kyagata
JF-Expert Member
- Oct 18, 2016
- 13,966
- 26,202
Hao ndio huwa wanakufa kwa pressure. Sijui ametumia formular gani kujua kuwa yuko database.Mkuu umejuaje uko database?
Hao ndio huwa wanakufa kwa pressure. Sijui ametumia formular gani kujua kuwa yuko database.Mkuu umejuaje uko database?
AmenAcheni Psrs
Mwaka wa fedha 2023/24 Tuombe Mungu atujalie Uzima na afya.
Upo sahihi weka imani sana ila usiwe na over expectations.Basi tu nahisi Imani ndani ya moyo inaniambia hivyo.!
Tangazo la Tra limetoka kwan??Training nadhan next week.
Mkuu naoa bado mawazo uchungu wa TRA havijaisha...tupmbane kkTraining kwa watu wa TRA imeanza???
Asijali ndani ya miezi 6 ijayo atakuwa staff tuu wa hio taasisi.Mkuu naoa bado mawazo uchungu wa TRA havijaisha...tupmbane kk
BadoTraining kwa watu wa TRA imeanza???
Labda ana connection hah hahaHao ndio huwa wanakufa kwa pressure. Sijui ametumia formular gani kujua kuwa yuko database.
kwakua huwa unaziona hizo gpa sawaTakwimu zinaonyesha wenye GPA kubwa Huwa wanakula sana ndoige hawapatagi mchongo mapema na wanakula sana ndoige kwenye sahili
Wat tumesoma uko uko na sa hv ni employees wa TRA we wa udsm Bado unasaga rumba hahahLecturer na lecture unaelewa? Au ndio wale wa IFM, IAA,nit
Kwa hiyo ukiajiriwa TRA ndio unakuwa na IQ kubwa?Wat tumesoma uko uko na sa hv ni employees wa TRA we wa udsm Bado unasaga rumba hahah
umenena vyema sana ila hizi ajira pia tukumbuke na shati la kuazima kwahiyo tuenende na tunene nazo kwa lugha ya kiada sana.Wat tumesoma uko uko na sa hv ni employees wa TRA we wa udsm Bado unasaga rumba hahah
Dah Mimi nipo hapa SUA,OUT,ARIMO,MoCu,TMC, RUWASA....Sijui nani mwingine nimesahau November 28-December 01/2022 PDF la placements hizi TaasisiKama masihara sku ya tisa ya mwezi Machi sasa no PDF ya kueleweka
Aiseeee shughuli tunayo
Ngoja niangalie kama washaniwekea NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW Nijue moja tu niendelee na mambo mengne
Subira sheikh yahtajikaDah Mimi nipo hapa SUA,OUT,ARIMO,MoCu,TMC, RUWASA....Sijui nani mwingine nimesahau November 28-December 01/2022 PDF la placements hizi Taasisi