Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Muda unaenda na naona ukawa hawajiamini maana Muda unaenda wanawategea CCM huko ni kutojiamini kwao na pia kila mtu anataka hiyo nafasi ale Maisha Mazur let's wait

Ndo jukumu ulilopewa leo hii?
Pale Sana
 
Nyie mtachagua lini??? kila jambo siku izi technique kuliana mingo tu ili nyie mkipika wali si tunapika pilau na tukimsema saiz hamtachelea kumng,oa kucha maafaka!

Baba Bonge la point! Yaani hyo ni fact. Wataelewa tu
 
UKAWA hakuna wa kuwaongoza pale wanategemea kwa asilimia kubwa kuteleza kwa CCM ili watoke, tangu lini ukasikia jambo la maana toka UKAWA?
Kwa utafiti wangu ndani ya JF mara nyingi by 80% avatar zinashabihiana sana na akili za wahusika. Nikitaka kusoma contribution ya mtu naangalia kwanza avatar yake.
 
Ukawa tunawaomba mzingatie muda,halafu tunawaomba mmalizane huko sisi tunachotaka kusikia ni kuwa jimbo hili limekwenda CHADEMA,hili NDL,hili NCCR,hili CUF

Please team eleweni kuwa sisi wananchi ndio tulikuwa tunataka muungano huu na sisi tumewakabidhi mamlaka ya kufanya maamuzi.Jamani tunasubiri miongozo jinsi ya kuunda kampeni team.

Haraka amueni basi.
 
UKAWA ni sawa na mgonjwa anayeumwa halafu akitoka nje anajifanya amna tatizo. Ni ukweli usiopingika huo muungano unaleta shida hasa kwenye swala la urais Lakin washabik/ wapenzi hawataki kukubali huo utata huku wakijifariji ukawa ngangari . We just wait and see time will tell
 
UKAWA ni sawa na mgonjwa anayeumwa halafu akitoka nje anajifanya amna tatizo. Ni ukweli usiopingika huo muungano unaleta shida hasa kwenye swala la urais Lakin washabik/ wapenzi hawataki kukubali huo utata huku wakijifariji ukawa ngangari . We just wait and see time will tell
urais sio tatizo maana hakuna anayetaka kuwa rais,nadhani ubunge na hasa dar es salaam.
 
Kuna kila dalili kuna upungufu wa rasilimali viongozi ndani ya vyama vya upinzani bara. Kila mwaka husubiri uteuzi wa Rais na wabunge CCM ndio nao wateue.

Hata bungeni utakuta wabunge kama kumi tu ndio wachangiaji sana pale. Kinachoshangaza sasa hata pamoja na UKAWA yao bado mambo ni yaleyale. Vipi hapo mambo ikoje?
 
Unajuaje kama wameshampata wanangoja tu kumtangaza? Hebu tuambie mgombea wa urais wa ccm mpaka sasa. Nijuavyo mimi hakuna chama chochote kilichomtangaza mgombea wake wa urais mpaka muda huu. Hizo nyingine ni mbinu tu za mchezo. Wewe subiri wakati wa vita na sio kusema mbona adui huoni silaha zake.
 
Kweli kwa karne hii bado kuna watu wenye moyo na chama tawala na kuubeza upinzani kwamba hakuna kitu wamefanya ?
 
Hahaaaaa ati unajuaje kama wameshateua,wanasubiri muda. Wa pili ananiambia vita. Haya bana ninavyoona hamna siri Ccm wako tayari huko na mchakato na Alhamisi wanatoa wagombea watano na j,pili wanamaliza kwa kumtangaza mgombea wao. Huyo anayesema duniani kuna watu wana roho ngumu kuamini Ccm bado ipo,jibu kwake chaguzi serikali za mitaa. Na mafuriko ya Lowassa ni jibu tosha,nadhani wewe ndio roho ngumu
 
Hahaaaaa ati unajuaje kama wameshateua,wanasubiri muda. Wa pili ananiambia vita. Haya bana ninavyoona hamna siri Ccm wako tayari huko na mchakato na Alhamisi wanatoa wagombea watano na j,pili wanamaliza kwa kumtangaza mgombea wao. Huyo anayesema duniani kuna watu wana roho ngumu kuamini Ccm bado ipo,jibu kwake chaguzi serikali za mitaa. Na mafuriko ya Lowassa ni jibu tosha,nadhani wewe ndio roho ngumu

Subiri kwanza CCm wakumwage kwanza wewe na Lowassa wako ndio utajua mafuriko yake yakoje.

By the way, wewe mwanaCCM mambo ya upinzani/UKAWA unafuatilia ya nini? Wewe komaa na mchakato huko kwenu, hao wapinzani utakutana nao kipenga kikipulizwa.
 
siasa inaendeshwa kisayansi mkuu deals wth systems of govement na analysis of political activity and political behavior ukawa wana deal na vtu hvyo nilivyo vtaja hapo juu nani leo anaweza kunitajia mgombea urais wa ccm? knacho fanyka nw ni mchakato wa kumpata mgombea na kipo kwenye ratiba ya ccm tayal sasa hapo kip cha ajabu ? kama kutangaza nia tayal lipumba na mtu mwngne wamesha tangaza nia kuptia ukawa hii ni game kwenye game always unatumia udhaifu wa mwenzio ku win game
 
Back
Top Bottom