HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wizy na weeezy kuna tofauti mkuu. 🤣🤣🤣

Am joking ila ili jina ilifaa li comment kabla sijajiunga kwenye huu uzi coz maswaibu yote yalioniangukia yange kukuta.

Mm mi muhanga w kufananishw ID.
ukicheki ID sijacomment sana tangia nime join jamii forum. pole sana kwa kufananishwa😂😂
 
Hali inatisha sana.
Haswa , na vyuo vinazalisha jobless kila siku ,private sector ya nchi hii dumavu na isiyo kuwa na contribution kubwa kama inavyo takiwa ili kuabsorb hao jobless wanaobakia ,kuna issues alifanya zinachochea kuua hata vikampuni vidogo vya wakandarasi mfano sekta ya ujenzi , graduate engineers wengi walijishikiza kwenye hivyo vikampuni sasa mzee baba magu alivyo leta command policies kama zile force account na kuweka uzibe kwa wakandarasi basi hata miradi michache waliyokuwa wanapata zamani wakazibiwa na wakakosa ,miradi wanapewa kampuni za kigeni na Suma JKT ,basi tafrani tupu , ni vyema graduates wakajitune kisaikolojia la sivyo ,watu watateseka mno kitaa.
Bwana magu alitengeneza jinamizi linalotafuna vijana kwa sasa ,na effects za hii issue itachukua miaka kuisolve unless juhudi za makusudi hazifanyiki .
 
Haswa , na vyuo vinazalisha jobless kila siku ,private sector ya nchi hii dumavu na isiyo kuwa na contribution kubwa kama inavyo takiwa ili kuabsorb hao jobless wanaobakia ,basi tafrani tupu , ni vyema graduates wakajitune kisaikolojia la sivyo ,watu watateseka mno kitaa.
Bwana magu alitengeneza jinamizi linalotafuna vijana kwa sasa ,na effects za hii issue itachukua miaka kuisolve unless juhudi za makusudi hazifanyiki .
Umeutazama uchumi kwa uhalisia wake, amini, hapa nchini, sekta binafsi ingekua inakua na kuwa imara, hata hili la watu kushukuru na kuona kama miujiza kupata kazi serikalini isingekuwepo.

Sekta binafsi ndo hivo iko duni, matokeo yake waajiri wame-take advantage, wanalipa ujira mdogo, na mikataba mifupi mifupi yenye kuleta pressure tupu.
 
Umeutazama uchumi kwa uhalisia wake, amini, hapa nchini, sekta binafsi ingekua inakua na kuwa imara, hata hili la watu kushukuru na kuona kama miujiza kupata kazi serikalini isingekuwepo.

Sekta binafsi ndo hivo iko duni, matokeo yake waajiri wame-take advantage, wanalipa ujira mdogo, na mikataba mifupi mifupi yenye kuleta pressure tupu.
Una madini sana Mkuu.
 
Una madini sana Mkuu.
Mkuu, kitaa moto sana, nature japo nature ya kibinadamu mwenye kitengo anaweza ona watu flani wako katika situation ngumu kwa uzembe tu.

Wanasiasa wetu nao, katika hili wamepata pa-kuchukulia ujiko kuomba kura. Hizi ajira zitaendelea kutolewa kimafungu, strategically, ku-frame takwimu kwamba wanaajiri, kila kota wametengeneza ajira kadhaa. Ni ka-game flani hivi wale wanaosubiri placement wanakacheza vema sana.

Mungu tu asaidie, tuendelee kuwa na imani thabiti.
 
Haswa , na vyuo vinazalisha jobless kila siku ,private sector ya nchi hii dumavu na isiyo kuwa na contribution kubwa kama inavyo takiwa ili kuabsorb hao jobless wanaobakia ,kuna issues alifanya zinachochea kuua hata vikampuni vidogo vya wakandarasi mfano sekta ya ujenzi , graduate engineers wengi walijishikiza kwenye hivyo vikampuni sasa mzee baba magu alivyo leta command policies kama zile force account na kuweka uzibe kwa wakandarasi basi hata miradi michache waliyokuwa wanapata zamani wakazibiwa na wakakosa ,miradi wanapewa kampuni za kigeni na Suma JKT ,basi tafrani tupu , ni vyema graduates wakajitune kisaikolojia la sivyo ,watu watateseka mno kitaa.
Bwana magu alitengeneza jinamizi linalotafuna vijana kwa sasa ,na effects za hii issue itachukua miaka kuisolve unless juhudi za makusudi hazifanyiki .
umenena vyema mkuu
 
Haswa , na vyuo vinazalisha jobless kila siku ,private sector ya nchi hii dumavu na isiyo kuwa na contribution kubwa kama inavyo takiwa ili kuabsorb hao jobless wanaobakia ,kuna issues alifanya zinachochea kuua hata vikampuni vidogo vya wakandarasi mfano sekta ya ujenzi , graduate engineers wengi walijishikiza kwenye hivyo vikampuni sasa mzee baba magu alivyo leta command policies kama zile force account na kuweka uzibe kwa wakandarasi basi hata miradi michache waliyokuwa wanapata zamani wakazibiwa na wakakosa ,miradi wanapewa kampuni za kigeni na Suma JKT ,basi tafrani tupu , ni vyema graduates wakajitune kisaikolojia la sivyo ,watu watateseka mno kitaa.
Bwana magu alitengeneza jinamizi linalotafuna vijana kwa sasa ,na effects za hii issue itachukua miaka kuisolve unless juhudi za makusudi hazifanyiki .
Raisi wetu kipenzi, pitia huku uone maoni ya wananchi juu ya #ajira utumishi#
👆👆 ama kwa hakika Hawa ni jipu uchungu
 
aachie na mkeka wa database tujue mbivu na mbichi
Hivi huwa kuna mkeka wa database?
Nijuavyo mimi database unawekwa kama back up tu,ikitokea nafasi unapewa na isipotokea ndani ya miezi 8 mwaka mmoja jina lako linaondolewa huko database.
So huwezi kusema eti watoe mkeka wa database, kwanza hapo ulipo hujui kama uko database or not na pia hujui kama kuna nafasi inayoendana na kada yako or not.
Ushauri wangu, endelea na mambo mengine tu,ikitokea chance huko na kama uliwekwa database watakucheck kukujulisha.
NB:kufika oral sio sababu ya kuwekwa database,unaweza ukafika oral na ukaperform poor hivyo huwezi kuwekwa database.
 
Hivi huwa kuna mkeka wa database?
Nijuavyo mimi database unawekwa kama back up tu,ikitokea nafasi unapewa na isipotokea ndani ya miezi 8 mwaka mmoja jina lako linaondolewa huko database.
So huwezi kusema eti watoe mkeka wa database, kwanza hapo ulipo hujui kama uko database or not na pia hujui kama kuna nafasi inayoendana na kada yako or not.
Ushauri wangu, endelea na mambo mengine tu,ikitokea chance huko na kama uliwekwa database watakucheck kukujulisha.
NB:kufika oral sio sababu ya kuwekwa database,unaweza ukafika oral na ukaperform poor hivyo huwezi kuwekwa database.
Mkeka wa database upo na ndio maana waziri alisema kuanzia mwezi huu wataajiri kupitia database
 
Back
Top Bottom