HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mwaka 3 ss 🤔

Kuna watu wengi sana wamemaliza awamu ya 4(kipindi Cha. Mh Kikwete) Kwa maana hyo wana zaidi ya miaka 8 na kuendelea na bado hawachoki kupambana.

Kumbuka awamu iliyopita Ajira zilikuwa kiduchu sna (Kiongozi wa wakati ule Ajira hakuipa kipaumbele kabisa.Kwa hyo wengi hawakupata hyo fursa.

Kwa hyo unafikir mtu kama huyo pdf likitoka hayupo atakuwa normal kama ww ambae bado upo ktk your early 20's na bado una chance nyingi za kuomba na pia bado unaishi kwenu?.

Pia nimekosa nafasi mara mbili na kiukweli niliumia sna na member wengi pia humu ni hvyo hvyo. Rejea post ya jamaa yetu Twinawe baada ya kukosa nafasi TRA alivyoandika Kwa uchungu ndio utajua ni kiasi gani mtu anapata maumivu.
 
🤣🤣🤣🤣🤣 boy tatizo wengi humu wazito kuelewa hatujawai sema status zinasadifu kitu kwenye placement, au utajua umepata placement, rudi kasome comment za nyumaa huko, kimsingi nimechoka kurudiaga ili swala.
All in all mim ninastand kwmba huenda mtu ana not selected for oral na akapta placement na pia anaweza kukosa pia
 
Kwa hiyo huenda mtu akawana na not selected for oral kwenye app na akapata kazi
ukiandikuwa not selected for oral so unaweza forci ukatinga kwenda oral kupiga usahili baada ya written coz app haisadifu chochote?? ama unamanisha haisadifu chochote after oral interview?
 
Hapa ndo naposhindwa kuielewa Serikali! Mtu ana mkataba wa kazi huu mwaka wa 20, anarenew kila baada ya miaka miwili sasa mtu wa Namna hii kwa nn asiajiliwe moja kwa moja na ilihali ameshafikisha miaka 15 ya kuchangia ambapo ni qualification ya kula pension kwenye mifuko ya Jamii?
 
Kuna watu wengi sana wamemaliza awamu ya 4(kipindi Cha. Mh Kikwete) Kwa maana hyo wana zaidi ya miaka 8 na kuendelea na bado hawachoki kupambana.

Kumbuka awamu iliyopita Ajira zilikuwa kiduchu sna (Kiongozi wa wakati ule Ajira hakuipa kipaumbele kabisa.Kwa hyo wengi hawakupata hyo fursa.

Kwa hyo unafikir mtu kama huyo pdf likitoka hayupo atakuwa normal kama ww ambae bado upo ktk your early 20's na bado una chance nyingi za kuomba na pia bado unaishi kwenu?.

Pia nimekosa nafasi mara mbili na kiukweli niliumia sna na member wengi pia humu ni hvyo hvyo. Rejea post ya jamaa yetu Twinawe baada ya kukosa nafasi TRA alivyoandika Kwa uchungu ndio utajua ni kiasi gani mtu anapata maumivu.
Kuumia Kwa kiasi kikubwa ni Hali na Utamaduni wa Mtu. Katika Maisha nishapitia Nyakati Ngumu zilizofanya muda wote niwe natokwa na machozi tu mpk nikahisi ss huu ndy muda wa kukutana na Israel mtoa Roho. Lkn baada ya kipind hicho kupita na kuendelea kuwa na Uhai mpk ss naamini vitu vyote na Matukio yote yanakuja Kwa sababu Mwenyezi Mungu kapanga iwe hivyo(Nachokiamini km We sio Bora na Huna Imani ni Ngumu kujaribiwa hii ni Kiimani zaidi hata ukirejea kwenye Bible wote waliojaribiwa walikuwa watu wa Imani Sana) . Namna unavyokuwa mwepesi wa kuyapokea Yale Mabaya na kumshukuru Mungu ndy njia sahihi ya kushinda manunguniko na majozi yote utapokosa majina yetu Kweny PDF.
 
UKIFANYA ORAL ACHANA NA STATUS SUBIRI PDF UTAJIPA STRESS BURE ZISIZO NA MAANA
kweli.. sasa hawa utumishi ni bora watoe placement zote za december na november ili mtu ajue kama kakosa au kapata, kuishi kwa stress kuwaza placement sio vzur...

maana mtu anashindwa ku plan mambo yake kwa kuisi labda atakuwepo au hatokuwepo kweny pdf.
 
Back
Top Bottom