Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Kwanini UKAWA hawatangazi mgombea wa URAIS mapema?

Wewe ----- kweli,,, kwan chama gani ambacho kimeteua mgombea??? Hzo bangi usivutie chumbani vuta hadharani tujue
 
Wakati tukielekea katika Uchaguzi mkuu umoja wa katiba ya wananchi UKAWA unaofanywa na vyama vya upinzani vikiongozwa na vyama vitatu maarufu, (CHADEMA, NCCR na CUF) bado havijaonesha nia ya kuteua safu yao ya wale watakao wawakilisha kwenye uchaguzi katika nafasi ya URAIS.

UKAWA wanafanya haya kwa sababu kuu mbili;

Kwanza wanapima upepo wa yale yanayoendelea katika mchakato wa kutafuta mgombea wa Urais kupitia CCM. Ili wajue wanapambana na nani na nani anaweza kufaa kupambanishwa na mteule wa CCM.

Pili, wanaangalia hatma ya mgombea fulani kupitia CCM kama atapitishwa ama la. Kama mgombea huyo akikosa nafasi kupitia CCM basi wamshawishi kugombea kupitia UKAWA kwani UKAWA wanaamini kua mgombea huyo anakubalika na wengi hata wale wasio CCM lakini kutokana na mwenendo wa swala zima la uteuzi kuna viashiria ambavyo havimpi nafasi mgombea huyo, hivyo kuipa UKAWA kete ya kumshawishi mgombea huyo kugombea kupitia tiketi ya UKAWA kama akikosa nafasi kugombea kupitia chama chake cha CCM.

Sidhani kama kuna sababu nyingine tofauti na hizo ambazo zinaifanya UKAWA kutoteua safu yake ya uongozi katika uchaguzi wa oktoba ukizingatia kwamba wananchi wanayo haki ya kujua mgombea mapema ili kumtathmini kabla ya kupiga kura.

Vijana wa Lowasa mnahangaika sana! Huyo jamaa yenu ajiandae kwenda kulima hoho kule Meru. Propaganda za kwamba akitoswa na ccm atachukuliwa na Ukawa ni upuuzi tena utoto kabisa maana hata akipitishwa na chama chenu, bado hatoboi! Tafuteni kazi ya kufanya, acheni kuishi kwa ndoto! Uliza kwanza kwanini chama chenu hakijatangaza hadi sasa. Mambo ya ukawa waachie wenyewe!
 
Wewe ----- kweli,,, kwan chama gani ambacho kimeteua mgombea??? Hzo bangi usivutie chumbani vuta hadharani tujue

kwa hii post yako wewe ndie unaonekana unatumia hayo majani.
 
Vijana wa Lowasa mnahangaika sana! Huyo jamaa yenu ajiandae kwenda kulima hoho kule Meru. Propaganda za kwamba akitoswa na ccm atachukuliwa na Ukawa ni upuuzi tena utoto kabisa maana hata akipitishwa na chama chenu, bado hatoboi! Tafuteni kazi ya kufanya, acheni kuishi kwa ndoto! Uliza kwanza kwanini chama chenu hakijatangaza hadi sasa. Mambo ya ukawa waachie wenyewe!
UKAWA hawana mgombea mwenye mvutu so far, wanategemea matokeo ya CCM yatakuwaje.
 
Wakati tukielekea katika Uchaguzi mkuu umoja wa katiba ya wananchi UKAWA unaofanywa na vyama vya upinzani vikiongozwa na vyama vitatu maarufu, (CHADEMA, NCCR na CUF) bado havijaonesha nia ya kuteua safu yao ya wale watakao wawakilisha kwenye uchaguzi katika nafasi ya URAIS.

UKAWA wanafanya haya kwa sababu kuu mbili;

Kwanza wanapima upepo wa yale yanayoendelea katika mchakato wa kutafuta mgombea wa Urais kupitia CCM. Ili wajue wanapambana na nani na nani anaweza kufaa kupambanishwa na mteule wa CCM.

