HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kesho wadau naona kama harufu ya asali, wiki nzima hii ya kesho mapidiefu ya asali natumai yatatolewa.

Hemu tusaidiane kuorodhesha taasisi zote tulizofanya usaili ambazo tayari zishapitiwa na mwezi au zaidi ya mwezi tokea tufanye oral naanza [emoji116]

#CPB
#TAEC
#NEMC
#TPDC
#OUT
#MoF
#MWAUWASA
#
#
#
Ungesahau zingine ila sio RUWASA[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Sema hua najiuliza utumishi hua wanachukuliaje situation kama ikitokea mtu kafnya saili labda halmashauri akapata 50 kutokana na nafasi wale wa juu wakapta ajira,next time ikatokea nafasi ya wazi labda TRA je huyu alipata 50 watamchukua au itakuaje?na kama watamchukua haitokua wamempendlea kwmba kapata marks ndogo na kapata taasisi kubwa yenye maslahi kuliko wale waliofaulu zaidi yake ambao walienda halmashauri?
Usiiangalie kwa taasisi nyeti wanayoenda kufanyia kazi. Look it in another angle kuwa hawa raia walifaulu usaili kwa kupata pass mark. ila tu hawakuajiriwa kwa vile kuna wenzao walifaulu zaidi yao.

Kwa vile kuna taasisi nyingine inataka kuajiri na kuna watu wamefaulu wako database...kwa nini uitishe usaili mpya? Ni fair kuwachukua wale waliofikisha pass mark na kuingia kanzi data.

Na pia hakuna upendeleo wowote kwani hizo taasisi za serikali haziombi kibali cha kuajiri kwa wakati mmoja...kila moja huomba kuajiri kulingana na uhitaji na ratiba yao.
 
Usiiangalie kwa taasisi nyeti wanayoenda kufanyia kazi. Look it in another angle kuwa hawa raia walifaulu usaili kwa kupata pass mark. ila tu hawakuajiriwa kwa vile kuna wenzao walifaulu zaidi yao.

Kwa vile kuna taasisi nyingine inataka kuajiri na kuna watu wamefaulu wako database...kwa nini uitishe usaili mpya? Ni fair kuwachukua wale waliofikisha pass mark na kuingia kanzi data.

Na pia hakuna upendeleo wowote kwani hizo taasisi za serikali haziombi kibali cha kuajiri kwa wakati mmoja...kila moja huomba kuajiri kulingana na uhitaji na ratiba yao.
hvii mkuu,NPS status ilisomaje baada ya placement na baada ya kuchomoka kwenye database majuzi?
 
Kama hazina kazi kwanini after oral unapigwa not selected for null ya red
Mkeka ukitoka ndoige umekandwa
Wewe Kuna unachokijua? Graduate wote wameshindwa kujua maneno ya kiingereza cha kawaida....
 
Wakuu nina swali kdg hapa..

Kuna jamaa tulipiga nae Interview yeye alipiga ya TAA as Security officer. Hakupata nafasi ya placement ila kuna kila dalili yumo ktk Database.

Sasa swali langu ni hili.

1- Taasisi zipi zenye kada ya Security officer.
2- Je anaweza pangiwa kazi bila kuzingatia kada aliyoingia nayo Oral?

Nawasilisha.
 
Back
Top Bottom