HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nina swali kdg hapa..

Kuna jamaa tulipiga nae Interview yeye alipiga ya TAA as Security officer. Hakupata nafasi ya placement ila kuna kila dalili yumo ktk Database.

Sasa swali langu ni hili.

1- Taasisi zipi zenye kada ya Security officer.
2- Je anaweza pangiwa kazi bila kuzingatia kada aliyoingia nayo Oral?

Nawasilisha.
Taaluma ndio inayoangaliwa jinsi inavyofit kwenye nafasi mbalimbali za kazi
 
Wakuu nina swali kdg hapa..

Kuna jamaa tulipiga nae Interview yeye alipiga ya TAA as Security officer. Hakupata nafasi ya placement ila kuna kila dalili yumo ktk Database.

Sasa swali langu ni hili.

1- Taasisi zipi zenye kada ya Security officer.
2- Je anaweza pangiwa kazi bila kuzingatia kada aliyoingia nayo Oral?

Nawasilisha.
taasisi zwnye security officer kuna KADCO, TPA zipo kibao tu me najua baadhi
 
Wakuu nina swali kdg hapa..

Kuna jamaa tulipiga nae Interview yeye alipiga ya TAA as Security officer. Hakupata nafasi ya placement ila kuna kila dalili yumo ktk Database.

Sasa swali langu ni hili.

1- Taasisi zipi zenye kada ya Security officer.
2- Je anaweza pangiwa kazi bila kuzingatia kada aliyoingia nayo Oral?

Nawasilisha.
Halafu hizi taarifa za rafiki, rafiki,.. Natumai wamekupa mwongozo.
 
Anamanisha kuwa pamoj n degree zetu tumeshindwa kujua maneno ya status ya kingereza cha kawaida🤣🤣🤣🤣🤣🤣.

Mm ndo nimeelewa ivooo.z
Amewatusi "hao graduate" kama amemaanisha hivo, any way, niko namsubiri hapa atoe ufafanuzi.
 
Amewatusi "hao graduate" kama amemaanisha hivo, any way, niko namsubiri hapa atoe
🤣🤣🤣🤣 ata mm naomba niwe nilimwelewa vibaya, pale kwenye """ graduates wote"" pana sikitisha sana.
 
Kesho wadau naona kama harufu ya asali, wiki nzima hii ya kesho mapidiefu ya asali natumai yatatolewa.

Hemu tusaidiane kuorodhesha taasisi zote tulizofanya usaili ambazo tayari zishapitiwa na mwezi au zaidi ya mwezi tokea tufanye oral naanza [emoji116]

#CPB
#TAEC
#NEMC
#TPDC
#OUT
#MoF
#MWAUWASA
#RUWASA
#
#
Kuna taasisi na halmashauri hazipo hapo, subiri pdf zianze kutoka ndo utaamini kuna nyingine ulizisahau. Utumishi wao ndo wanarecord yake.
 
Uzuri jamaa ni mkongwe katika uzi huu, atakuja hapa bila shaka kwa ufafanuzi, iwe kwa lugha ya kigeni au hii hii tutamuelewa.
Sijatukana bali nilitaka kumaanisha kua status hazina maana ya moja kwa moja, ndiyo maana graduates wote hawana jibu moja kwa maneno ya kiingereza cha kawaida
 
Sijawahi kuona TRA wamechukua watu wa data base. Nakumbuka 2019 baada ya kuajiri waliita tena watu wengine kazinj ambapo waliita majina ya nyongeza
Naona leo dalili ya placement hakuna tusubir kesho funga mwez wako kwenye maandaliz ya kupokea uongozi mpya
 
Back
Top Bottom