaidia nn we MzeeTuzidi kurudi mbele za Bwana...kuna mema yanakuja....Mama(Rais) msikivuView attachment 2541754View attachment 2541753
😀😀😀😀😀 hatari sana...Nenda tu kusoma kijana[emoji3][emoji3][emoji3]
Placement inaweza kuja kuwa readvertised hii
Kabla march kuisha wa nov mtapata placement zenyu.[emoji3][emoji3][emoji3] Wewe unashangaa Hilo...
Kuna watu humu wa mwezi wa 11
Mfano SUA,OUT,IAA,ARIMO,MoCu,TMC...Sijui wengine ila oral Zilikuwa tarehe 28/11/2022-01/12/2022 ila mpaka Sasa mzigo wa Placements haujatoka.
Malalamiko Makubwa ya PSRS ni kuchelewesha Placements tu,mfano Mimi hapa nilipo nasubiri placements au kwenda kuripoti kituo cha kazi/kwenda Masomoni,ila mpaka Sasa sieleweki nishike lipi...
Mbanti
Mama asaidie vijana hii hali inahribu afya ya ubongo na nguvu kazi ya taifaAcha kutukatisha tamaa watu 1700+ sio wengi hata kidogo kwa serikali hii wafanyakazi kibao ofisin wanahitajika na pia mbona kipind cha nyuma mfano walimu au Kada za afya wanaajiriwa zaidi ya buku 10 sembuse watu 1700
Sema utumishi wanazingua Tu kutoa vipdf vya page 1 inabidi vijana tuongee na mama yetu atusaidie maana inaumiza mtu mpaka ufike oral alaf huna majibu wala placement na kubaki na sintofahamu kama ulifeli ama vipi
Kbsa hii kitu ipoo mkuu ni suala la muda tuData Base ipo wadau,Kikubwa kama ulifika Oral usisite kutembelea PDF za Placements zinazotoka.
Juzi Kuna jamaa yangu kapata huo mkeka mpya.Na alikuwa kwenye Database...
Wewe si ndo wawabeza wasbira pdf kumbe wajua subira ni jambo jema 🤣It normally takes 3 to 4 months maximum kutoa placement,so this march placement za nov amd mayb dec zitatolewa. Ndo kwanza tar 8 leo.
Hakika Mungu yupo na wenye kusubiri,patience is the key.
*Pdf la databaseWewe si ndo wawabeza wasbira pdf kumbe wajua subira ni jambo jema 🤣
Soma vizuri hapo juu kama nmemention database*Pdf la database
Kuna post yko nyuma huko umewabeza wasbria databaseSoma vizuri hapo juu kama nmemention database