Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Lumumba FC wanayeshida vichwani mwao mbinu zao za kuvuruga UKAWA zimeisha maana kote tumekaba.
 
Kuna msemo unaosema Dalili ya mvua ni Mawingu .

Mm niite Knockout tu kwa vyama Vyama Upinzani nchi Hususani CHADEMA , kwani pia siaamini sana katika ule muungano wao UKAWA .
Tukiwa tumebakiza mda mchache mno kuelekea uchaguzi mkuu wa Urasi mpaka sasa sijasikia Dalili yeyote ya nani ataipeperusha Bendera ya CDM kwnye kinyang'anyiro hicho . Tafsiri yake ni kuwa mmekubali kupigwa chini mapema .

Naami wapiga kura Kumtambua atayekuja kugombani katika hatua za mapema ,kuna wapa fursa ya kuwapima .

Sasa iwehe mpaka sasa Hakuna Dalili zozote za nani anayekuja Kugombania ,hili pambano mnaonekana kabisaa mmepigwa KNOCKOUT .
Na uchaguzi huwenda ukakosa Upinzani Kuliko waty wengi walivyotarajia .

Au tuseme ndio mmeamua Kumsupport Edward Lowassa .

Wanachama wenu tunapata wasiwasi sasa .

Amkeni Mmelala..mda umeisha .

Na Declare Interest.....mm ni Mwanachama Hai Wa CHADEMA.( Tukubali kukosoana)
 
Kwanza watu hawagombanii urais au ubunge au udiwani, ila huwa wanagombea. Pili dalili unataka uzione wapi? wewe unataka ualikwe kwenye vikao vya kamati tendaji za vyama vinavyounda ukawa ili ujue kuna dalili au hakuna? Au ulitaka wapigane vijembe kama magamba? Na je kwako wewe Tz hii upinzani ni Chadema tu? Mambo yanapangwa taratibu tulia chamoto mtakiona
 
wamtaje ili wam******!!

let us be quite coz we know what we are doing
 
Kwani CCM wamemtangaza? Mbona haeleweki!! Amesema knockout halafu anasema mimi mwanachama hai wa CDM, sijamuelewa. CDM wabafuatilia mchakato wa uandikidhaji daftari la wapiga kura na upigwaji wa kura ya maoni.
 
chadema ni mpango wa mungu

ndugu Alexandra the great, kila kitu ni mpango wa mungu, wewe kuweza kuishi kwa usalama na kujumika hapa jukwani ni mpango wa mungu. Mungu hana chama wala kabila, binadamu wote ni viumbe wake, hata wana ccm/cuf na wanachama wa vyama vingine.

Acheni huu uzembe wa kutaka kuwafanya wasio wanachama wa sio CDM kuwa kama wanafanya hivyo kumpinga mungu. Chadema ni chama cha kitaifa kama vinginevyo.
 
Makamanda wa chadema unawafahamu vizuri Lakini? Mmojawapo huyu hapa.

Duh ama kweli hiyo ni bangi, lakini ndugu naona umekosa heshima kumfanisha huyu mjinga kuwa sawa na wanachama wasafi, wazalendo na wenye heshima wa Chadema. Hakuna chama cha kitaifa kinacho mtuma mjinga kwenda uchi hadharani, ndani ya cdm kuna ndugu, baba na mama zetu, jee na hao ni vichaa wasiokuwa na heshima kama huyu -----.

Wazenbe ni wale wanao lipa hela zao kwenda kumsikiliza mtu kama huyu au hata kuusikiliza mziki wake.
 

ndugu Alexandra the great, kila kitu ni mpango wa mungu, wewe kuweza kuishi kwa usalama na kujumika hapa jukwani ni mpango wa mungu. Mungu hana chama wala kabila, binadamu wote ni viumbe wake, hata wana ccm/cuf na wanachama wa vyama vingine.

Acheni huu uzembe wa kutaka kuwafanya wasio wanachama wa sio CDM kuwa kama wanafanya hivyo kumpinga mungu. Chadema ni chama cha kitaifa kama vinginevyo.

Nimemuuliza anaposema ni mpango wa Mungu anamaanisha Mungu kwa waumini wa dini gani? Maana kila dini wana namna ambavyo wao wanamtambua Mungu wao.
 
Nyoooooooo unajisalimisha.........huna lolote waliokutuma waambie hiyo knockout wataisubiria mpaka yesu arudi hawatoiona

Na Declare Interest.....mm ni Mwanachama Hai Wa CHADEMA.( Tukubali kukosoana)[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom