Mshasha wane
JF-Expert Member
- Oct 16, 2014
- 251
- 665
Itategemea jinsj atakavyofurahishwa na mpenzi wake leoEty wakuu, Huyu IT wa PSRS kasema "selected for null" zetu anaturudishia lini... Mbona kakomaa nazo sana kama zake[emoji16][emoji16]
Itategemea jinsj atakavyofurahishwa na mpenzi wake leoEty wakuu, Huyu IT wa PSRS kasema "selected for null" zetu anaturudishia lini... Mbona kakomaa nazo sana kama zake[emoji16][emoji16]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Itategemea jinsj atakavyofurahishwa na mpenzi wake leo
Acheni kutetea Ujinga Miongoni mwa dhumuni la Uzi huu ni kusaidiani kushare Experience ili kuwa Encourage Ambao wapo kwenye Interviews?Kwani ni lazima? Huyo kijana ana maadili mazuri ningekuwa huko psrs ningemuajiri, humu watu mtaweza kutunza usiri kwenye kazi zenu kweli?
Umemaliza kila kitu mkuu, inaonekana kuna watu wamevamia uzi wahajui tunaishije humu ndaniAcheni kutetea Ujinga Miongoni mwa dhumuni la Uzi huu ni kusaidiani kushare Experience ili kuwa Encourage Ambao wapo kwenye Interviews?
Bahati Mbaya zaidi PSRS sioni wakirudia maswala kwenye Interviews zao km Interview imefanyika kuna haja gani ya Mtu kushindwa kutaja Maswali aliyoulizwa ili iwesaidie wengi kuelewa hata kidogo Jinsia Hali halisi inavyokuwa huko kwenye Usahili?
Tuseme Sawa km ndy umetoka Leo kufanya sio vyema kuta ni vizuri (Uwenda wengine wapo bado kwenye Mahojiano) lakini ukipita muda wa Usahili mbona kutaja hakuna Shida yoyote.
Pita huu Uzi vizuri huko Juu utaona ni kiasi gani utaratibu ulivyokuwa ndy maana Mdau alipoona Jamaa kafanya akaomba kutajiwa Maswali sio Kwa Ubaya lkn nyie mnakuta na Mambo yenu ya Ajabu.
Tambueni kuna watu wamefaidika na huu Uzi Kwa mara ya kwanza wameweza kuitwa Kweny Oral interview na wengi kupata Ajira na Yote ni kutokana na msaada waliopata kutoka Kweny Uzi huu.
Itoshe kusema mkitaka mchukie mtajua Wenyewe Kwa Roho zenu mbaya walai mtakesha mkifanyaga interview mpk uzeeni Sizani km ubinafsi ni dhana nzuri kwenye Mambo ya Msingi toe msaada Kwa wanaohitaji msaada kutoka kwenu uwenda Neema zenu zipo Juu yako?!
Kuwa Jobless kusikufanye uwe na Wivu wa maendeleo ya Mtu Mwingne usiemjua jibuni Maswali ya wadau vizuri km hiyo Interview ingekuwa Siri hata PSRS wasingeitangaza.
Wewe jamaa una presha sanaTujiandae mambo yanawekwa sawa pdf inayokuja ni nzito sana inasubiriwa na wengi
Acha nao tumuache Mungu alietutumia Mwanae wa Pekee Kwa Ajiri ya uokovu wetu Sisi wanadamu na akatuachia Amri Kuu ya Upendo tuendeleeni Kupendana na kusaidiani km kusudio lake.Umemaliza kila kitu mkuu, inaonekana kuna watu wamevamia uzi wahajui tunaishije humu ndani
Mfano mzuri ni @mwifa ,tumekua nae hum every step of the way,he is very open na ameshare vitu vingi na sisi. Yuko wapi sasa?,Mungu kamzidishia baraka tele now analamba zake asali,ingekua kutoa clue za maswal ndo kufeli bas mwifa ndo angekua wa kwanza,but its literary the opposite.Acheni kutetea Ujinga Miongoni mwa dhumuni la Uzi huu ni kusaidiani kushare Experience ili kuwa Encourage Ambao wapo kwenye Interviews?
Bahati Mbaya zaidi PSRS sioni wakirudia maswala kwenye Interviews zao km Interview imefanyika kuna haja gani ya Mtu kushindwa kutaja Maswali aliyoulizwa ili iwesaidie wengi kuelewa hata kidogo Jinsia Hali halisi inavyokuwa huko kwenye Usahili?
Tuseme Sawa km ndy umetoka Leo kufanya sio vyema kuta ni vizuri (Uwenda wengine wapo bado kwenye Mahojiano) lakini ukipita muda wa Usahili mbona kutaja hakuna Shida yoyote.
Pita huu Uzi vizuri huko Juu utaona ni kiasi gani utaratibu ulivyokuwa ndy maana Mdau alipoona Jamaa kafanya akaomba kutajiwa Maswali sio Kwa Ubaya lkn nyie mnakuta na Mambo yenu ya Ajabu.
Tambueni kuna watu wamefaidika na huu Uzi Kwa mara ya kwanza wameweza kuitwa Kweny Oral interview na wengi kupata Ajira na Yote ni kutokana na msaada waliopata kutoka Kweny Uzi huu.
Itoshe kusema mkitaka mchukie mtajua Wenyewe Kwa Roho zenu mbaya walai mtakesha mkifanyaga interview mpk uzeeni Sizani km ubinafsi ni dhana nzuri kwenye Mambo ya Msingi toe msaada Kwa wanaohitaji msaada kutoka kwenu uwenda Neema zenu zipo Juu yako?!
