Kwanini unasambaza VVU kwa makusudi?

Kwanini unasambaza VVU kwa makusudi?

Looh,mmechachamaa na Ukimwi😂
Swali la

Kwanini unasambaza VVU kwa makusudi?

Jibu lake ni hili hapa

 
Dah tahadhari ni muhimu na wanao usambaza kwa makusudi wachukuliwe hatua na adhabu kali ikibidi
Shida huwezi kuwajua mtu anakuja kustuka ameshabanjuka nae.

Ikibidi namna ya kupimana ukimwi iwe sehemu ya mtaala wa elimu madogo wafundishwe namna ya kujipima maana siku hizi condoms zimekuwa mzigo kwa vijana basi angalao wangetembea na tools za kujipima kabla ya ngono.
 
Back
Top Bottom