mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
kuna mpya mkuu?💥TANGAZO LA KUITWA KAZINI TAASISI MBALIMBALI ZA UMMA
kuna mpya mkuu?💥TANGAZO LA KUITWA KAZINI TAASISI MBALIMBALI ZA UMMA
Noma sana Mzee.Bado mzigo hawajaachia mpaka Sasa aseeMkuu, hizi kada mbona kitambo sana hizo tar zake Ila mpaka Leo bado duuuuh
Duuh inasikitisha sana.. tuwachongee kwa Maza hawa PSRSNoma sana Mzee.Bado mzigo hawajaachia mpaka Sasa asee
Unatushitua mzee💥TANGAZO LA KUITWA KAZINI TAASISI MBALIMBALI ZA UMMA
Mwezi Huu hauishi,viporo vyote vya mwaka Jana naimani watatoa placements zake.Duuh inasikitisha sana.. tuwachongee kwa Maza hawa PSRS
Pole sana mkuu, Mungu ni wetu sote na naamini ana mipango mizuri na wewe. Kikubwa kutokata tamaa.Najikaza kua niko strong ila kiukweli this is more than pain kwa yanayonisibu right now.
Nina madeni chungu nzima na hata sikopesheki.
Wife mwezi ujao anajifungua sina pesa .
TRA lililokua tumaini langu nimedondokea pua .
Sijui what next.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
IFM Moja hii BEF rightMkuu sijawai apply kazi za TRA course hairuhusu ila kuanzia mwakani nitaanza kuapply namalizia Bachelor ya Finance & Eco this year [emoji3578]
Wale mliopata TRA msitukimbie humu wenzenu mkatuacha.Muendelee kuwepo mtufariji na Sisi.
Mataasisi karibia yote yalitoa nafasi mwaka jana, pdf nyingine ndo hizo zinazosubiriwa, kurudi tena nafasi kama zile itakua mwaka mmoja au miwili baadae.Naona waziri mwenye dhamana n utumishi wa Umma, kashakutana na Menejimenti ya SPSRS, ni mtumini yangu hivi karibuni mambo yatafanywa kwa ufanisi na kasi kubwa.
Haiwezekani kila mwaka kun graduates zaidi ya laki moja, mchakato wa ajira kwa mwaka kwa wasitani jobless anapata received moja na chance ya ajira ni 1:2000, mchakato unachukua mwaka mzima wa stress na sintofahamu kibao.
Sure, hao developers waliofika oral na hawapo kwenye placement wangemaliza mzizi wa fitina wa zile status zinazotesa vijana zile; selected for null, not selected for null and at.elWale mliopata TRA msitukimbie humu wenzenu mkatuacha.Muendelee kuwepo mtufariji na Sisi.
Na graduates wengi kuanzia 2014 hadi 2021, ndo walikutana na freezing ya yule bwana, hali tete sana .Mataasisi karibia yote yalitoa nafasi mwaka jana, pdf nyingine ndo hizo zinazosubiriwa, kurudi tena nafasi kama zile itakua mwaka mmoja au miwili baadae.
Ni kweli, huko tuendako ni giza nene.Na graduates wengi kuanzia 2014 hadi 2021, ndo walikutana na freezing ya yule bwana, hali tete sana
Na graduates wengi kuanzia 2014 hadi 2021, ndo walikutana na freezing ya yule bwana, hali tete sana .
Na wage bill, imefikia saturation point (bilioni 600+) , ajira za mkupuo sioni zikija tenaNi kweli, huko tuendako ni giza nene.
Hali inatisha sana.Na wage bill, imefikia saturation point (bilioni 600+) , ajira za mkupuo sioni zikija tena
ni kweli kabisa , tuwaoneshe kuwa tumeyapokea matokeo kwa uchanya wake, na pia tumejifunza mengi kupitia usailiDaaah pole sana ndugu najua unavyojisikia, kama kuna kijiwe cha washikaji jirani ebu nenda kapige stori kidogo na usilioneshe hilo/hayo maumivu kwa wife maana yeye ndiyo ataumia zaidi kuliko wewe ulivyoumia na hata akikuuliza usioneshe kama umeumia mwambie tu kuna nafasi nyingine itatokea tu awe na amani. Sometimes wazazi/wake/familia zetu zinaumia zaidi kuliko hata sisi tunavyoumia
NB: Usioneshe familia yako kama umeumia sana kuhusu hili chamsingi usikae pekee yako kwa muda mrefu.
nachelea kuitizama katika kuwa hasi sababu alisema wazi ni kivipi unaajiri wakati kuna wafanyakazi hewa kibao? zoezi la kuwaondoa liliondosha mzigo kwa serikali ambao ndio unatumika kuajiri wengine ili kuleta ufanisi zaidiMungu amuhukumu kwa haki asimpunje wala kumuongezea.
Duh hatariNa wage bill, imefikia saturation point (bilioni 600+) , ajira za mkupuo sioni zikija tena
Kakutana nao Leo??Naona waziri mwenye dhamana n utumishi wa Umma, kashakutana na Menejimenti ya SPSRS, ni mtumini yangu hivi karibuni mambo yatafanywa kwa ufanisi na kasi kubwa.
Haiwezekani kila mwaka kun graduates zaidi ya laki moja, mchakato wa ajira kwa mwaka kwa wasitani jobless anapata received moja na chance ya ajira ni 1:2000, mchakato unachukua mwaka mzima wa stress na sintofahamu kibao.
PSRS hawana changamoto yoyote Kubwa zaidi ya kuchelewesha Placements.Hiki ndio kilio Cha wengi.Ila wao kama wao hawana shida.Naona waziri mwenye dhamana n utumishi wa Umma, kashakutana na Menejimenti ya SPSRS, ni mtumini yangu hivi karibuni mambo yatafanywa kwa ufanisi na kasi kubwa.
Haiwezekani kila mwaka kun graduates zaidi ya laki moja, mchakato wa ajira kwa mwaka kwa wasitani jobless anapata received moja na chance ya ajira ni 1:2000, mchakato unachukua mwaka mzima wa stress na sintofahamu kibao.