Kuwa Jobless kusikufanye uwe na Wivu wa maendeleo ya Mtu Mwingne usiemjua jibuni Maswali ya wadau vizuri km hiyo Interview ingekuwa Siri hata PSRS wasingeitangaza.
Wanakera sn Lkn ndy tuwaache wafanye wanavyopenda. Ubinafsi upo ndani Yao hatuwezi kuutoa.Mfano mzuri ni @mwifa ,tumekua nae hum every step of the way,he is very open na ameshare vitu vingi na sisi. Yuko wapi sasa?,Mungu kamzidishia baraka tele now analamba zake asali,ingekua kutoa clue za maswal ndo kufeli bas mwifa ndo angekua wa kwanza,but its literary the opposite.
We rise by helping others.
Anyways mwsho wa siku kila mtu na roho yake,wema haulazimishwi.
Tujiandae mambo yanawekwa sawa pdf inayokuja ni nzito sana inasubiriwa na wengi
Mdogo wangu tumia huu muda kujiandaa, nakuombea ufanikiwe lakini endapo utachezea huu muda hapa utakuja kusema ningejua that day ningesoma hii concept and it will be too late, watu wote humu wanajua una oral na watatamani kuja kufahamu ulifanikiwa?Mfano mzuri ni @mwifa ,tumekua nae hum every step of the way,he is very open na ameshare vitu vingi na sisi. Yuko wapi sasa?,Mungu kamzidishia baraka tele now analamba zake asali,ingekua kutoa clue za maswal ndo kufeli bas mwifa ndo angekua wa kwanza,but its literary the opposite.
We rise by helping others.
Anyways mwsho wa siku kila mtu na roho yake,wema haulazimishwi.
Mdogo wangu tumia huu muda kujiandaa, nakuombea ufanikiwe lakini endapo utachezea huu muda hapa utakuja kusema ningejua that day ningesoma hii concept and it will be too late, watu wote humu wanajua una oral na watatamani kuja kufahamu ulifanikiwa?
Mungu akutangulie, katika kila hatua zako.
Sasa Kwann jamn?Amen,but hamtajua hata[emoji3061]
Huu muda wa kuandika paragraph zote hizi unautoa wapi..!!!Acheni kutetea Ujinga Miongoni mwa dhumuni la Uzi huu ni kusaidiani kushare Experience ili kuwa Encourage Ambao wapo kwenye Interviews?
Bahati Mbaya zaidi PSRS sioni wakirudia maswala kwenye Interviews zao km Interview imefanyika kuna haja gani ya Mtu kushindwa kutaja Maswali aliyoulizwa ili iwesaidie wengi kuelewa hata kidogo Jinsia Hali halisi inavyokuwa huko kwenye Usahili?
Tuseme Sawa km ndy umetoka Leo kufanya sio vyema kuta ni vizuri (Uwenda wengine wapo bado kwenye Mahojiano) lakini ukipita muda wa Usahili mbona kutaja hakuna Shida yoyote.
Pita huu Uzi vizuri huko Juu utaona ni kiasi gani utaratibu ulivyokuwa ndy maana Mdau alipoona Jamaa kafanya akaomba kutajiwa Maswali sio Kwa Ubaya lkn nyie mnakuta na Mambo yenu ya Ajabu.
Tambueni kuna watu wamefaidika na huu Uzi Kwa mara ya kwanza wameweza kuitwa Kweny Oral interview na wengi kupata Ajira na Yote ni kutokana na msaada waliopata kutoka Kweny Uzi huu.
Itoshe kusema mkitaka mchukie mtajua Wenyewe Kwa Roho zenu mbaya walai mtakesha mkifanyaga interview mpk uzeeni Sizani km ubinafsi ni dhana nzuri kwenye Mambo ya Msingi toe msaada Kwa wanaohitaji msaada kutoka kwenu uwenda Neema zenu zipo Juu yako?!
Kuwa Jobless kusikufanye uwe na Wivu wa maendeleo ya Mtu Mwingne usiemjua jibuni Maswali ya wadau vizuri km hiyo Interview ingekuwa Siri hata PSRS wasingeitangaza.
Makasiriko nitolee wa JF kiukwel huo ni Uwongo nitajasirika km TBL & SBL vikifungwa lkn sio Kwa Maneno yenuPunguza makasiriko kijana, mtu amesema for very obvious reasons hata share wewe unataka lazima aweke kile alichoulizwa kwanini usimuache afanye kwa utashi wake? Upendo sio kuoneshewa maswali upendo ni namna mtu anapokuelekeza njia sahihi ya kukabiliana na tatizo, kama kweli wewe ni mtu wa dini Zaburi inakuambia ulimi ni kalamu ya mwandishi stadi hebu angalia ID yako tuu baraka utaipatia wapi?
Pole kama umekwazika na samahani.
Usisahau Mi ni Jobless so muda ninaoHuu muda wa kuandika paragraph zote hizi unautoa wapi..!!!
Hongera sana, unaweza
Usiforce watu wafanane,, kama mtu hataki yann kulazimishaMfano mzuri ni @mwifa ,tumekua nae hum every step of the way,he is very open na ameshare vitu vingi na sisi. Yuko wapi sasa?,Mungu kamzidishia baraka tele now analamba zake asali,ingekua kutoa clue za maswal ndo kufeli bas mwifa ndo angekua wa kwanza,but its literary the opposite.
We rise by helping others.
Anyways mwsho wa siku kila mtu na roho yake,wema haulazimishwi.