Pili, wanaangalia hatma ya mgombea fulani kupitia CCM kama atapitishwa ama la. Kama mgombea huyo akikosa nafasi kupitia CCM basi wamshawishi kugombea kupitia UKAWA kwani UKAWA wanaamini kua mgombea huyo anakubalika na wengi hata wale wasio CCM lakini kutokana na mwenendo wa swala zima la uteuzi kuna viashiria ambavyo havimpi nafasi mgombea huyo, hivyo kuipa UKAWA kete ya kumshawishi mgombea huyo kugombea kupitia tiketi ya UKAWA kama akikosa nafasi kugombea kupitia chama chake cha CCM.

Sidhani kama kuna sababu nyingine tofauti na hizo ambazo zinaifanya UKAWA kutoteua safu yake ya uongozi katika uchaguzi wa oktoba ukizingatia kwamba wananchi wanayo haki ya kujua mgombea mapema ili kumtathmini kabla ya kupiga kura.
unaharaka kama unatatizo la KUENDESHA... mbona huulizi CCM kwanini hawataji mgombea wao??
wewe subiri utapata taarifa tu
 
Muda unaenda na naona ukawa hawajiamini maana Muda unaenda wanawategea CCM huko ni kutojiamini kwao na pia kila mtu anataka hiyo nafasi ale Maisha Mazur let's wait
 
Nyie mtachagua lini??? kila jambo siku izi technique kuliana mingo tu ili nyie mkipika wali si tunapika pilau na tukimsema saiz hamtachelea kumng,oa kucha maafaka!
 
Ukawa hawajiamini na Sera pia hawana zaidi ya kelele
 
Tunamsubiri Lowasa apone aje fanya show ktk sebule ya ccm
 
Kuna tetesi zimetolewa na mwenyekiti wa UPDP kwamba UKAWA awatosimamisha kiongozi mmoja wa urais ndio mana kila chama kwa sasa kinafanya operation zake kivyake
 
Muda unaenda na naona ukawa hawajiamini maana Muda unaenda wanawategea CCM huko ni kutojiamini kwao na pia kila mtu anataka hiyo nafasi ale Maisha Mazur let's wait

We kima mfuasi wa Yuda kwanini hauhoji demokrasia ndani ya CCM!?
 
Ukawa hawajiamini na Sera pia hawana zaidi ya kelele

Haijawahi kutokea CCM wakachelewa kujulikana mgombea wao hadi saizi, hii ni dalili kuwa hawajiamini! Wakati Chadema wamemtimua Yuda mlisema kuwa ndani ya Chadema hakuna demokrasia, juzi CCM mmemtimua Mzee Moyo hiyo ndiyo demokrasia mliyokuwa mnaihubiri kuwa haipo ndani ya Chadema!?
 
Muda unaenda na naona ukawa hawajiamini maana Muda unaenda wanawategea CCM huko ni kutojiamini kwao na pia kila mtu anataka hiyo nafasi ale Maisha Mazur let's wait

UKAWA wanasubiri muda ufike wakuteuwe wewe ndiye uwe mgombea wa Urais! Kaa standby mkuu
 
Muda unaenda na naona ukawa hawajiamini maana Muda unaenda wanawategea CCM huko ni kutojiamini kwao na pia kila mtu anataka hiyo nafasi ale Maisha Mazur let's wait

Kaka si mnasema UKAWA si lolote kumbe mnaogea mdomoni na moyoni mmejawa na wasi wasi juu ya UKAWA ?
 
Kuna tetesi zimetolewa na mwenyekiti wa UPDP kwamba UKAWA awatosimamisha kiongozi mmoja wa urais ndio mana kila chama kwa sasa kinafanya operation zake kivyake[/QUOTE

Kwani huyo Mwenyekiti wa UPDP ndiye msemaji wa UKAWA? Kwanza huyo hata Uenyekiti wa serikali za mitaa hawezi kupita hata akigombea
 
Ukawa wanaitega ccm, ndio maana lumumba wapo kimya......ukawa wakimtaja mgombea tu basi ccm wanamwaga ENL, ndio maana na ukawa wapo kimya, sasa hapo wanaoumia ni ccm maana muda sio rafiki kwao tena ndio maana wanawaza kusogeza uchaguzi mwakani
 
Back
Top Bottom